Mua sắm lắp đặt

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm lắp đặt
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
98.937.000 VND
Ngày đăng tải
11:16 06/11/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
85/QĐ-MGPT
Cơ quan phê duyệt
Trường Mẫu giáo Phước Thiện
Ngày phê duyệt
31/10/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn3801144337 3801144337

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN KIẾN HƯNG

98.937.000 VND 5 ngày 5 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Tivi 75 inch
Smart Tivi QLED
1 cái Tivi 75 inch (Xuất xứ: Việt Nam; Loại tivi: Smart Tivi QLED; Kích cỡ màn hình: 75 inch; Độ phân giải: 4K; Loại màn hình: Đèn nền: LED viền kết hợp Dual LED; Hệ điều hành: Tizen; Chất liệu viền tivi: Nhựa; Bộ xử lý: Bộ xử lý Quantum 4K Lite; Kết nối internet: Wi-Fi và Cổng mạng LAN; Kết nối không dây: Bluetooth, bàn phím, chuột; Cổng nhận hình ảnh, âm thanh: 3 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC); Cổng xuất âm thanh: 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC). Giá treo tivi (Xuất xứ: Việt Nam; Loại giá treo: Di động, có bánh xe; Chiều cao tối đa: 1,6m, điều chỉnh được độ cao theo mong muốn; Tải trọng: 45kg; Tương thích màn hình: 75inch; Chất liệu: Sắt sơn tĩnh điện, ốp nhựa. Việt Nam 36.000.000
2 CCLĐ rèm trúc che nắng
RTCN
170.1 m2 CCLĐ rèm trúc che nắng (Rèm trúc nhuộm màu da bò, nan trúc rộng 1cm, dày 0,5cm, hệ thống dây cuộn kéo lên hạ xuống) Rèm kích thước: 3,5m x 2,7m x 8 tấm = 75,6m2. Rèm kích thước: 3m x 2,7m x 10 tấm = 81m2. Rèm kích thước: 2,5m x 2,7m x 2 tấm = 13,5m2. Việt Nam 370.000
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây