Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 33 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 33 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 30 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.769.625.719 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.620.966.897 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.769.625.719 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.620.966.897 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,08%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 28 KHLCNT trong đó có 28 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua dịch vụ bảo trì và hỗ trợ kỹ thuật cho hệ thống điều hòa chính xác phòng máy chủ của chủ đầu tư Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NEXDATA
14/10/2022 10:22
Bên mời thầu Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM đã đăng tải TBMT Mua dịch vụ bảo trì và hỗ trợ kỹ thuật cho hệ thống điều hòa chính xác phòng máy chủ của chủ đầu tư Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/09/2022 15:39
Bên mời thầu Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM đã đăng tải TBMT Mua dịch vụ bảo trì và hỗ trợ kỹ thuật cho hệ thống điều hòa chính xác phòng máy chủ của chủ đầu tư Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/09/2022 18:13
Bên mời thầu Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM đã đăng tải KHLCNT Mua dịch vụ bảo trì và hỗ trợ kỹ thuật cho hệ thống điều hòa chính xác phòng máy chủ của chủ đầu tư Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM với 1 gói thầu.
24/08/2022 15:16
Bên mời thầu Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm của chủ đầu tư Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT VN TND
13/07/2022 09:53
Bên mời thầu Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM đã đăng tải KHLCNT Mua sắm 03 máy lạnh năm 2022 của chủ đầu tư Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM với 1 gói thầu.
11/07/2022 11:37
Bên mời thầu Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua dịch vụ bảo trì và hỗ trợ kỹ thuật cho hệ thống điều hòa chính xác phòng máy chủ của chủ đầu tư Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NEXDATA
02/12/2020 09:42
Bên mời thầu Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM đã đăng tải TBMT Mua dịch vụ bảo trì và hỗ trợ kỹ thuật cho hệ thống điều hòa chính xác phòng máy chủ của chủ đầu tư Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/11/2020 16:56
Bên mời thầu Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM đã đăng tải KHLCNT Mua dịch vụ bảo trì và hỗ trợ kỹ thuật cho hệ thống điều hòa chính xác phòng máy chủ của chủ đầu tư Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM với 1 gói thầu.
23/10/2020 16:23
Bên mời thầu Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì máy nước uống năm 2019 tại Chi cục CNTT của chủ đầu tư Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP XS-XNK Máy lọc nước Đài Việt
21/06/2019 10:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM công bố kết quả gói thầu Mua dịch vụ bảo trì và hỗ trợ kỹ thuật cho hệ thống điều hòa chính xác phòng máy chủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NEXDATA
14/10/2022 10:22
Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM công bố KQMT gói thầu Mua dịch vụ bảo trì và hỗ trợ kỹ thuật cho hệ thống điều hòa chính xác phòng máy chủ với 1 nhà thầu tham gia.
20/09/2022 09:15
Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM đăng tải TBMT Mua dịch vụ bảo trì và hỗ trợ kỹ thuật cho hệ thống điều hòa chính xác phòng máy chủ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/09/2022 15:39
Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM đăng tải TBMT Mua dịch vụ bảo trì và hỗ trợ kỹ thuật cho hệ thống điều hòa chính xác phòng máy chủ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/09/2022 18:13
Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM đăng tải KHLCNT Mua dịch vụ bảo trì và hỗ trợ kỹ thuật cho hệ thống điều hòa chính xác phòng máy chủ với 1 gói thầu.
24/08/2022 15:16
Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM công bố kết quả gói thầu Mua sắm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT VN TND
13/07/2022 09:53
Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM đăng tải KHLCNT Mua sắm 03 máy lạnh năm 2022 với 1 gói thầu.
11/07/2022 11:37
Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM công bố kết quả gói thầu Mua dịch vụ bảo trì và hỗ trợ kỹ thuật cho hệ thống điều hòa chính xác phòng máy chủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NEXDATA
02/12/2020 09:42
Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM công bố KQMT gói thầu Mua dịch vụ bảo trì và hỗ trợ kỹ thuật cho hệ thống điều hòa chính xác phòng máy chủ với 1 nhà thầu tham gia.
19/11/2020 09:12
Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM đăng tải TBMT Mua dịch vụ bảo trì và hỗ trợ kỹ thuật cho hệ thống điều hòa chính xác phòng máy chủ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/11/2020 16:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua dịch vụ bảo trì và hỗ trợ kỹ thuật cho hệ thống điều hòa chính xác phòng máy chủ của chủ đầu tư Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NEXDATA
14/10/2022 10:22
Bên mời thầu Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM đã đăng tải TBMT Mua dịch vụ bảo trì và hỗ trợ kỹ thuật cho hệ thống điều hòa chính xác phòng máy chủ của chủ đầu tư Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/09/2022 15:39
Bên mời thầu Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM đã đăng tải TBMT Mua dịch vụ bảo trì và hỗ trợ kỹ thuật cho hệ thống điều hòa chính xác phòng máy chủ của chủ đầu tư Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/09/2022 18:13
Bên mời thầu Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM đã đăng tải KHLCNT Mua dịch vụ bảo trì và hỗ trợ kỹ thuật cho hệ thống điều hòa chính xác phòng máy chủ của chủ đầu tư Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM với 1 gói thầu.
24/08/2022 15:16
Bên mời thầu Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm của chủ đầu tư Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT VN TND
13/07/2022 09:53
Bên mời thầu Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM đã đăng tải KHLCNT Mua sắm 03 máy lạnh năm 2022 của chủ đầu tư Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM với 1 gói thầu.
11/07/2022 11:37
Bên mời thầu Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua dịch vụ bảo trì và hỗ trợ kỹ thuật cho hệ thống điều hòa chính xác phòng máy chủ của chủ đầu tư Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NEXDATA
02/12/2020 09:42
Bên mời thầu Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM đã đăng tải TBMT Mua dịch vụ bảo trì và hỗ trợ kỹ thuật cho hệ thống điều hòa chính xác phòng máy chủ của chủ đầu tư Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/11/2020 16:56
Bên mời thầu Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM đã đăng tải KHLCNT Mua dịch vụ bảo trì và hỗ trợ kỹ thuật cho hệ thống điều hòa chính xác phòng máy chủ của chủ đầu tư Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM với 1 gói thầu.
23/10/2020 16:23
Bên mời thầu Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì máy nước uống năm 2019 tại Chi cục CNTT của chủ đầu tư Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP XS-XNK Máy lọc nước Đài Việt
21/06/2019 10:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM đã đăng tải 33 KHLCNT, trong đó có 36 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM đã đăng tải 9 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM đã đăng tải 37 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 30 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Công nghệ thông tin tại Tp.HCM có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thơ là chị em của đau buồn. Mỗi một người đau khổ khóc lóc đều là nhà thơ, mỗi một giọt lệ đều là một câu thơ, mỗi một trái tim đều là một bài thơ. "
Andeleyev (Nga)