Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện lực Sóc Trăng như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 310 nhà thầu.
- Đã công bố 205 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 7 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 692 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 747 gói thầu, trong đó có 374 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 412 gói (với 479 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 346 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 539 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 467 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,09 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,35%, Xây lắp 48,85%, Tư vấn 1,46%, Phi tư vấn 3,34%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 961.975.445.843 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 839.158.754.207 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,77%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện lực Sóc Trăng như sau:
- Có quan hệ với 310 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,09 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,35%, Xây lắp 48,85%, Tư vấn 1,46%, Phi tư vấn 3,34%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 961.975.445.843 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 839.158.754.207 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,77%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Điện lực Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Đà sắt các loại của chủ đầu tư Công ty Điện lực Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG ĐIỆN BÍCH HẠNH
27/10/2022 08:24
Bên mời thầu Công ty Điện lực Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Xây lắp Công trình: Nâng cấp, cải tạo và phát triển lưới điện mạch vòng tuyến 472VC-473VC của chủ đầu tư Công ty Điện lực Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP ĐIỆN HIỆP LỰC
25/10/2022 17:07
Bên mời thầu Công ty Điện lực Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm dụng cụ an toàn và thi công đợt 2 năm 2022; Mua sắm bộ kìm ép sử dụng pin tại các Điện lực năm 2022 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KỸ THUẬT SÔNG LA
20/10/2022 13:52
Bên mời thầu Công ty Điện lực Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Phụ kiện các loại của chủ đầu tư Công ty Điện lực Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Điện Nam Việt
18/10/2022 11:02
Bên mời thầu Công ty Điện lực Sóc Trăng đã đăng tải KHLCNT Công trình: Nâng cấp, cải tạo và phát triển lưới điện khu vực huyện Kế Sách năm 2022 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Sóc Trăng với 2 gói thầu.
09/10/2022 16:54
Bên mời thầu Công ty Điện lực Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cáp đồng các loại của chủ đầu tư Công ty Điện lực Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dây cáp điện Việt Nam
16/09/2022 09:47
Bên mời thầu Công ty Điện lực Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu KHLCNT: Gói thầu: Mua cáp nhôm các loại của chủ đầu tư Công ty Điện lực Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT NGỌC LAN
09/09/2022 10:24
Bên mời thầu Công ty Điện lực Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2022 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VỆ SINH CÔNG NGHIỆP THÀNH NGHIỆP
08/09/2022 14:26
Bên mời thầu Công ty Điện lực Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Đà và thanh chống Composite các loại của chủ đầu tư Công ty Điện lực Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬT TƯ THIẾT BỊ ĐIỆN CÔNG NGHIỆP ĐẠI PHÚ
06/09/2022 09:58
Bên mời thầu Công ty Điện lực Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Dịch vụ phi tư vấn Công trình: Sửa chữa công xa Điện lực thị xã Vĩnh Châu năm 2022 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Sóc Trăng.
30/08/2022 16:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Điện lực Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Mua Đà sắt các loại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG ĐIỆN BÍCH HẠNH
27/10/2022 08:24
Công ty Điện lực Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Xây lắp Công trình: Nâng cấp, cải tạo và phát triển lưới điện mạch vòng tuyến 472VC-473VC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP ĐIỆN HIỆP LỰC
25/10/2022 17:07
Công ty Điện lực Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm dụng cụ an toàn và thi công đợt 2 năm 2022; Mua sắm bộ kìm ép sử dụng pin tại các Điện lực năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KỸ THUẬT SÔNG LA
20/10/2022 13:52
Công ty Điện lực Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Mua Phụ kiện các loại.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Điện Nam Việt
18/10/2022 11:02
Công ty Điện lực Sóc Trăng đăng tải KHLCNT Công trình: Nâng cấp, cải tạo và phát triển lưới điện khu vực huyện Kế Sách năm 2022 với 2 gói thầu.
09/10/2022 16:54
Công ty Điện lực Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Mua cáp đồng các loại.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dây cáp điện Việt Nam
16/09/2022 09:47
Công ty Điện lực Sóc Trăng công bố KQMT gói thầu Gói thầu: Xây lắp Công trình: Nâng cấp, cải tạo và phát triển lưới điện mạch vòng tuyến 472VC-473VC với 3 nhà thầu tham gia.
13/09/2022 16:16
Công ty Điện lực Sóc Trăng công bố KQMT gói thầu Mua Đà sắt các loại với 6 nhà thầu tham gia.
13/09/2022 10:04
Công ty Điện lực Sóc Trăng công bố KQMT gói thầu Gói thầu xây lắp: Công trình: Cấp điện Khu công nghiệp Trần Đề với 4 nhà thầu tham gia.
09/09/2022 16:05
Công ty Điện lực Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu KHLCNT: Gói thầu: Mua cáp nhôm các loại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT NGỌC LAN
09/09/2022 10:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Điện lực Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Đà sắt các loại của chủ đầu tư Công ty Điện lực Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG ĐIỆN BÍCH HẠNH
27/10/2022 08:24
Bên mời thầu Công ty Điện lực Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Xây lắp Công trình: Nâng cấp, cải tạo và phát triển lưới điện mạch vòng tuyến 472VC-473VC của chủ đầu tư Công ty Điện lực Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP ĐIỆN HIỆP LỰC
25/10/2022 17:07
Bên mời thầu Công ty Điện lực Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm dụng cụ an toàn và thi công đợt 2 năm 2022; Mua sắm bộ kìm ép sử dụng pin tại các Điện lực năm 2022 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KỸ THUẬT SÔNG LA
20/10/2022 13:52
Bên mời thầu Công ty Điện lực Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Phụ kiện các loại của chủ đầu tư Công ty Điện lực Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Điện Nam Việt
18/10/2022 11:02
Bên mời thầu Công ty Điện lực Sóc Trăng đã đăng tải KHLCNT Công trình: Nâng cấp, cải tạo và phát triển lưới điện khu vực huyện Kế Sách năm 2022 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Sóc Trăng với 2 gói thầu.
09/10/2022 16:54
Bên mời thầu Công ty Điện lực Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cáp đồng các loại của chủ đầu tư Công ty Điện lực Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dây cáp điện Việt Nam
16/09/2022 09:47
Bên mời thầu Công ty Điện lực Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu KHLCNT: Gói thầu: Mua cáp nhôm các loại của chủ đầu tư Công ty Điện lực Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT NGỌC LAN
09/09/2022 10:24
Bên mời thầu Công ty Điện lực Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2022 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VỆ SINH CÔNG NGHIỆP THÀNH NGHIỆP
08/09/2022 14:26
Bên mời thầu Công ty Điện lực Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Đà và thanh chống Composite các loại của chủ đầu tư Công ty Điện lực Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬT TƯ THIẾT BỊ ĐIỆN CÔNG NGHIỆP ĐẠI PHÚ
06/09/2022 09:58
Bên mời thầu Công ty Điện lực Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Dịch vụ phi tư vấn Công trình: Sửa chữa công xa Điện lực thị xã Vĩnh Châu năm 2022 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Sóc Trăng.
30/08/2022 16:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Sóc Trăng là chủ đầu tư của 205 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Sóc Trăng là chủ đầu tư của 692 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 692 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Sóc Trăng là chủ đầu tư của 479 TBMT, trong đó tự mời thầu 419 TBMT, đơn vị khác mời thầu 60 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Sóc Trăng là chủ đầu tư của 346 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Sóc Trăng có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Sóc Trăng là chủ đầu tư có quan hệ với 310 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người đàn bà đẹp đạt được thành công dễ dàng hơn người đàn bà thông minh. Chỉ đơn giản là những người đàn ông mù thì ít, bù lại những người đàn ông ngốc nghếch lại quá nhiều. "
X. Lôren
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info