Mua sắm 01MS

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm 01MS
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
337.200.000 VND
Ngày đăng tải
12:43 20/08/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Báo cáo đánh giá e-HSDT
QUYẾT ĐỊNH PHÊ DUYỆT KẾT QUẢ LỰA CHỌN NHÀ THẦU_0001_0001.pdf
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
70/QĐ-THNT
Cơ quan phê duyệt
Hiệu trưởng Trường tiểu học Nguyễn Trãi
Ngày phê duyệt
19/08/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vnp000011206 4400418991

Trần MInh Hộp

337.200.000 VND 15 ngày 3
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bộ máy tính bàn
Bộ máy tính bàn I5 gen 10, ram 16G, SSD 512G, màn hình 24 inch
17 Bộ Bộ máytính bàn I5 gen 10, ram 16G, SSD 512G, màn hình 24 inch Xuất xứ: Lắp ráp tại Việt Nam, từ linh kiện chính hãng theo từng nhà sản xuất 15.700.000
2 Máy in Cannon
MÁY IN LASER CANON LBP6030B (In| A4| A5| USB)
2 Máy MÁY IN LASER CANON LBP6030B (In| A4| A5| USB) Sản xuất tại Việt Nam 3.650.000
3 Ti vi 55 inch TCL
Ti vi 55 inch TCL Ultra HD 4K, Direct LED, VALCD
7 Cái Ti vi 55 inch TCL Ultra HD 4K, Direct LED, VALCD Sản xuất tại Việt Nam 9.000.000
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây