Mua sắm

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Mua sắm
Tên dự án
Mua sắm 03 máy lạnh năm 2022
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
58.618.000 VND
Giá gói thầu
58.618.000 VND
Ngày quy đổi
11/07/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
87/QĐ-CNTT.HCM ngày 12/7/2022
Ngày phê duyệt
12/07/2022
Hoàn thành
09:53 13/07/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0312775034 0312775034

CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT VN TND

58.618.000 VND 5 ngày 5
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây