Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Nhà máy A31 như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 71 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 188 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 253 gói thầu, trong đó có 187 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 135 gói (với 136 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 237 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 117 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 97,79%, Xây lắp 2,21%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 207.216.872.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 194.162.108.165 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,30%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Nhà máy A31 như sau:
- Có quan hệ với 71 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 97,79%, Xây lắp 2,21%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 207.216.872.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 194.162.108.165 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,30%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Nhà máy A31 như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 188 KHLCNT trong đó có 188 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 136 TBMT trong đó tự mời thầu 135 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Nhà máy A31 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy lau sàn nhà trang bị cho các phân xưởng của chủ đầu tư Nhà máy A31.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần OTB Việt Nam
08/11/2022 07:36
Bên mời thầu Nhà máy A31 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm dụng cụ Nhà khách của chủ đầu tư Nhà máy A31.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng vật tư tổng hợp Nguyễn Thị Oanh
30/09/2022 06:36
Bên mời thầu Nhà máy A31 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị phụ trợ Nhà khách của chủ đầu tư Nhà máy A31.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ PHƯƠNG HUY
27/09/2022 08:24
Bên mời thầu NHÀ MÁY A31 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư kim khí của chủ đầu tư Nhà máy A31.
23/09/2022 09:29
Bên mời thầu Nhà máy A31 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sơn keo, hóa chất của chủ đầu tư Nhà máy A31.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm kỹ thuật sản xuất KDTH Trần Hương
23/09/2022 09:08
Bên mời thầu Nhà máy A31 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư văn phòng phẩm của chủ đầu tư Nhà máy A31.
21/09/2022 15:14
Bên mời thầu Nhà máy A31 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm gỗ của chủ đầu tư Nhà máy A31.
21/09/2022 15:07
Bên mời thầu Nhà máy A31 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị điện, điện tử Nhà khách của chủ đầu tư Nhà máy A31.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THỂ OANH
21/09/2022 14:09
Bên mời thầu Nhà máy A31 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư cơ kim khí của chủ đầu tư Nhà máy A31.
21/09/2022 10:50
Bên mời thầu Nhà máy A31 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư bách hóa tổng hợp của chủ đầu tư Nhà máy A31.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng kinh doanh tổng hợp Nguyễn Văn Tư
21/09/2022 10:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nhà máy A31 công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy lau sàn nhà trang bị cho các phân xưởng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần OTB Việt Nam
08/11/2022 07:36
Nhà máy A31 công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư phụ tùng xe máy đặc chủng đợt 2 với 1 nhà thầu tham gia.
05/10/2022 17:55
Nhà máy A31 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm dụng cụ Nhà khách.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng vật tư tổng hợp Nguyễn Thị Oanh
30/09/2022 06:36
Nhà máy A31 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị phụ trợ Nhà khách.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ PHƯƠNG HUY
27/09/2022 08:24
Nhà máy A31 công bố kết quả gói thầu Mua sắm sơn keo, hóa chất.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm kỹ thuật sản xuất KDTH Trần Hương
23/09/2022 09:08
Nhà máy A31 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư văn phòng phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Kim Ngọc Ninh
21/09/2022 15:14
Nhà máy A31 công bố kết quả gói thầu Mua sắm gỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN NGÂN
21/09/2022 15:07
Nhà máy A31 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị điện, điện tử Nhà khách.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THỂ OANH
21/09/2022 14:09
Nhà máy A31 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư cơ kim khí.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Thanh Dương
21/09/2022 10:50
Nhà máy A31 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư bách hóa tổng hợp.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng kinh doanh tổng hợp Nguyễn Văn Tư
21/09/2022 10:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Nhà máy A31 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy lau sàn nhà trang bị cho các phân xưởng của chủ đầu tư Nhà máy A31.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần OTB Việt Nam
08/11/2022 07:36
Bên mời thầu Nhà máy A31 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm dụng cụ Nhà khách của chủ đầu tư Nhà máy A31.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng vật tư tổng hợp Nguyễn Thị Oanh
30/09/2022 06:36
Bên mời thầu Nhà máy A31 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị phụ trợ Nhà khách của chủ đầu tư Nhà máy A31.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ PHƯƠNG HUY
27/09/2022 08:24
Bên mời thầu NHÀ MÁY A31 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư kim khí của chủ đầu tư Nhà máy A31.
23/09/2022 09:29
Bên mời thầu Nhà máy A31 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sơn keo, hóa chất của chủ đầu tư Nhà máy A31.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm kỹ thuật sản xuất KDTH Trần Hương
23/09/2022 09:08
Bên mời thầu Nhà máy A31 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư văn phòng phẩm của chủ đầu tư Nhà máy A31.
21/09/2022 15:14
Bên mời thầu Nhà máy A31 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm gỗ của chủ đầu tư Nhà máy A31.
21/09/2022 15:07
Bên mời thầu Nhà máy A31 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị điện, điện tử Nhà khách của chủ đầu tư Nhà máy A31.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THỂ OANH
21/09/2022 14:09
Bên mời thầu Nhà máy A31 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư cơ kim khí của chủ đầu tư Nhà máy A31.
21/09/2022 10:50
Bên mời thầu Nhà máy A31 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư bách hóa tổng hợp của chủ đầu tư Nhà máy A31.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng kinh doanh tổng hợp Nguyễn Văn Tư
21/09/2022 10:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Nhà máy A31 đã đăng tải 188 KHLCNT, trong đó có 253 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Nhà máy A31 đã đăng tải 136 TBMT trong 135 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 135 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Nhà máy A31 đã đăng tải 237 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 237 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 117 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Nhà máy A31 có quan hệ với 71 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Nhà máy A31 có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Nhà máy A31 có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bản ngã xuất hiện bằng cách tách biệt mình khỏi những bản ngã khác. Con người xuất hiện bằng cách bước vào mối quan hệ với những người khác. "
Martin Buber
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".