Mua sắm hàng hoá văn phòng phẩm

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Tên gói thầu
Mua sắm hàng hoá văn phòng phẩm
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
80.520.000 VND
Giá gói thầu
80.520.000 VND
Ngày đăng tải
14:07 28/08/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
2870/QĐ-HCKT
Cơ quan phê duyệt
Cục Hậu cần - Kỹ thuật Quân khu 2
Ngày phê duyệt
25/08/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn8379111842 8379111842

Nguyễn Văn Giang

80.520.000 80.520.000 VND 30 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Giấy in A4 Double A ĐL80
195 Gam Việt Nam 105.000
2 Giấy in A3 Double A ĐL80
60 Gam Việt Nam 195.000
3 Máy in Cannon 2900
2 Cái Trung Quốc 3.200.000
4 Giá để tài liệu nhựa 3 ngăn
10 Cái Việt Nam 65.000
5 Giá để tài liệu nhựa 5 ngăn
30 Cái Việt Nam 80.000
6 Sổ bìa da Business BA4-400
20 Quyển Việt Nam 75.000
7 Bút Liquid Gel lnk 0,7 Nhật
10 Hộp Việt Nam 480.000
8 Kẹp bướm Thiên Long 41mm (12cái/hộp)
87 Hộp Việt Nam 45.000
9 Kẹp bướm Thiên Long 32mm (12cái/hộp)
200 Hộp Việt Nam 30.000
10 Kẹp bướm Thiên Long 15mm (12cái/hộp)
251 Hộp Việt Nam 30.000
11 Cặp 3 dây
400 Cái Việt Nam 10.000
12 USB 32G 3.0
8 Cái Trung Quốc 550.000
13 Băng dính ( 6 cuộn/cây)
15 Cây Việt Nam 90.000
14 Mực máy in Canon 2900
20 Hộp Trung Quốc 120.000
15 Túi cúc A4 My Clear BagLD-209A
500 Cái Việt Nam 6.000
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây