Mua hoá chất sinh phẩm

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua hoá chất sinh phẩm
Chủ đầu tư
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
159.221.005 VND
Ngày đăng tải
16:06 23/09/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
512/QĐ-VTY-TCHC
Cơ quan phê duyệt
VIỆN THÚ Y
Ngày phê duyệt
22/09/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0109750667 0109750667

CÔNG TY TNHH KHOA HỌC ỨNG DỤNG GREENTECH

159.221.005 VND 120 ngày 120 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 M199
12340-030
5 500ml/chai "Được dùng trong nuôi cấy tế bào và mô Là chất lỏng đã được lọc vô trùng, nồng độ 1X Chứa: Phenol Red, HEPES, L-glutamine Không chứa: Sodium Pyruvate Tuân thủ cGMP, theo tiêu chuẩn ISO 13485 Đóng gói: 500ml/chai " Mỹ 2.510.000
2 Nystatin
N1638-100ml`
1 100ml/chai "Dạng huyền phù, có màu vàng nhẹ, được dùng để ngăn nhiễm nấm và nấm men trong môi trường nuôi cấy tế bào Nồng độ: 10,000 đơn vị/mL nystatin trong dung dịch đệm PBS (DPBS) Đóng gói: 100ml/chai" Mỹ 2.170.000
3 Polymyxin B
P1004 - 5MU
5 5MU/chai "Là một kháng sinh peptid, có nguồn gốc từ Bacillus polymyxa, nó là hỗn hợp của B1 và ​​B2 sulfate Dạng bột, có màu tráng đến hơi vàng nhạt. Độ hòa tan trong nước: 50 mg/mL Phổ tác dụng: mạnh với vi khuẩn Gram-âm Đóng gói: 5MU/chai" Mỹ 7.191.000
4 Gentamycine (50mg/mL)
15750078
2 10ml/chai x 10 "Gentamicin sulfat là một loại kháng sinh tan trong nước được tinh chế ban đầu từ nấm Micromonospora purpurea, sử dụng để ngăn ngừa sự nhiễm khuẩn vào nuôi cấy tế bào. Nồng độ làm việc được khuyến nghị nằm trong khoảng từ 0,5 đến 50 μg / mL. Đóng gói: 10 mL/chai x10" Mỹ 28.781.000
5 DMEM
11995-065
6 500ml/chai "DMEM (Môi trường Dulbecco's Modified Eagle) là môi trường cơ bản được sử dụng rộng rãi để hỗ trợ sự phát triển của nhiều loại tế bào động vật có vú khác nhau: nguyên bào sợi sơ cấp, tế bào thần kinh, tế bào thần kinh đệm, HUVEC, tế bào cơ trơn, cũng như các dòng tế bào như HeLa, 293, Cos-7 và PC-12. Đã lọc vô trùng Không chứa HEPES Đóng gói: 500 mL/chai" Mỹ 1.226.667
6 DMEM
11995073
2 10x500ml/ thùng "DMEM (Môi trường Dulbecco's Modified Eagle) là môi trường cơ bản được sử dụng rộng rãi để hỗ trợ sự phát triển của nhiều loại tế bào động vật có vú khác nhau: nguyên bào sợi sơ cấp, tế bào thần kinh, tế bào thần kinh đệm, HUVEC, tế bào cơ trơn, cũng như các dòng tế bào như HeLa, 293, Cos-7 và PC-12. Đã lọc vô trùng Không chứa HEPES Đóng gói: 10 x 500 mL/ thùng" Mỹ 10.813.333
7 Hepes
15630-080
5 100ml/chai "HEPES (axit 4-(2-hydroxyethyl) -1-piperazineethanesulfonic) là một chất đệm hóa học hữu cơ lưỡng tính được sử dụng trong môi trường nuôi cấy tế bào Vô trùng Đóng gói: 100ml/chai" Mỹ 3.090.667
8 PBS-
10010-023
6 500ml/chai "Dung dịch đệm phosphat (PBS) dùng để rửa tế bào trước khi phân ly; pha loãng tế bào để đếm và chuẩn bị thuốc thử; vận chuyển tế bào hoặc mô Không có canxi và magiê, phenol red Đóng gói: 500ml/chai" Mỹ 1.090.667
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây