Mua sắm

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá gói thầu
464.479.000 VND
Ngày đăng tải
19:03 21/12/2023
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
164/QĐ-UBND
Cơ quan phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Xuân Cẩm
Ngày phê duyệt
19/12/2023
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0201366420 0201366420

CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG VNNET

464.479.000 VND 20 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Cụm thu phát thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông
MIRA
10 Bộ Model: MIRA Nhà Sản Xuất: MobiFone Xuất xứ: Việt Nam + Thiết bị đáp ứng yêu cầu kỹ thuật thiết bị theo Phụ lục số 1, Thông tư 39/2020/TT-BTTT ngày 24/11/2020 của bộ trưởng Bộ Thông tin và Truyền thông). + Hợp chuẩn, hợp Qui và công bố Hợp chuẩn, hợp Qui theo Thông tư 11/2020/TT-BTTT ngày 14/52020 của Bộ Thông tin và Truyền thông; + Đạt các tiêu chuẩn chất lượng: QCVN 117:2020/BTTTT; QCVN 86:2019/BTTTT. + Thiết bị được sản xuất trên quy trình sản xuất đạt chứng nhận ISO 9001:2015; ISO/IEC 27001:2013; ISO 45001:2018; ISO 14001:2015 Việt Nam 27.000.000
2 License điều khiển cụm thu phát thanh ứng dụng công nghệ thông tin- viễn thông
Tích hợp trực tiếp trên thiết bị MIRA
10 Bản quyền License điều khiển cụm thu phát thanh ứng dụng công nghệ thông tin- viễn thông, cập nhật bảo mật, chức năng trọn đời qua OTA. Tích hợp trực tiếp trên thiết bị Việt Nam 2.500.000
3 Thiết bị quản lý, lưu trữ thông tin và sản xuất chương trình phát thanh
Laptop Acer Swift 3
1 Bộ CPU: Intel Core i5 1135G7 2,4GHz RAM: 8GB Ổ cứng: 512GB SSD VGA: Onboard Màn hình: 14 inch Full HD HĐH: Win 11 Trung Quốc 21.000.000
4 Thiết bị tích hợp tự động
Mira-CT
1 Thiết bị - Thiết bị có khả năng nhận thông tin từ một website biên tập thông tin tập trung, và hỗ trợ chuyển tiếp tín hiệu audio sang các hệ thống khác. - Thiết bị cho phép thu phát bản tin, thông báo ra loa, có tích hợp với bộ thiết bị điều chế âm thanh qua cổng Audio Jack 3.5mm. - Thiết bị sẽ nhận tín hiệu âm thanh số, xử lý và chuyển tiếp tới các Máy phát FM, Máy phát không dây. - Điều khiển bật tắt các thiết bị điện từ xa - Hẹn giờ bật tắt các thiết bị điện Bộ vi xử lý CPU: MIPS24KEc (575/580 MHz) Hệ điều hành OS: Linux Bộ nhớ Flash: 32 MBytes Bộ nhớ RAM : 128 MBytes Bộ nhớ lưu trữ: tối thiểu 8Gb Đầu vào mic: 02 kênh Tích hợp bộ thu FM Việt Nam 38.500.000
5 Micro
FIREBALL USB
1 Cái Nguồn điện: 5V 150mA Tốc độ lấy mẫu: 48kHz Tốc độ bit: 16bit Cắm là sử dụng không cần cài đặt driver. Phụ kiện: 1 Cáp USB dài 1.8M, 1 chân để bàn Trung Quốc 1.200.000
6 Loa
TOA SC-630
20 Cái Loa nén phản xạ Công suất: 30W Trở kháng: 8Ω Cường độ âm thanh(1W,1m): 113dB Đáp tuyến tần số: 280Hz - 12.5kHz Chất liệu: Phần vành loa: nhôm màu trắng Phần phản xạ: nhựa trắng Tiêu chuẩn bảo vệ: IP65 Indonesia 1.045.000
7 Sim
Sim
10 Gói - Dung lượng tốc độ cao - Thời gian sử dụng: 1 năm Việt Nam 540.000
8 Dây cáp truyền thanh
Nasa
200 m 1 đôi 2 lõi đồng sử dụng ngoài trời Lõi đồng: 1.25mm2 Dây gia cường: 2.7mm2 Việt Nam 21.600
9 Dây điện
Cadisun
200 m Dây 2 ruột đồng mềm bọc đặc dạng ô van Cu/PVC/PVC, điện áp 300/500V - 2x1,5mm2 Việt Nam 11.220
10 Cột dâng loa
Cột dâng loa
10 bộ - Chất liệu: Hộp thép mạ kẽm đốt ngoài 60x60 (mm) dài 2m; đốt trong 50x50 (mm) dài 1,5m - Chống gỉ, đầu cột có bịt để chống nước - Bộ gông gá hàn, gồm lập là thép dày 3 mm; hai đầu khoan lỗ để bắt ty zen phi 10 dài 20-25cm vào thanh ốp cột V40x3 (mm) Việt Nam 1.800.000
11 Gông xà treo loa
Gông xà treo loa
20 bộ - Chất liệu thép mạ kẽm - Phù hợp với các loại cột điện dân dụng - Có đủ phụ kiện lắp đặt (bulong, ốc vít...) Việt Nam 200.000
12 Hệ thống chống sét
CSCL
10 cái 01 thiết bị cắt sét đường nguồn Thông số kỹ thuật Rated operating voltage(V) (Ue) LN=220VAC/230VAC/240VAC (Điện áp làm việc định mức) Maximum continuous voltage (V) LN=280VAC (Điện áp sử dụng liên tục lớn nhất) Maximum surge current (8/20uS) / (10/350uS) 20kA (Dòng xả sét lớn nhất) Nominal surge current (8/20uS) / (10/350uS) 40kA (Dòng xả sét định mức) Total surge current (8/20uS) / (10/350uS) 40kA (Dòng xả sét tổng) Protection level <1.3kV (Điện áp xung tối đa bảo vệ được) Response time <25 nS (Thời gian đáp ứng) 01 kim thu sét thép phi 14 dài 1m 01 cọc tiếp địa dài 1,5m 15m dây cáp đồng M10; Phụ kiện kèm theo Việt Nam 3.000.000
13 Lắp đặt
Lắp đặt
1 Gói Chi phí lắp đặt, đào tạo vận hành hệ thống Việt Nam 23.915.000
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây