Shopping for facilities

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Shopping for facilities
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
194.500.000 VND
Publication date
15:26 18/06/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
71/QĐ-THHT
Approval Entity
Huyen Thuy High School
Approval date
13/06/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn3101039760 3101039760

HỘ KINH DOANH NGUYỄN VIẾT QUANG

194.500.000 VND 10 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bộ bàn ghế học sinh
GHE
40 bộ Chất liệu gỗ tự nhiên, gỗ nhóm IV (Gỗ dỗi) - Bàn : KT: Dài 1,2m x rộng 0,40m x cao 0,74m Bàn hình chữ nhật; - Hộc bàn dính liền chân, kích thước: Rộng 0,96m x Sâu 0,35m x Cao 0,15m - Mặt bàn bằng gỗ nguyên tấm dày 2cm; Ngăn bàn, chắn trước bằng gỗ nguyên tấm dày 1cm - Toàn bộ sơn phủ PU, đã qua xử lý công nghiệp chống mối mọt, cong vênh - Ghế học sinh : KT: Dài 0,45m x rộng 0,4m x cao 0,45m, chân sau cao 0,74m, chân ghế dày 5cm. Việt Nam 1,762,500
2 Bàn giáo viên
BAN
10 cái chất liệu gỗ tự nhiên, nhóm IV KT: Dài 1,2m x Cao 0,75m x rộng 0,6m. mặt bàn gỗ nguyên tấm dày 2cm, bàn có cánh cửa, có ngăn kéo, sơn Pu. Đã qua xử lý CN, chống mối mọt, cong vênh Việt Nam 2,500,000
3 Tivi Samsung 55 ''
TV
2 cái UA55DU7700K Loại Smart Tivi Kích cỡ màn hình 55in Độ phân giải 4K (UHD) Tổng công suất loa 20W Kết nối Internet Wifi, LAN Kết nối không dâyBluetooth Tiện ích Điều khiển bằng giọng nói Xuất Xứ:Samsung (Sản Xuất Tại Việt Nam Việt Nam 15,000,000
4 Ti vi sam sung 75 in DU 7700
TV
1 cái Loại Smart Tivi Kích cỡ màn hình 75in Độ phân giải 4K (UHD) Tổng công suất loa 20W Kết nối Internet Wifi, LAN Kết nối không dâyBluetooth Tiện ích Điều khiển bằng giọng nói Xuất Xứ:Samsung (Sản Xuất Tại Việt Nam Việt Nam 26,000,000
5 Bộ máy tính để bàn
MT
1 bộ Mainboard Asus H510M CPU Intel G5905(3.4GHz Ram IV PC 8G DDR4 bus 2666 SSD 256GVỏ cây Nguồn Orient ATX450W Bộ phím chuột cổng USB Màn hình LCD Hikvison DS-D5022FN Việt Nam 9,000,000
6 Máy tính xách tay Dell
MT
1 bộ Laptop Dell Vostro 3530 - Đen Core™ i5-1334U, SSD 512GB, RAM 8GB, 15.6" FHD Túi xách Dell Chuột dây Việt Nam 15,000,000
7 Đàn Yamaha organ PSR – E473
DAN
1 bộ Kích thước: Rộng 992 mm (39-1/16”) Cao 136 mm (5-3/8”) Dày 404 mm (15-7/8”) Màu sắc: Đen Trọng lượng 7 kg Số phím 61 Bộ nguồn Bộ đổi nguồn AC PA-150 hoặc thiết bị tương đương do Yamaha khuyến nghị, hoặc sáu viên pin cỡ “AA” loại alkaline (LR6), manganese (R6) hoặc pin Ni-MH có thể sạc lại (HR6) Phụ kiện kèm sản phẩm: Khoảng Nghỉ NhạcBao Da,Giá đỡ Xuất xứ: Japan Việt Nam 15,000,000
8 Giá ti vi dị động 75 in
GIA
1 cái Giá treo tivi hỗ trợ ti vi 75 inch là giải pháp hoàn hảo cho việc di chuyển và bố trí ti vi linh hoạt. Với thiết kế chắc chắn và bánh xe tiện lợi, sản phẩm cho phép bạn dễ dàng di chuyển ti vi đến bất kỳ vị trí nào Việt Nam 2,800,000
9 Cáp HDMI 5 m
CAP
2 sợi Kết nối từ máy tính về ti vi Việt Nam 300,000
10 Giá treo tivi loại 55 in
GIA
2 bộ Giá treo tivi loại 55 in Việt Nam 300,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second