Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.181.174.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.828.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,64%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.181.174.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.828.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,64%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác cho Sở Tài chính của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu với 3 gói thầu.
28/12/2023 10:48
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 03: Trang bị Phần mềm Quản lý thẻ bảo hiểm y tế của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN PHÁT TRIỂN PHẦN MỀM NHẤT TÂM
17/11/2023 14:41
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải TBMT Gói 03: Trang bị Phần mềm Quản lý thẻ bảo hiểm y tế của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/09/2023 08:24
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải KHLCNT Phần mềm Quản lý bảo hiểm y tế cho các đơn vị, địa phương trên địa bàn tỉnh Bạc Liêu của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu với 4 gói thầu.
07/09/2023 17:43
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải KHLCNT Phần mềm Quản lý bảo hiểm y tế cho các đơn vị, địa phương trên địa bàn tỉnh Bạc Liêu của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu với 4 gói thầu.
19/07/2023 10:54
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 3: Xây dựng Cơ sở dữ liệu về giá tại tỉnh Bạc Liêu của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN HIPT
30/12/2022 17:24
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải TBMT Gói số 3: Xây dựng Cơ sở dữ liệu về giá tại tỉnh Bạc Liêu của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/12/2022 09:33
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua 04 xe cứu thương của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu.
31/10/2017 17:04
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua 21 xe từ 5 đến 16 chỗ ngồi của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch vụ Ô tô Sài Gòn Toyota TSUSHO
30/10/2017 15:37
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua 02 xe bán tải của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch vụ Ô tô Sài Gòn Toyota TSUSHO
18/10/2017 17:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác cho Sở Tài chính với 3 gói thầu.
28/12/2023 10:48
Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu công bố kết quả gói thầu Gói 03: Trang bị Phần mềm Quản lý thẻ bảo hiểm y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN PHÁT TRIỂN PHẦN MỀM NHẤT TÂM
17/11/2023 14:41
Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu công bố KQMT gói thầu Gói 03: Trang bị Phần mềm Quản lý thẻ bảo hiểm y tế với 3 nhà thầu tham gia.
18/09/2023 15:01
Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu đăng tải TBMT Gói 03: Trang bị Phần mềm Quản lý thẻ bảo hiểm y tế theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/09/2023 08:24
Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu đăng tải KHLCNT Phần mềm Quản lý bảo hiểm y tế cho các đơn vị, địa phương trên địa bàn tỉnh Bạc Liêu với 4 gói thầu.
07/09/2023 17:43
Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu đăng tải KHLCNT Phần mềm Quản lý bảo hiểm y tế cho các đơn vị, địa phương trên địa bàn tỉnh Bạc Liêu với 4 gói thầu.
19/07/2023 10:54
Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu đăng tải KHLCNT Xây dựng hệ số điều chỉnh giá các loại đất năm 2023 trên địa bàn tỉnh Bạc Liêu với 1 gói thầu.
07/04/2023 10:40
Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu công bố kết quả gói thầu Gói số 3: Xây dựng Cơ sở dữ liệu về giá tại tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN HIPT
30/12/2022 17:24
Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu công bố KQMT gói thầu Gói số 3: Xây dựng Cơ sở dữ liệu về giá tại tỉnh Bạc Liêu với 1 nhà thầu tham gia.
16/12/2022 16:19
Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu đăng tải TBMT Gói số 3: Xây dựng Cơ sở dữ liệu về giá tại tỉnh Bạc Liêu theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/12/2022 09:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác cho Sở Tài chính của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu với 3 gói thầu.
28/12/2023 10:48
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 03: Trang bị Phần mềm Quản lý thẻ bảo hiểm y tế của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN PHÁT TRIỂN PHẦN MỀM NHẤT TÂM
17/11/2023 14:41
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải TBMT Gói 03: Trang bị Phần mềm Quản lý thẻ bảo hiểm y tế của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/09/2023 08:24
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải KHLCNT Phần mềm Quản lý bảo hiểm y tế cho các đơn vị, địa phương trên địa bàn tỉnh Bạc Liêu của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu với 4 gói thầu.
07/09/2023 17:43
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải KHLCNT Phần mềm Quản lý bảo hiểm y tế cho các đơn vị, địa phương trên địa bàn tỉnh Bạc Liêu của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu với 4 gói thầu.
19/07/2023 10:54
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 3: Xây dựng Cơ sở dữ liệu về giá tại tỉnh Bạc Liêu của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN HIPT
30/12/2022 17:24
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải TBMT Gói số 3: Xây dựng Cơ sở dữ liệu về giá tại tỉnh Bạc Liêu của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/12/2022 09:33
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua 04 xe cứu thương của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu.
31/10/2017 17:04
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua 21 xe từ 5 đến 16 chỗ ngồi của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch vụ Ô tô Sài Gòn Toyota TSUSHO
30/10/2017 15:37
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua 02 xe bán tải của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch vụ Ô tô Sài Gòn Toyota TSUSHO
18/10/2017 17:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bạc Liêu có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mỗi chúng ta đều đã sống qua sự khốn khổ, sự cô đơn, siêu bão hoặc ngoài trời hoặc trong tâm tưởng, nên khi ta nhìn nhau, ta phải nói, tôi thấu hiểu. Tôi hiểu bạn cảm thấy như thế nào vì tôi cũng đã từng ở trong hoàn cảnh của bạn. Chúng ta phải hỗ trợ lẫn nhau và cảm thông với nhau bởi mỗi chúng ta đều giống nhau hơn là khác nhau. "
Maya Angelou