Mua sắm đồ dùng học liệu

        Đang xem
Mã TBMT
Đã xem
41
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm đồ dùng học liệu
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
299.292.000 VND
Ngày đăng tải
15:12 12/01/2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Số quyết định phê duyệt
135/QĐ-MNGM
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Cơ quan phê duyệt
Trường Mầm non Gia Minh
Ngày phê duyệt
25/12/2023
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn2700894204 2700894204

CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ NỘI THẤT ĐĂNG KHOA

183.677.000 VND 183.677.000 VND 15 ngày 25/12/2023

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: Xem chi tiết
STT Danh mục hàng hóa Khối lượng Đơn vị tính Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Tên chương Thao tác
1
Bộ côn trùng
4 Bộ BCT/PV/Việt Nam/2023 58.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Nam châm thẳng
6 Chiếc NCT/PV/Việt Nam/2023 27.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Kính lúp
6 Chiếc KL/PV/Việt Nam/2023 16.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Bể chơi với cát và nước con rùa
1 Chiếc BCVCVNCR/PV/Việt Nam/2023 1.575.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Bộ làm quen với toán 3 - 4 tuổi
30 Bộ BLQVT3-4T/PV/Việt Nam/2023 29.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Con rối
2 Bộ CR/PV/Việt Nam/2023 479.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Bộ hình học phẳng
40 Bộ BHHP/PV/Việt Nam/2023 10.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Đồng hồ học đếm 2 mặt
4 Chiếc ĐHHĐ2M/PV/Việt Nam/2023 199.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Bàn tính học đếm và số đến 10
6 Chiếc BTHĐVS/PV/Việt Nam/2023 40.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Bộ tranh truyện mẫu giáo 3 - 4 tuổi
1 Bộ BTTMG3-4T/PV/Việt Nam/2023 158.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Bộ tranh minh hoạ thơ 3 - 4 tuổi
1 Bộ BTMHT3-4T/PV/Việt Nam/203 158.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Dập lỗ
1 Chiếc DL/PV/Việt Nam/2023 95.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Dụng cụ gõ đệm theo phách nhịp
6 Bộ DCGĐTPN/PV/Việt Nam/2023 55.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Lịch của trẻ
2 Bộ LCT/PV/Việt Nam/2023 141.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Phản ngủ gỗ thông
10 Chiếc P/PV/Việt Nam/2023 384.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Giá để đồ chơi và học liệu
9 Chiếc GĐĐCVHL/PV/Việt Nam/2023 1.301.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Mô hình hàm răng
6 Chiếc MHHR/PV/Việt Nam/2023 36.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Bộ lắp ráp nút tròn
6 Bộ GNL/PV/2023 52.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Hàng rào lắp ghép lớn
6 Túi HRLGL/PV/2023 37.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Bộ xây dựng 51 chi tiết
2 Bộ BXD51CT/PV/Việt Nam/2023 279.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Đồ chơi dụng cụ sửa chữa đồ dùng gia đình
4 Bộ ĐCDCSCĐDGĐ/PV/Việt Nam/2023 190.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Bộ xếp hình các phương tiện giao thông (36 chi tiết)
2 Bộ BXHCPTGT/PV/Việt Nam/2023 166.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Lắp ghép tàu hỏa
2 Bộ LGTH/PV/Việt Nam/2023 170.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Bộ côn trùng
4 Bộ BCT/PV/Việt Nam/2023 58.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Nam châm thẳng
6 Chiếc NCT/PV/Việt Nam/2023 27.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Kính lúp
6 Chiếc KL/PV/Việt Nam/2023 16.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Bể chơi với cát và nước con rùa
2 Chiếc BCVCVNCR/PV/Việt Nam/2023 1.575.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Cân thăng bằng
4 Chiếc CTB/PV/Việt Nam/2023 73.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Bộ làm quen với toán 4 - 5 tuổi
24 Bộ BLQVT4-5T/PV/Việt Nam/2023 44.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Đồng hồ học số lắp ráp
4 Bộ ĐHHSLR/PV/Việt Nam/2023 84.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Bàn tính học đếm và số đến 10
6 Chiếc BTHĐVS/PV/Việt Nam/2023 40.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Bộ hình học phẳng
24 Bộ BHHP/PV/Việt Nam/2023 10.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Bộ trang phục Công an
2 Bộ BTPCA/PV/Việt Nam/2023 151.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Bộ trang phục Bộ đội
2 Bộ BTPBĐ/PV/Việt Nam/2023 137.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Bộ trang phục Bác sỹ
2 Bộ BTPBS/PV/Việt Nam/2023 75.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Bộ trang phục nấu ăn
2 Bộ BTPNA/PV/Việt Nam/2023 34.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Bộ xếp hình xây dựng Lăng Bác
2 Bộ BXHXDLB/PV/Việt Nam/2023 322.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Con rối
2 Bộ CR/PV/Việt Nam/2023 479.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Dụng cụ gõ đệm theo phách nhịp
10 Bộ DCGĐTPN/PV/Việt Nam/2023 55.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Dập lỗ
2 Chiếc DL/PV/Việt Nam/2023 95.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Bóng nhỏ
65 Quả BN/PV/Việt Nam/2023 1.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Bóng to
20 Quả BT/PV/Việt Nam/2023 6.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Bóng các loại
16 Quả BCL/PV/Việt Nam/2023 6.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Đồ chơi Bowling
5 Bộ ĐCB/PV/Việt Nam/2023 44.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Nguyên liệu để đan tết
2 Túi NLĐĐT/PV/Việt Nam/2023 49.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Dây thừng
18 m DT/PV/Việt Nam/2023 342.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Gậy thể dục nhỏ
110 Chiếc GTDN/PV/Việt Nam/2023 3.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Gậy thể dục to
2 Chiếc GTDT/PV/Việt Nam/2023 3.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Vòng thể dục nhỏ
25 Chiếc VTDN/PV/Việt Nam/2023 10.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Vòng thể dục nhỏ
10 Chiếc VTDN/PV/Việt Nam/2023 10.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Vòng thể dục to
2 Chiếc VTDT/PV/Việt Nam/2023 19.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Bập bênh
2 Chiếc BB/PV/Việt Nam/2023 575.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Cung chui
16 Chiếc CC/PV/Việt Nam/2023 38.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Cột ném bóng
8 Chiếc CNB/PV/Việt Nam/2023 171.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Bảng chun học toán
12 Chiếc BCHT/PV/Việt Nam/2023 16.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Khối hình học to
20 Bộ KHT/PV/Việt Nam/2023 27.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Đồ chơi có bánh xe và dây kéo
5 Chiếc ĐCCBXVDK/PV/Việt Nam/2023 90.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Hộp thả hình
11 Bộ HTH/PV/Việt Nam/2023 103.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Lồng hộp vuông
5 Bộ LHV/PV/Việt Nam/2023 86.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Lồng hộp tròn
5 Bộ LHT/PV/Việt Nam/2023 10.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Bộ xâu hạt to
10 Bộ BXH/PV/Việt Nam/2023 21.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Bộ xâu dây tạo hình (bảng xâu dây)
20 Bộ BXDTH/PV/Việt Nam/2023 16.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Bộ luồn hạt phi thuyền
10 Bộ BLH/PV/Việt Nam/2023 205.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Bộ lắp ghép 55 chi tiết to
4 Bộ BLG55CTT/PV/Việt Nam/2023 192.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Bộ xâu dây thông minh
5 Bộ BXH/PV/Việt Nam/2023 49.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Bộ búa cọc
5 Bộ BBC/PV/Việt Nam/2023 71.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Bộ dinh dưỡng số 1
4 Bộ BDDS1/PV/2023 27.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Bộ dinh dưỡng số 2
4 Bộ BDDS2/PV/2023 27.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Bộ dinh dưỡng số 3
4 Bộ BDDS3/PV/2023 27.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
Bộ dinh dưỡng số 4
4 Bộ BDDS4/PV/2023 27.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
Bộ búa 3 bi
2 Bộ BB3B/PV/2023 116.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
72
Các con kéo dây có khớp
3 Con CCKDCK/PV/2023 112.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
73
Thả vòng
2 Bộ TV/PV/2023 36.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
74
Bộ xếp hình xây dựng 30 chi tiết trên xe
2 Bộ BXHXD/PV/2023 166.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
75
Hàng rào nhựa nhỏ
3 Bộ HRNN/PV/2023 16.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
76
Bộ rau, củ
3 Bộ BRCQ/PV/2023 38.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
77
Đồ chơi các con vật nuôi trong gia đình loại to
14 Bộ ĐCCCVNTGĐ/PV/2023 58.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
78
Đồ chơi dụng cụ lao động chăm sóc cây
4 Bộ ĐCDCLĐCSC/PV/Việt Nam/2023 36.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
79
Bộ lắp ráp kỹ thuật
2 Bộ BLRKT/PV/Việt Nam/2023 363.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
80
Bộ luồn hạt phi thuyền
6 Bộ BLH/PV/Việt Nam/2023 192.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
81
Bộ lắp ghép
4 Bộ BLG/PV/Việt Nam/2023 103.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
82
Đồ chơi các phương tiện giao thông
4 Bộ ĐCCPTGT/PV/Việt Nam/2023 103.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
83
Lắp ghép tàu hỏa
2 Bộ LGTH/PV/Việt Nam/2023 170.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
84
Bộ sa bàn giao thông bằng nhựa
2 Bộ BSBGT/PV/Việt Nam/2023 301.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
85
Đồ chơi các con vật sống dưới nước loại to
14 Bộ ĐCCCVSDN/PV/Việt Nam/2023 58.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
86
Đồ chơi các con vật sống trong rừng loại to
14 Bộ ĐCCCVSTR/PV/Việt Nam/2023 58.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
87
Đồ chơi các loại quả
2 Bộ ĐCCLQ/PV/Việt Nam/2023 40.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
88
Tranh ghép các con gấu, mèo, rùa…
1 Bộ TGCV/PV/Việt Nam/2023 52.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
89
Tranh ghép quả dứa, xoài
1 Bộ TGQ/PV/Việt Nam/2023 52.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
90
Đồ chơi nhồi bông
1 Bộ ĐCNB/PV/Việt Nam/2023 82.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
91
Đồ chơi dụng cụ lao động chăm sóc cây
10 Bộ ĐCDCLĐCSC/PV/Việt Nam/2023 36.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
92
Bảng quay 2 mặt
2 Chiếc BQ2M/PV/Việt Nam/2023 1.164.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
93
Tranh động vật nuôi trong gia đình
1 Bộ TĐVN/PV/Việt Nam/2023 37.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
94
Tranh về các loại rau, củ, quả, hoa
1 Bộ TRCQ/PV/Việt Nam/2023 37.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
95
Tranh các phương tiện giao thông
1 Bộ TCPTGT/PV/Việt Nam/2023 37.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
96
Tranh cảnh báo nguy hiểm
1 Tờ TCBNH/PV/Việt Nam/2023 37.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
97
Bộ tranh truyện nhà trẻ
2 Bộ BTTNT/PV/Việt Nam/2023 115.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
98
Bộ tranh minh hoạ thơ nhà trẻ
2 Bộ BTMHTNT/PV/Việt Nam/2023 90.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
99
Lô tô các loại quả
25 Bộ LTCLQ/PV/Việt Nam/2023 10.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
100
Bộ côn trùng
4 Bộ BCT/PV/Việt Nam/2023 58.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
101
Cân chia vạch
2 Chiếc CCV/PV/Việt Nam/2023 34.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
102
Nam châm thẳng
6 Chiếc NCT/PV/Việt Nam/2023 27.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
103
Kính lúp
25 Bộ KL/PV/Việt Nam/2023 16.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
104
Lô tô động vật
25 bộ LTĐV/PV/Việt Nam/2023 10.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
105
Lô tô các phương tiện giao thông
25 Bộ LTCPTGT/PV/Việt Nam/2023 10.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
106
Lô tô các phương tiện giao thông
25 Bộ LTCPTGT/PV/Việt Nam/2023 10.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
107
Con rối
1 Bộ CR/PV/Việt Nam/2023 479.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
108
Khối hình to
8 Bộ KHT/PV/Việt Nam/2023 27.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
109
Khối hình nhỏ
8 Bộ KHN/PV/Việt Nam/2023 12.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
110
Búp bê bé trai
10 Con BBBT/PV/Việt Nam/2023 82.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
111
Búp bê bé gái
10 Con BBBG/PV/Việt Nam/2023 89.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
112
Bộ đồ chơi nấu ăn
7 Bộ BĐCNA/PV/Việt Nam/2023 40.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
113
Bộ bàn ghế giường tủ
6 Bộ BBGGT/PV/Việt Nam/2023 126.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
114
Bộ dụng cụ bác sỹ
4 Bộ BDCBS/PV/Việt Nam/2023 63.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
115
Giường búp bê có đệm
2 Chiếc GBBCĐ/PV/Việt Nam/2023 137.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
116
Phễu nhựa
6 Chiếc PN/PV/Việt Nam/2023 4.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
117
Bể chơi với cát và nước con rùa
2 Bộ BCVCVNCR/PV/Việt Nam/2023 1.575.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
118
Ghép nút lớn
10 Túi GNL/PV/Việt Nam/2023 55.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
119
Bộ ghép hình hoa
20 Bộ BGHH/PV/Việt Nam/2023 44.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
120
Bảng chun học toán
5 Chiếc BCHT/PV/Việt Nam/2023 15.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
121
Đồng hồ học số, học hình
2 Chiếc ĐHHSHH/PV/Việt Nam/2023 126.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
122
Bàn tính học đếm và số đến 10
2 Chiếc BTHĐVS/PV/Việt Nam/2023 40.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
123
Bộ làm quen với toán
15 Bộ BLQVT5-6T/PV/Việt Nam/2023 58.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
124
Bộ hình khối
5 Bộ KHT/PV/Việt Nam/2023 27.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
125
Bộ nhận biết hình phẳng
35 Bộ BHHP/PV/Việt Nam/2023 10.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
126
Bộ que tính
15 Bộ BQT/PV/Việt Nam/2023 5.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
127
Lô tô động vật
15 Bộ LTĐV/PV/Việt Nam/2023 10.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
128
Lô tô thực vật
15 Bộ LTTV/PV/Việt Nam/2023 10.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
129
Lô tô phương tiện giao thông
15 Bộ LTCPTGT/PV/Việt Nam/2023 10.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
130
Lô tô đồ vật
15 Bộ LTĐV/PV/Việt Nam/2023 10.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
131
Domino chữ cái và số
5 Hộp DCCVS/PV/Việt Nam/2023 23.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
132
Bộ chữ và số
15 Bộ BCVS/PV/Việt Nam/2023 6.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
133
Lô tô lắp ghép các khái niệm tương phản
5 Bộ LTKNTP/PV/Việt Nam/2023 29.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
134
Lịch của trẻ
1 Bộ LCT/PV/Việt Nam/2023 141.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
135
Bộ tranh ảnh Bác Hồ với thiếu nhi
1 Bộ BTABHVTN/PV/Việt Nam/2023 30.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
136
Tranh cảnh báo nguy hiểm
1 Tờ TCBNH/PV/Việt Nam/2023 30.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
137
Tranh ảnh một số nghề nghiệp
1 Bộ TAMSNN/PV/Việt Nam/2023 37.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
138
Bộ tranh truyện mẫu giáo 5 - 6 tuổi
2 Bộ BTT5-6T/PV/Việt Nam/2023 164.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
139
Bộ tranh minh hoạ thơ 5 - 6 tuổi
2 Bộ BTMHT5-6T/PV/Việt Nam/2023 158.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
140
Bộ tranh mẫu giáo 5 - 6 tuổi theo chủ đề
2 bộ BTTTCĐ5-6T/PV/Việt Nam/2023 158.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
141
Bộ trang phục nấu ăn
2 Bộ BTPNA/PV/Việt Nam/2023 34.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
142
Bộ trang phục Công an
2 Bộ BTPCA/PV/Việt Nam/2023 151.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
143
Doanh trại bộ đội
2 Bộ DTBĐ/PV/Việt Nam/2023 47.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
144
Bộ trang phục Bộ đội
2 Bộ BTPBĐ/PV/Việt Nam/2023 137.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
145
Bộ trang phục công nhân
2 Bộ BTPCN/PV/Việt Nam/2023 130.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
146
Bộ dụng cụ bác sỹ
2 Bộ. BDCBS/PV/Việt Nam/2023 63.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
147
Bộ trang phục Bác sỹ
2 Bộ BTPBS/PV/Việt Nam/2023 75.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
148
Gạch xây dựng
1 Thùng GXD/PV/Việt Nam/2023 212.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
149
Bộ xếp hình xây dựng 44 chi tiết, sơn màu
2 Bộ BXHXD44CT/PV/Việt Nam/2023 182.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
150
Hàng rào lắp ghép lớn
3 Túi HRLGL/PV/2023 38.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
151
Dụng cụ gõ đệm theo phách nhịp
12 Bộ DCGĐTPN/PV/Việt Nam/2023 55.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
152
Cung chui
5 Chiếc CC/PV/2023 38.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
153
Phách gõ
10 Đôi PG/PV/2023 7.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
154
Trống cơm
5 Chiếc TC/PV/2023 21.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
155
Xúc xắc
6 Chiếc XX/PV/2023 14.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
156
Trống da
10 Chiếc TD/PV/Việt Nam/2023 40.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
157
Đất nặn
25 Hộp ĐN/PV/Việt Nam/2023 11.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
158
Bộ tranh nhận biết tập nói
1 Bộ BTTBTN/PV/Việt Nam/2023 37.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
159
Thảm trải sàn (120m2): Thảm nỉ dày lót sàn phòng đa năng và phòng ngoại ngữ
100 m2 TTS/Trung Quốc/2023 49.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
160
Giá phơi khăn mặt
2 Chiếc GPK/PV/Việt Nam/2023 452.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
161
Giá úp ca, cốc
2 Chiếc GUC/PV/Việt Nam/2023 521.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
162
Cốc uống nước
25 Chiếc CUN/PV/Việt Nam/2023 19.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
163
Giá để giày dép
1 Chiếc GĐGD/PV/Việt Nam/2023 603.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
164
Tủ đựng chăn, chiếu màn bằng thép
1 Chiếc TĐCCM/PV/Việt Nam/2023 2.123.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
165
Tủ đựng đồ dùng cá nhân 25 ô
3 Chiếc TĐĐDCN/PV/Việt Nam/2023 4.110.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
166
Tủ đựng chăn, chiếu màn bằng thép
4 Chiếc TĐCCM/PV/Việt Nam/2023 2.123.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
167
Phản ngủ gỗ thông
40 Chiếc P/PV/Việt Nam/2023 384.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
168
Giá để giày dép
8 Chiếc GĐGD/PV/Việt Nam/2023 603.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
169
Bàn mẫu giáo
68 Chiếc BMG/PV/Việt Nam/2023 281.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
170
Ghế mẫu giáo
80 Chiếc GMG/PV/Việt Nam/2023 74.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
171
Bàn nhà trẻ
30 Chiếc BNT/PV/Việt Nam/2023 281.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
172
Thùng đựng rác
8 Chiếc TĐR/PV/Việt Nam/2023 70.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
173
Ghế nhà trẻ
20 Chiếc GNT/PV/Việt Nam/2023 74.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
174
Ghế giáo viên
2 Chiếc GGV/PV/Việt Nam/2023 74.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
175
Giá để đồ chơi và học liệu
3 Chiếc GĐĐCVHL/PV/Việt Nam/2023 753.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
176
Giá để đồ chơi và học liệu
5 Chiếc GĐĐCVHL/PV/Việt Nam/2023 1.301.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
177
Bàn chải đánh răng trẻ em
6 Chiếc BCĐR/PV/Việt Nam/2023 1.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
178
Giá để đồ chơi và học liệu
2 Chiếc GĐĐCVHL/PV/Việt Nam/2023 753.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
179
Mô hình hàm răng
7 Chiếc MHHR/PV/Việt Nam/2023 36.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
180
Cột ném bóng
4 Chiếc CNB/PV/Việt Nam/2023 171.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
181
Vòng thể dục nhỏ
67 Chiếc VTDN/PV/Việt Nam/2023 10.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
182
Trống da
10 Chiếc TD/PV/Việt Nam/2023 40.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
183
Bộ dinh dưỡng số 2
4 Bộ BDDS2/PV/2023 27.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
184
Bộ dinh dưỡng số 3
4 Bộ BDDS3/PV/2023 27.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
185
Bộ dinh dưỡng số 4
4 Bộ BDDS4/PV/2023 27.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
186
Hàng rào lắp ghép lớn
6 Túi HRLGL/PV/2023 37.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
187
Ghép nút lớn
4 Túi GNL/PV/2023 52.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
188
Búp bê bé trai
4 Con BBBT/PV/Việt Nam/2023 82.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
189
Búp bê bé gái
4 Con BBBG/PV/Việt Nam/2023 89.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
190
Bộ đồ chơi nấu ăn
4 Bộ BĐCNA/PV/Việt Nam/2023 40.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
191
Bộ dụng cụ bác sỹ
4 Bộ. BDCBS/PV/Việt Nam/2023 63.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
192
Bộ xếp hình 26 chi tiết trên xe
4 Bộ BXH/PV/Việt Nam/2023 170.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
193
Bộ xếp hình các phương tiện giao thông (36 chi tiết)
4 Bộ BXHCPTGT/PV/Việt Nam/2023 166.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
194
Gạch xây dựng
2 Thùng GXD/PV/Việt Nam/2023 212.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
195
Đồ chơi dụng cụ lao động chăm sóc cây
4 Bộ ĐCDCLĐCSC/PV/Việt Nam/2023 36.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
196
Đồ chơi dụng cụ sửa chữa đồ dùng gia đình
4 Bộ ĐCDCSCĐDGĐ/PV/Việt Nam/2023 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
197
Đồ chơi các phương tiện giao thông
4 Bộ ĐCCPTGT/PV/Việt Nam/2023 101.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây