Mua sắm

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Mua sắm
Tên dự án
Mua sắm bàn ghế học sinh của Trường Trung học cơ sở Trần Danh Ninh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
95.580.000 VND
Giá gói thầu
95.580.000 VND
Ngày quy đổi
16/07/2021
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
80/QĐ-TDN ngày 06/10/2021 của Trường THCS Trần Danh Ninh
Ngày phê duyệt
06/10/2021
Hoàn thành
18:06 13/10/2021
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0305043833 0305043833

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT TRANG TRÍ NỘI THẤT KIẾN PHƯỚC THÀNH

95.580.000 VND 10 ngày 10
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bàn ghế học sinh hai chổ ngồi ghế rời có tựa lưng
1 học tập Việt Nam 1.593.000
1593000
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây