Mua sắm

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
114.673.000 VND
Ngày đăng tải
16:01 11/11/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
58
Cơ quan phê duyệt
Trường THPT Số 2 Trần Quốc Tuấn
Ngày phê duyệt
04/11/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn8465158001 8465158001

Hộ kinh doanh thiết bị trường học Hưng Thịnh

114.673.000 VND 15 ngày 15 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Hóa chất Ethanol (500ml - TQ)
TQ
10 Chai Thí Nghiệm TQ 285.000
2 Glucose (C6H12O6) - 500gr
TQ
3 Chai Thí Nghiệm TQ 325.000
3 Potassium iodide (KI) - 100gr
TQ
3 Chai Thí Nghiệm TQ 4.465.000
4 Sodium chloride (NaCl) - 100gr
TQ
3 Chai Thí Nghiệm TQ 212.000
5 Saccharose (C12H22O11) - 500g
TQ
1 Chai Thí Nghiệm TQ 346.000
6 Sodium hydroxide (NaOH) - 500gr
TQ
3 Chai Thí Nghiệm TQ 235.000
7 Tinh bột (starch), (C6H10O5)n - 100g
TQ
3 Chai Thí Nghiệm TQ 264.000
8 Hydrochloric acid 37% (HCl) - 500ml
TQ
5 Chai Thí Nghiệm TQ 238.000
9 NaHCO3) - 100gr
TQ
3 Chai Thí Nghiệm TQ 823.000
10 Hóa chất Acetic acid (500ml - TQ)
TQ
5 Chai Thí Nghiệm TQ 295.000
11 Nước cất (1 lít)
TQ
10 Chai Thí Nghiệm TQ 65.000
12 Benzene (C6H6) - 100ml
TQ
1 Chai Thí Nghiệm TQ 869.000
13 Cồn 96 (VN)
TQ
2 Lít Thí Nghiệm TQ 285.000
14 Hydrogen Peroxide - H2O2 (500ml - TQ)
TQ
2 Chai Thí Nghiệm TQ 165.000
15 Methylamine (CH3NH2) - 100ml
TQ
1 Chai Thí Nghiệm TQ 1.768.000
16 Chất Agar agar powder (250g)
TQ
1 Chai Thí Nghiệm TQ 1.689.000
17 Copper (II) sulfate, (CuSO4.5H2O) - 500gr
TQ
1 Chai Thí Nghiệm TQ 938.000
18 Xanh Methylen (25gr)
TQ
1 Chai Thí Nghiệm TQ 467.000
19 Dung dịch Carmin acetic (100ml)
TQ
1 Chai Thí Nghiệm TQ 1.692.000
20 Thuốc nhuộm Fuchsine (100ml)
TQ
1 Chai Thí Nghiệm TQ 1.386.000
21 Thuốc thử Lugol (150m1)
TQ
1 Chai Thí Nghiệm TQ 916.000
22 Thuốc thử Benedic (300ml)
TQ
1 Chai Thí Nghiệm TQ 1.255.000
23 Sodium (Na) - 100gr
TQ
5 Chai Thí Nghiệm TQ 1.873.000
24 Silver nitrate, (AgNO3) - 30gr
TQ
10 Chai Thí Nghiệm TQ 4.650.000
25 Bromine lỏng (Br2) - 100ml
TQ
4 Chai Thí Nghiệm TQ 620.000
26 KMnO4 (500g - VN)
TQ
1 Chai Thí Nghiệm TQ 713.000
27 Sodium hydroxide (NaOH) - 500gr
TQ
2 Chai Thí Nghiệm TQ 298.000
28 Sulfuric acid 98% (H2SO4) - 500ml
TQ
4 Chai Thí Nghiệm TQ 220.000
29 Hóa chất Ethanol (500ml - TQ)
TQ
3 Chai Thí Nghiệm TQ 285.000
30 Dung dịch ammonia bão hoà (NH3) - 100ml
TQ
4 Chai Thí Nghiệm TQ 256.000
31 Giấy quỳ tím
TQ
5 Hộp Thí Nghiệm TQ 189.000
32 Giấy Ph
TQ
5 Tệp Thí Nghiệm TQ 130.000
33 Iodine (I2) - 100gr
TQ
3 Chai Thí Nghiệm TQ 4.434.000
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây