Mua Đà sắt các loại

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
198
Số KHLCNT
Gói thầu
Mua Đà sắt các loại
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
8.510.420.600 VND
Giá dự toán
8.510.420.600 VND
Hoàn thành
08:24 27/10/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
12 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 0303344306 0303344306

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG ĐIỆN BÍCH HẠNH

6.975.626.900 VND 6.975.626.900 VND 12 tháng 12 tháng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Ghi chú
1
Bộ đà ngồi (không boulon, 15 cây)
BHT
79
bộ
Mô tả trong phần TCĐG đặt tính kỹ thuật
Bích Hạnh / Việt Nam
5.361.290
2
Đà sắt mạ kẽm L75x75x8-800mm/1ốp (80)
BHT
316
cây
Mô tả trong phần TCĐG đặt tính kỹ thuật
Bích Hạnh / Việt Nam
226.490
3
Đà sắt mạ kẽm L75x75x8-2000mm/ 2 ốp (80)
BHT
641
cây
Mô tả trong phần TCĐG đặt tính kỹ thuật
Bích Hạnh / Việt Nam
548.680
4
Đà sắt mạ kẽm L75x75x8-2400mm/ 4 ốp
BHT
753
cây
Mô tả trong phần TCĐG đặt tính kỹ thuật
Bích Hạnh / Việt Nam
697.400
5
Đà sắt mạ kẽm L75x75x8-2800mm/ 3 ốp
BHT
182
cây
Mô tả trong phần TCĐG đặt tính kỹ thuật
Bích Hạnh / Việt Nam
771.760
6
Đà sắt mạ kẽm V75x75x8-2000mm (03 ốp) lệch hoàn toàn
BHT
133
cây
Mô tả trong phần TCĐG đặt tính kỹ thuật
Bích Hạnh / Việt Nam
573.540
7
Đà sắt mạ kẽm U 80 (40x4,5) -700mm
BHT
21
cây
Mô tả trong phần TCĐG đặt tính kỹ thuật
Bích Hạnh / Việt Nam
106.920
8
Đà sắt mạ kẽm U 100 (46x4,5) -500mm
BHT
159
cây
Mô tả trong phần TCĐG đặt tính kỹ thuật
Bích Hạnh / Việt Nam
110.000
9
Đà sắt mạ kẽm U100 (46x4,5) -550mm (treo MBA 1P)
BHT
302
cây
Mô tả trong phần TCĐG đặt tính kỹ thuật
Bích Hạnh / Việt Nam
120.670
10
Đà sắt mạ kẽm U100 (46x4,5)-1130mm
BHT
207
cây
Mô tả trong phần TCĐG đặt tính kỹ thuật
Bích Hạnh / Việt Nam
244.420
11
Đà sắt mạ kẽm tháp trụ U120 (52x4,8)-2000mm (3 Bass)
BHT
91
cây
Mô tả trong phần TCĐG đặt tính kỹ thuật
Bích Hạnh / Việt Nam
547.360
12
Đà sắt mạ kẽm tháp trụ U120 (52x4,8)-3000mm (4 Bass)
BHT
586
cây
Mô tả trong phần TCĐG đặt tính kỹ thuật
Bích Hạnh / Việt Nam
812.900
13
Đà sắt mạ kẽm U140 (58x4,9)-2000mm
BHT
208
cây
Mô tả trong phần TCĐG đặt tính kỹ thuật
Bích Hạnh / Việt Nam
685.080
14
Đà sắt mạ kẽm tháp trụ U140 (58x4,9)-3000mm (4 Bass)
BHT
793
cây
Mô tả trong phần TCĐG đặt tính kỹ thuật
Bích Hạnh / Việt Nam
1.018.050
15
Đà sắt mạ kẽm U160 (140x5) -1700mm
BHT
65
cây
Mô tả trong phần TCĐG đặt tính kỹ thuật
Bích Hạnh / Việt Nam
682.110
16
Đà sắt mạ kẽm U160 (65x5) -3000mm
BHT
203
cây
Mô tả trong phần TCĐG đặt tính kỹ thuật
Bích Hạnh / Việt Nam
1.201.090
17
Bass sắt mạ kẽm L50x5-300mm
BHT
12.438
cái
Mô tả trong phần TCĐG đặt tính kỹ thuật
Bích Hạnh / Việt Nam
32.340
18
Bass sắt mạ kẽm L50x5-350mm
BHT
1.794
cái
Mô tả trong phần TCĐG đặt tính kỹ thuật
Bích Hạnh / Việt Nam
37.180
19
Sắt Potelet mạ kẽm (V50x5) 2000mm
BHT
4.514
cái
Mô tả trong phần TCĐG đặt tính kỹ thuật
Bích Hạnh / Việt Nam
196.020
20
Sắt Potelet mạ kẽm (V63x6) 2500 mm
BHT
1.434
cái
Mô tả trong phần TCĐG đặt tính kỹ thuật
Bích Hạnh / Việt Nam
367.950
21
Sắt Potele mạ kẽm (V63x6)-4000mm
BHT
411
cái
Mô tả trong phần TCĐG đặt tính kỹ thuật
Bích Hạnh / Việt Nam
586.630
22
Chỏi đà mạ kẽm V50x50x5-710mm
BHT
491
cây
Mô tả trong phần TCĐG đặt tính kỹ thuật
Bích Hạnh / Việt Nam
73.040
23
Chỏi đà mạ kẽm V50x50x5-920mm
BHT
2.727
cây
Mô tả trong phần TCĐG đặt tính kỹ thuật
Bích Hạnh / Việt Nam
94.930
24
Chỏi đà mạ kẽm V50x50x5-2100mm
BHT
118
cây
Mô tả trong phần TCĐG đặt tính kỹ thuật
Bích Hạnh / Việt Nam
232.100
25
Thanh sắt mạ kẽm dẹt 50x5-450mm
BHT
293
cây
Mô tả trong phần TCĐG đặt tính kỹ thuật
Bích Hạnh / Việt Nam
29.700
26
Bộ chống chằng hẹp trụ 1200mm (Ø60)
BHT
257
bộ
Mô tả trong phần TCĐG đặt tính kỹ thuật
Bích Hạnh / Việt Nam
412.390
27
Bộ chống chằng hẹp trụ 1500mm(Ø60)
BHT
111
bộ
Mô tả trong phần TCĐG đặt tính kỹ thuật
Bích Hạnh / Việt Nam
486.750
28
Bộ tiếp trụ vuông (P16-2.4M+ P10-5800mm)
BHT
2.443
bộ
Mô tả trong phần TCĐG đặt tính kỹ thuật
Bích Hạnh / Việt Nam
219.890
29
Cổ dê kẹp rack phi 195mm
BHT
237
bộ
Mô tả trong phần TCĐG đặt tính kỹ thuật
Bích Hạnh / Việt Nam
86.790
30
Cổ dê 120x10 phi 195mm
BHT
419
bộ
Mô tả trong phần TCĐG đặt tính kỹ thuật
Bích Hạnh / Việt Nam
367.400
31
Cổ dê 120x10 phi 207mm
BHT
124
bộ
Mô tả trong phần TCĐG đặt tính kỹ thuật
Bích Hạnh / Việt Nam
379.170
32
Cổ dê 120x10 phi 260mm
BHT
8
bộ
Mô tả trong phần TCĐG đặt tính kỹ thuật
Bích Hạnh / Việt Nam
436.810
33
Cổ dê 120x10 phi 280mm
BHT
49
bộ
Mô tả trong phần TCĐG đặt tính kỹ thuật
Bích Hạnh / Việt Nam
455.400
34
Cổ dê bắt ống PVC 280/60mm
BHT
298
cái
Mô tả trong phần TCĐG đặt tính kỹ thuật
Bích Hạnh / Việt Nam
272.140
35
Giá treo 03 MBT (3x75 kVA)
BHT
55
cái
Mô tả trong phần TCĐG đặt tính kỹ thuật
Bích Hạnh / Việt Nam
673.200
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây