Mua sắm cây

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm cây
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
486.000.000 VND
Ngày đăng tải
15:38 21/08/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
21/QĐ-TTDVSNC
Cơ quan phê duyệt
Trung Tâm Dịch Vụ Sự Nghiệp Công Xã Long Cốc
Ngày phê duyệt
18/08/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn2601096797 2601096797

Hợp tác xã sản xuất và kinh doanh cây giống Lâm Sơn

486.000.000 VND 30 ngày 30
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Cây phượng hồng
P
100 cây chiều cao cây >3m, đường kính thân (đo tại vị trí 50cm): 4 – 5cm. Tán cân đối, có 3–5 cành cấp I phân bố đều, Thân thẳng, không cong, không cụt ngọn, không tổn thương cơ giới, có bộ rễ phát triển tốt, bầu chắc, không vỡ bầu, không xoắn rễ, Không nhiễm sâu bệnh nguy hiểm, không có triệu chứng nấm hoặc côn trùng gây hại Việt Nam 500.000
2 Cây hồng cảnh
H
100 cây Gia Thanh: 50 cây, Tứ Quý: 10 cây, Nhân hậu: 40 cây: Chiều cao cây 1,5 – 2m, đường kính 2 – 3cm, tán cân đối, có từ 3–5 cành cấp I trở lên, phân bố đều, bộ rễ khỏe, bầu chắc, không vỡ bầu, không xoắn rễ, cây sinh trưởng khỏe, không dị dạng, đúng đặc tính giống Việt Nam 2.500.000
3 Sen giống
S
1.550 cây Dài 20–30 cm, có 2–3 đốt, đường kính ≥ 1,5 cm, Có ít nhất 1 mầm khỏe, còn nguyên vẹn, không dập gãy, Có rễ non hoặc rễ phát triển tốt, Không nhiễm bệnh thối ngó, thối rễ, héo vi khuẩn; không có sâu hại Việt Nam 120.000
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây