Mua sắm cáp mạng UTP CAT 5E

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Mua sắm cáp mạng UTP CAT 5E
Tên dự án
Mua sắm cáp mạng phục vụ công trình và sửa chữa thường xuyên của các TTVT và Ban QLDA
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh rút gọn
Giá dự toán
254.644.500 VND
Giá gói thầu
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Quyết định phê duyệt kết quả chào hàng cạnh tranh số 3308/QĐ-CUVT-TH ngày 12/10/2015
Ngày phê duyệt
Lý do chọn nhà thầu
HSĐX đáp ứng yêu cầu
Hoàn thành
08:31 22/10/2015
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 3700510650 3700510650

Công ty Cổ Phần Cáp - Nhựa Vĩnh Khánh

249.108.750 VND Trong ngày Trong vòng 120 ngày kể từ ngày hợp đồng được ký kết
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây