Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư VIỆN THÚ Y như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 51 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 111 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 156 gói thầu, trong đó có 111 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 94 gói (với 98 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 125 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 39 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 39 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 32 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,26 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 97,96%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 2,04%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 50.242.674.647 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 49.689.572.409 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư VIỆN THÚ Y như sau:
- Có quan hệ với 51 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,26 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 97,96%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 2,04%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 50.242.674.647 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 49.689.572.409 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,10%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu VIỆN THÚ Y đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nguyên vật liệu, vật tư hoá chất của chủ đầu tư VIỆN THÚ Y .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA HỌC ỨNG DỤNG GREENTECH
16/12/2025 15:13
Bên mời thầu VIỆN THÚ Y đã đăng tải KHLCNT Nhiệm vụ "Thoả thuận hợp tác giữa Bộ môn Hoá sinh Miễn dịch, Viện Thú y và Công ty Komipharm nghiên cứu về vi rút Dịch tả lợn Châu phi'' của chủ đầu tư VIỆN THÚ Y với 1 gói thầu.
16/12/2025 14:45
Bên mời thầu VIỆN THÚ Y đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hoá chất sinh phẩm của chủ đầu tư VIỆN THÚ Y .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA HỌC ỨNG DỤNG GREENTECH
23/09/2025 16:06
Bên mời thầu VIỆN THÚ Y đã đăng tải KHLCNT Dự án: Hợp tác nghiên cứu giữa Viện Thú y và Đại học Hồng Kong về ''Giám sát virut và huyết thanh virut cúm lợn tại Vietnam'' của chủ đầu tư VIỆN THÚ Y với 1 gói thầu.
19/09/2025 10:09
Bên mời thầu VIỆN THÚ Y đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vận chuyển thu thập mẫu bệnh phẩm của chủ đầu tư VIỆN THÚ Y .
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã ô tô vận tải liên minh Trung Vũ
27/08/2025 08:42
Bên mời thầu VIỆN THÚ Y đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vận chuyển thu thập mẫu bệnh phẩm thuộc đề tài: "Nghiên cứu sản xuất vắc xin vô hoạt đa giá phòng 5 bệnh đường hô hấp ở Lợn do một số chủng vi khuẩn gây ra của chủ đầu tư VIỆN THÚ Y với 1 gói thầu.
27/08/2025 08:38
Bên mời thầu VIỆN THÚ Y đã đăng tải TBMT Mua nguyên vật liệu, vật tư hoá chất của chủ đầu tư VIỆN THÚ Y với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/08/2025 14:47
Bên mời thầu VIỆN THÚ Y đã đăng tải KHLCNT Đề tài: “Nghiên cứu đặc tính kháng kháng sinh của vi khuẩn Escherichia coli và Salmonella gây bệnh ở lợn, gà” của chủ đầu tư VIỆN THÚ Y với 2 gói thầu.
08/08/2025 10:36
Bên mời thầu VIỆN THÚ Y đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nguyên vật liệu, hóa chất sinh phẩm năm 2025 của chủ đầu tư VIỆN THÚ Y .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TEKCO VIỆT NAM
26/06/2025 14:53
Bên mời thầu VIỆN THÚ Y đã đăng tải kết quả gói thầu Mua trang thiết bị máy móc của chủ đầu tư VIỆN THÚ Y .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH B.C.E VIỆT NAM
16/06/2025 11:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
VIỆN THÚ Y công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vận chuyển thu thập mẫu bệnh phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã ô tô vận tải liên minh Trung Vũ
27/08/2025 08:42
VIỆN THÚ Y đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vận chuyển thu thập mẫu bệnh phẩm thuộc đề tài: "Nghiên cứu sản xuất vắc xin vô hoạt đa giá phòng 5 bệnh đường hô hấp ở Lợn do một số chủng vi khuẩn gây ra với 1 gói thầu.
27/08/2025 08:38
VIỆN THÚ Y công bố kết quả gói thầu Mua nguyên vật liệu, hóa chất sinh phẩm năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TEKCO VIỆT NAM
26/06/2025 14:53
VIỆN THÚ Y công bố kết quả gói thầu Mua trang thiết bị máy móc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA HỌC ỨNG DỤNG GREENTECH, CÔNG TY TNHH B.C.E VIỆT NAM
16/06/2025 11:17
VIỆN THÚ Y công bố KQMT gói thầu Mua trang thiết bị máy móc với 1 nhà thầu tham gia.
24/05/2025 15:04
VIỆN THÚ Y công bố KQMT gói thầu Mua nguyên vật liệu, hóa chất sinh phẩm năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
23/05/2025 10:31
VIỆN THÚ Y đăng tải TBMT Mua nguyên vật liệu, hóa chất sinh phẩm năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/05/2025 10:10
VIỆN THÚ Y đăng tải TBMT Mua nguyên vật liệu, hóa chất sinh phẩm năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/05/2025 15:07
VIỆN THÚ Y đăng tải TBMT Mua trang thiết bị máy móc theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/05/2025 15:07
VIỆN THÚ Y công bố kết quả gói thầu Mua nguyên vật liệu, vật tư hoá chất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA HỌC ỨNG DỤNG GREENTECH
12/05/2025 09:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu VIỆN THÚ Y đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nguyên vật liệu, vật tư hoá chất của chủ đầu tư VIỆN THÚ Y .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA HỌC ỨNG DỤNG GREENTECH
16/12/2025 15:13
Bên mời thầu VIỆN THÚ Y đã đăng tải KHLCNT Nhiệm vụ "Thoả thuận hợp tác giữa Bộ môn Hoá sinh Miễn dịch, Viện Thú y và Công ty Komipharm nghiên cứu về vi rút Dịch tả lợn Châu phi'' của chủ đầu tư VIỆN THÚ Y với 1 gói thầu.
16/12/2025 14:45
Bên mời thầu VIỆN THÚ Y đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hoá chất sinh phẩm của chủ đầu tư VIỆN THÚ Y .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA HỌC ỨNG DỤNG GREENTECH
23/09/2025 16:06
Bên mời thầu VIỆN THÚ Y đã đăng tải KHLCNT Dự án: Hợp tác nghiên cứu giữa Viện Thú y và Đại học Hồng Kong về ''Giám sát virut và huyết thanh virut cúm lợn tại Vietnam'' của chủ đầu tư VIỆN THÚ Y với 1 gói thầu.
19/09/2025 10:09
Bên mời thầu VIỆN THÚ Y đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vận chuyển thu thập mẫu bệnh phẩm của chủ đầu tư VIỆN THÚ Y .
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã ô tô vận tải liên minh Trung Vũ
27/08/2025 08:42
Bên mời thầu VIỆN THÚ Y đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vận chuyển thu thập mẫu bệnh phẩm thuộc đề tài: "Nghiên cứu sản xuất vắc xin vô hoạt đa giá phòng 5 bệnh đường hô hấp ở Lợn do một số chủng vi khuẩn gây ra của chủ đầu tư VIỆN THÚ Y với 1 gói thầu.
27/08/2025 08:38
Bên mời thầu VIỆN THÚ Y đã đăng tải TBMT Mua nguyên vật liệu, vật tư hoá chất của chủ đầu tư VIỆN THÚ Y với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/08/2025 14:47
Bên mời thầu VIỆN THÚ Y đã đăng tải KHLCNT Đề tài: “Nghiên cứu đặc tính kháng kháng sinh của vi khuẩn Escherichia coli và Salmonella gây bệnh ở lợn, gà” của chủ đầu tư VIỆN THÚ Y với 2 gói thầu.
08/08/2025 10:36
Bên mời thầu VIỆN THÚ Y đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nguyên vật liệu, hóa chất sinh phẩm năm 2025 của chủ đầu tư VIỆN THÚ Y .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TEKCO VIỆT NAM
26/06/2025 14:53
Bên mời thầu VIỆN THÚ Y đã đăng tải kết quả gói thầu Mua trang thiết bị máy móc của chủ đầu tư VIỆN THÚ Y .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH B.C.E VIỆT NAM
16/06/2025 11:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VIỆN THÚ Y là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư VIỆN THÚ Y là chủ đầu tư của 111 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 108 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư VIỆN THÚ Y là chủ đầu tư của 98 TBMT, trong đó tự mời thầu 97 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VIỆN THÚ Y là chủ đầu tư của 125 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VIỆN THÚ Y có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VIỆN THÚ Y là chủ đầu tư có quan hệ với 51 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khoái lạc của kẻ giàu được mua bằng nước mắt của người nghèo. "
Thomas Fulier
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026