Mua sắm cơ sở vật chất

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm cơ sở vật chất
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
194.500.000 VND
Ngày đăng tải
15:26 18/06/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
71/QĐ-THHT
Cơ quan phê duyệt
Trường TH Huyền Thủy
Ngày phê duyệt
13/06/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn3101039760 3101039760

HỘ KINH DOANH NGUYỄN VIẾT QUANG

194.500.000 VND 10 ngày 10 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bộ bàn ghế học sinh
GHE
40 bộ Chất liệu gỗ tự nhiên, gỗ nhóm IV (Gỗ dỗi) - Bàn : KT: Dài 1,2m x rộng 0,40m x cao 0,74m Bàn hình chữ nhật; - Hộc bàn dính liền chân, kích thước: Rộng 0,96m x Sâu 0,35m x Cao 0,15m - Mặt bàn bằng gỗ nguyên tấm dày 2cm; Ngăn bàn, chắn trước bằng gỗ nguyên tấm dày 1cm - Toàn bộ sơn phủ PU, đã qua xử lý công nghiệp chống mối mọt, cong vênh - Ghế học sinh : KT: Dài 0,45m x rộng 0,4m x cao 0,45m, chân sau cao 0,74m, chân ghế dày 5cm. Việt Nam 1.762.500
2 Bàn giáo viên
BAN
10 cái chất liệu gỗ tự nhiên, nhóm IV KT: Dài 1,2m x Cao 0,75m x rộng 0,6m. mặt bàn gỗ nguyên tấm dày 2cm, bàn có cánh cửa, có ngăn kéo, sơn Pu. Đã qua xử lý CN, chống mối mọt, cong vênh Việt Nam 2.500.000
3 Tivi Samsung 55 ''
TV
2 cái UA55DU7700K Loại Smart Tivi Kích cỡ màn hình 55in Độ phân giải 4K (UHD) Tổng công suất loa 20W Kết nối Internet Wifi, LAN Kết nối không dâyBluetooth Tiện ích Điều khiển bằng giọng nói Xuất Xứ:Samsung (Sản Xuất Tại Việt Nam Việt Nam 15.000.000
4 Ti vi sam sung 75 in DU 7700
TV
1 cái Loại Smart Tivi Kích cỡ màn hình 75in Độ phân giải 4K (UHD) Tổng công suất loa 20W Kết nối Internet Wifi, LAN Kết nối không dâyBluetooth Tiện ích Điều khiển bằng giọng nói Xuất Xứ:Samsung (Sản Xuất Tại Việt Nam Việt Nam 26.000.000
5 Bộ máy tính để bàn
MT
1 bộ Mainboard Asus H510M CPU Intel G5905(3.4GHz Ram IV PC 8G DDR4 bus 2666 SSD 256GVỏ cây Nguồn Orient ATX450W Bộ phím chuột cổng USB Màn hình LCD Hikvison DS-D5022FN Việt Nam 9.000.000
6 Máy tính xách tay Dell
MT
1 bộ Laptop Dell Vostro 3530 - Đen Core™ i5-1334U, SSD 512GB, RAM 8GB, 15.6" FHD Túi xách Dell Chuột dây Việt Nam 15.000.000
7 Đàn Yamaha organ PSR – E473
DAN
1 bộ Kích thước: Rộng 992 mm (39-1/16”) Cao 136 mm (5-3/8”) Dày 404 mm (15-7/8”) Màu sắc: Đen Trọng lượng 7 kg Số phím 61 Bộ nguồn Bộ đổi nguồn AC PA-150 hoặc thiết bị tương đương do Yamaha khuyến nghị, hoặc sáu viên pin cỡ “AA” loại alkaline (LR6), manganese (R6) hoặc pin Ni-MH có thể sạc lại (HR6) Phụ kiện kèm sản phẩm: Khoảng Nghỉ NhạcBao Da,Giá đỡ Xuất xứ: Japan Việt Nam 15.000.000
8 Giá ti vi dị động 75 in
GIA
1 cái Giá treo tivi hỗ trợ ti vi 75 inch là giải pháp hoàn hảo cho việc di chuyển và bố trí ti vi linh hoạt. Với thiết kế chắc chắn và bánh xe tiện lợi, sản phẩm cho phép bạn dễ dàng di chuyển ti vi đến bất kỳ vị trí nào Việt Nam 2.800.000
9 Cáp HDMI 5 m
CAP
2 sợi Kết nối từ máy tính về ti vi Việt Nam 300.000
10 Giá treo tivi loại 55 in
GIA
2 bộ Giá treo tivi loại 55 in Việt Nam 300.000
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây