Mua sắm đồ dùng, đồ chơi

        Đang xem
Mã TBMT
Đã xem
28
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm đồ dùng, đồ chơi
Bên mời thầu
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
299.673.000 VND
Ngày đăng tải
14:37 29/11/2023
Loại hợp đồng
Trọn gói
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Số quyết định phê duyệt
179/QĐ-TrMN
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Cơ quan phê duyệt
Trường Mầm Non Gia Lạc
Ngày phê duyệt
28/11/2023
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn2700894204 2700894204

CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ NỘI THẤT ĐĂNG KHOA

180.578.000 VND 180.578.000 VND 6 ngày 30/11/2023
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt
1 vn2800799716 2800799716 Công ty Cổ phần Thiết bị giáo dục Hồng Đức Không đánh giá
2 vn0105802032 0105802032 CÔNG TY TNHH NỘI THẤT VÀ THIẾT BỊ ANH KIỆT Không đánh giá
3 vn5400240823 5400240823 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ T&T Không đánh giá
4 vn8098256031 8098256031 CỬA HÀNG NỘI THẤT VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC CÔNG MINH Không đánh giá

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: Xem chi tiết
STT Danh mục hàng hóa Khối lượng Đơn vị tính Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Tên chương Thao tác
1
Tủ tư trang 20 ô (35x35x30)
12 Chiếc TTR/PV/Việt Nam/2023 3.300.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Tủ đựng chăn, chiếu bằng sắt dày 0.6ly
1 Chiếc TCC/PV/Việt Nam/2023 2.152.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Bàn mẫu giáo
70 Chiếc BMG/PV/Việt Nam/2023 285.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Ghế mẫu giáo
140 Chiếc GMG/PV/Việt Nam/2023 78.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Bộ sa bàn giao thông
1 Bộ BSBGT/PV/Việt Nam/2023 306.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Bộ vận động thể chất 17 chi tiết
2 Bộ BVĐTC/Trung Quốc/2023 12.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Bộ thể chất đa năng số 3
2 Bộ BTCĐN3/PV/Việt Nam/2023 16.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Xích đu 3 chỗ con giống số 2
2 Chiếc XĐ/PV/Việt Nam/2023 8.300.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Bộ đèn tín hiệu giao thông số 1
1 Chiếc BĐTHGT/PV/Việt Nam/2023 23.500.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Tượng thạch sanh và trăn tinh
1 Tượng TTSVTT/PV/Việt Nam/2023 3.900.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Tượng chú cuội cưỡi trâu
1 Tượng TCCT/PV/Việt Nam/2023 7.650.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây