Mua sắm gỗ

        Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời sơ tuyển Kết quả sơ tuyển Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Mua sắm gỗ
Tên dự án
Mua sắm vật tư, hàng hóa đợt 22 năm 2022
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Lựa chọn nhà thầu trong trường hợp đặc biệt
Giá dự toán
34.200.000 VND
Giá gói thầu
34.200.000 VND
Ngày quy đổi
15/09/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Số: 1705/QĐ - NM ngày 16 tháng 9 năm 2022
Ngày phê duyệt
16/09/2022
Hoàn thành
15:07 21/09/2022
Hình thức đấu thầu
Lựa chọn nhà thầu trong trường hợp đặc biệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0105285916 0105285916

HỘ KINH DOANH NGUYỄN NGÂN

33.060.000 VND 5 ngày 5
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây