Mua cặp tài liệu

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Mua cặp tài liệu
Tên dự án
Ban QLDA Tăng cường năng lực hệ thống y tế cơ sở một số tỉnh trọng điểm
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
99.715.000 VND
Giá gói thầu
99.715.000 VND
Ngày quy đổi
25/05/2018
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Theo đơn giá cố định
Văn bản phê duyệt
36/QĐ-GAVI
Ngày phê duyệt
17/05/2018
Hoàn thành
12:10 25/05/2018
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0304048003 0304048003

Công ty CP Sakos

99.715.000 VND 20 ngày 20
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Cặp tài liệu
185 ­ Chất liệu: Nylon, polyester, PE, EVA­ Kích thước: 38x9x29 (cm)­ Trọng lượng: 0,9 (kg)­ Hàng mới:100%.­ Có in logo Bộ Y Tế và dòng chữ Dự án tăng cường năng lực hệ thống YTCS một số tỉnh trọng điểm (GAVI-HSS)­ Màu sắc: đen Việt Nam 539.000
539000
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây