Mua bàn chứa ULD

      Đang xem
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Mua bàn chứa ULD
Tên dự án
Đầu tư bàn chứa ULD
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
1.900.000.000 VND
Giá gói thầu
1.900.000.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
14:10 23/01/2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
19A/QĐ-NCTS ngày 31/01/2019
Ngày phê duyệt
31/01/2019
Hoàn thành
11:28 13/02/2019
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0106118682 0106118682

Công ty TNHH Cơ khí chế tạo Tân Hiệp Thành

1.825.000.000 VND 60 ngày 60 Ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bàn chứa ULD
20 Chứa ULD 10Ft Việt nam 91.250.000
91250000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây