Tìm kiếm thông tin bên mời thầu
Thông tin bên mời thầu
Mã cơ quan
Z048200
Mã định danh (theo MSC mới)
vn0100731525
Tên đơn vị (Đầy đủ)

VIỆN THÚ Y

Số ĐKKD
0100731525
Phân loại trực thuộc
UBND Tỉnh/ Thành phố
Loại hình cơ quan
Địa chỉ
Số 86, đường Trường Chinh, Phường Phương Mai, Quận Đống đa, Hà Nội
Địa chỉ (Sau sáp nhập)
Số 86, đường Trường Chinh, Phường Kim Liên, Hà Nội
Số điện thoại (MSC cũ)
0902293936
Số fax (MSC cũ)
Mã số thuế
0100731525
Ngày cấp
19/08/1998
Quốc gia cấp
Việt Nam
Loại hình pháp lý
Loại hình khác
Người đại diện
PHẠM THỊ NGỌC
Chức vụ
Quyền Viện trưởng
Ngày phê duyệt yêu cầu đăng ký
16/04/2022
Trạng thái vai trò
Đang hoạt động

Tiện ích dành cho bạn:

BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"

DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xác định quyền tải file của gói T100.

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu VIỆN THÚ Y như sau:

Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư VIỆN THÚ Y như sau:

  • Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
  • Là chủ đầu tư của 111 KHLCNT trong đó có 108 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
  • Là chủ đầu tư của 98 TBMT trong đó tự mời thầu 97 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Điểm đánh giá bên mời thầu
Số điểm và xếp hạng trên được Phần mềm DauThau.info phân tích dựa theo lịch sử đấu thầu. Tuy nhiên, việc tính điểm này chỉ mang tính chất tương đối và không thể quyết định chính xác đến năng lực bên mời thầu nào mạnh hơn hay yếu hơn. Khi so sánh, bạn nên cân nhắc kỹ đến nhiều yếu tố khác như nội dung cụ thể của gói thầu, uy tín của bên mời thầu... Để hiểu rõ hơn về các tiêu chí tính điểm, bạn xem thêm tại bài viết sau: Bộ chỉ số đánh giá bên mời thầu
Tiêu chí đánh giá Điểm đánh giá
Kinh nghiệm
???
Kinh nghiệm tài chính
???
Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu
???
Hiệu quả mời thầu
???
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem điểm đánh giá bên mời thầu.
Thông tin tổng hợp
Hoạt động của bên mời thầu
Hoạt động của chủ đầu tư

Danh sách KHLCNT mà bên mời thầu này làm chủ đầu tư

Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.

Tên kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Tên dự án
Ngày đăng tải
Số gói thầu
Tên dự án: Cung cấp dịch vụ vận chuyển thu thập mẫu bệnh phẩm thuộc đề tài: "Nghiên cứu sản xuất vắc xin vô hoạt đa giá phòng 5 bệnh đường hô hấp ở Lợn do một số chủng vi khuẩn gây ra
Ngày đăng tải: 08:38 27/08/2025
Số gói thầu: 1
Tên dự án: Đề tài: "Nghên cứu một số đặc điểm dịch tễ bệnh Viêm da nổi cục (Lumpy Skin Disease -LSD0 và xây dựng giải pháp kiểm soát dịch ở trâu, bò Việt Nam"
Ngày đăng tải: 10:11 10/05/2025
Số gói thầu: 1
Tên dự án: Dự án “Quản lý rủi ro dịch tễ mới nổi ở Đông Nam Á- BioFluARN”
Ngày đăng tải: 09:55 09/05/2025
Số gói thầu: 2
Tổng kết: Bên mời thầu VIỆN THÚ Y đã đăng tải 116 KHLCNT, trong đó có 158 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách TBMT đã được bên mời thầu đăng tải

Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.

Gói thầu
Giá gói thầu
Ngày đăng tải
Đóng thầu
Giá gói thầu:

Để xem đầy đủ thông tin

Ngày đăng tải:
Đóng thầu:
Giá gói thầu:

Để xem đầy đủ thông tin

Ngày đăng tải:
Đóng thầu:
Giá gói thầu:

Để xem đầy đủ thông tin

Ngày đăng tải:
Đóng thầu:
Tổng kết: Bên mời thầu VIỆN THÚ Y đã đăng tải 134 TBMT trong 130 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 97 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 37 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách KQLCNT đã được bên mời thầu đăng tải

Gói thầu
Mở thầu
Hoàn thành
Kết quả
Mở thầu:

Để xem đầy đủ thông tin

Hoàn thành:
Kết quả:
Mở thầu:

Để xem đầy đủ thông tin

Hoàn thành:
Kết quả:
Mở thầu:

Để xem đầy đủ thông tin

Hoàn thành:
Kết quả:
Tổng kết: Bên mời thầu VIỆN THÚ Y đã đăng tải 124 KQLCNT trong đó:
  • Đã công bố kết quả của 124 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 32 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách nhà thầu có quan hệ với bên mời thầu

Nhà thầu
Tổng số gói thầu
Số gói thầu trúng
Số gói thầu trượt
Số gói thầu chưa có kết quả
Tổng kết: Bên mời thầu VIỆN THÚ Y có quan hệ với 52 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn có quan hệ với bên mời thầu

Nhà thầu
Địa chỉ
Số gói thầu
Địa chỉ: Số 21, ngách 167/31 Đường Quang Tiến - Phường Đại Mỗ - Quận Nam Từ Liêm - Thành phố Hà Nội
Địa chỉ: Viện Thú y - Số 86 đường Trường Chinh, phường Phương Mai, quận Đống Đa, Hà Nội
Địa chỉ: Viện Thú y - Số 86 đường Trường Chinh, phường Phương Mai, quận Đống Đa, Hà Nội
Tổng kết: Bên mời thầu VIỆN THÚ Y có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

DANH SÁCH CHỦ ĐẦU TƯ MÀ BÊN MỜI THẦU CÓ QUAN HỆ

Chủ đầu tư
Số KHLCNT
Số gói thầu
Tổng giá gói thầu
Số KHLCNT:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu:
Tổng giá gói thầu:
Tổng kết: Bên mời thầu VIỆN THÚ Y có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Đã xem: 1796
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây