Mua sắm lắp đặt thiết bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm lắp đặt thiết bị
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
134.600.000 VND
Ngày đăng tải
09:25 18/06/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
85/QĐ-UBND
Cơ quan phê duyệt
UBND xã Phú Lệ
Ngày phê duyệt
13/06/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn2803022942 2803022942

CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP VÀ PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ XUÂN PHÚC

134.600.000 VND 10 ngày 10 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Tivi 65 inch (NHÀ VĂN HOÁ BẢN HANG)
65du8500
1 Cái - Kích cỡ màn hình: 65 inch - Công nghệ hình ảnh: Crystal Processor 4K HDR 10+ UHD Dimming Motion Xcelerator HDR Nâng cấp Tương phản 4K Upscaling - Độ phân giải: 4K - Loại màn hình: LED - Tần số quét: 50Hz - Loại tivi: Tivi LED, Smart tivi - Công nghệ âm thanh: Adaptive Sound Q-Symphony kết hợp loa tivi với loa thanh OTS Lite - Hệ điều hành: Tizen OS - Tiện ích nổi bật: Tích hợp trợ lí ảo Google Assistant, Chiếu hình ảnh từ điện thoại lên TV, Điều khiển qua ứng dụng Việt Nam 15.080.000
2 Giá đỡ tivi (NHÀ VĂN HOÁ BẢN HANG)
Giá đỡ tivi
1 Cái Giá đỡ tivi Việt Nam 250.000
3 Loa kéo (2 bass 40) (NHÀ VĂN HOÁ BẢN HANG)
SR2-15
1 Bộ Chất liệu vỏ: Gỗ sơn sần cao cấp Màu sắc: Đen Kết nối: USB, Thẻ nhớ, Bluetooth, AUX Công suất thực 200W Công suất đỉnh 1500W Loa Bass 15 inch x 2 – 2 loa treble Trở kháng 4 Om Tần số đáp ứng: 45Hz – 18KHz Độ nhiễu tín hiệu: >85db Ắc quy: 12V – 20A Nguồn sạc: 220V Thời gian sử dụng: 3-4h Thời gian sạc: 6-8h Công tắc: Điện Ắc quy và Điện 220V Micro: 02 Micro không dây UHF – Tần số Núm điều chỉnh Volume, Echo, Delay, Bass, Treble Micro riêng biệt Trọng lượng loa: 60kg Trong lượng thùng: 65kg Kích thước: 950 x 480 x 800(mm) Trung Quốc 13.650.000
4 Tivi 65 inch (NHÀ VĂN HOÁ BẢN TÂN PHÚC)
65du8500
1 Cái - Kích cỡ màn hình: 65 inch - Công nghệ hình ảnh: Crystal Processor 4K HDR 10+ UHD Dimming Motion Xcelerator HDR Nâng cấp Tương phản 4K Upscaling - Độ phân giải: 4K - Loại màn hình: LED - Tần số quét: 50Hz - Loại tivi: Tivi LED, Smart tivi - Công nghệ âm thanh: Adaptive Sound Q-Symphony kết hợp loa tivi với loa thanh OTS Lite - Hệ điều hành: Tizen OS - Tiện ích nổi bật: Tích hợp trợ lí ảo Google Assistant, Chiếu hình ảnh từ điện thoại lên TV, Điều khiển qua ứng dụng Việt Nam 15.080.000
5 Giá đỡ tivi (NHÀ VĂN HOÁ BẢN TÂN PHÚC)
Giá đỡ tivi
1 Cái Giá đỡ tivi Việt Nam 250.000
6 Loa kéo (2 bass 40) (NHÀ VĂN HOÁ BẢN TÂN PHÚC)
SR2-15
1 Bộ Chất liệu vỏ: Gỗ sơn sần cao cấp Màu sắc: Đen Kết nối: USB, Thẻ nhớ, Bluetooth, AUX Công suất thực 200W Công suất đỉnh 1500W Loa Bass 15 inch x 2 – 2 loa treble Trở kháng 4 Om Tần số đáp ứng: 45Hz – 18KHz Độ nhiễu tín hiệu: >85db Ắc quy: 12V – 20A Nguồn sạc: 220V Thời gian sử dụng: 3-4h Thời gian sạc: 6-8h Công tắc: Điện Ắc quy và Điện 220V Micro: 02 Micro không dây UHF – Tần số Núm điều chỉnh Volume, Echo, Delay, Bass, Treble Micro riêng biệt Trọng lượng loa: 60kg Trong lượng thùng: 65kg Kích thước: 950 x 480 x 800(mm) Trung Quốc 13.650.000
7 Tivi 65 inch (NHÀ VĂN HOÁ BẢN SẠI)
65du8500
1 Cái - Kích cỡ màn hình: 65 inch - Công nghệ hình ảnh: Crystal Processor 4K HDR 10+ UHD Dimming Motion Xcelerator HDR Nâng cấp Tương phản 4K Upscaling - Độ phân giải: 4K - Loại màn hình: LED - Tần số quét: 50Hz - Loại tivi: Tivi LED, Smart tivi - Công nghệ âm thanh: Adaptive Sound Q-Symphony kết hợp loa tivi với loa thanh OTS Lite - Hệ điều hành: Tizen OS - Tiện ích nổi bật: Tích hợp trợ lí ảo Google Assistant, Chiếu hình ảnh từ điện thoại lên TV, Điều khiển qua ứng dụng Việt Nam 15.080.000
8 Giá đỡ tivi (NHÀ VĂN HOÁ BẢN SẠI)
Giá đỡ tivi
1 Cái Giá đỡ tivi Việt Nam 250.000
9 Loa kéo (2 bass 40) (NHÀ VĂN HOÁ BẢN SẠI)
SR2-15
1 Bộ Chất liệu vỏ: Gỗ sơn sần cao cấp Màu sắc: Đen Kết nối: USB, Thẻ nhớ, Bluetooth, AUX Công suất thực 200W Công suất đỉnh 1500W Loa Bass 15 inch x 2 – 2 loa treble Trở kháng 4 Om Tần số đáp ứng: 45Hz – 18KHz Độ nhiễu tín hiệu: >85db Ắc quy: 12V – 20A Nguồn sạc: 220V Thời gian sử dụng: 3-4h Thời gian sạc: 6-8h Công tắc: Điện Ắc quy và Điện 220V Micro: 02 Micro không dây UHF – Tần số Núm điều chỉnh Volume, Echo, Delay, Bass, Treble Micro riêng biệt Trọng lượng loa: 60kg Trong lượng thùng: 65kg Kích thước: 950 x 480 x 800(mm) Trung Quốc 13.650.000
10 Tủ sắt (NHÀ VĂN HOÁ BẢN SẠI)
TU09K3CK
1 Cái Kích thước: W1000 x D450 x 1830 mm KT Kính: W1027 x D364 x H3 mm Chất liệu: Sắt sơn tĩnh điện Việt Nam 4.500.000
11 Danh mục sách (NHÀ VĂN HOÁ BẢN SẠI)
Danh mục sách
1 Gói Danh mục sách Việt Nam 14.180.000
12 Tivi 65 inch (NHÀ VĂN HOÁ BẢN ĐUỐM)
65du8500
1 Cái - Kích cỡ màn hình: 65 inch - Công nghệ hình ảnh: Crystal Processor 4K HDR 10+ UHD Dimming Motion Xcelerator HDR Nâng cấp Tương phản 4K Upscaling - Độ phân giải: 4K - Loại màn hình: LED - Tần số quét: 50Hz - Loại tivi: Tivi LED, Smart tivi - Công nghệ âm thanh: Adaptive Sound Q-Symphony kết hợp loa tivi với loa thanh OTS Lite - Hệ điều hành: Tizen OS - Tiện ích nổi bật: Tích hợp trợ lí ảo Google Assistant, Chiếu hình ảnh từ điện thoại lên TV, Điều khiển qua ứng dụng Việt Nam 15.080.000
13 Giá đỡ tivi (NHÀ VĂN HOÁ BẢN ĐUỐM)
Giá đỡ tivi
1 Cái Giá đỡ tivi Việt Nam 250.000
14 Loa kéo (2 bass 40) (NHÀ VĂN HOÁ BẢN ĐUỐM)
SR2-15
1 Bộ Chất liệu vỏ: Gỗ sơn sần cao cấp Màu sắc: Đen Kết nối: USB, Thẻ nhớ, Bluetooth, AUX Công suất thực 200W Công suất đỉnh 1500W Loa Bass 15 inch x 2 – 2 loa treble Trở kháng 4 Om Tần số đáp ứng: 45Hz – 18KHz Độ nhiễu tín hiệu: >85db Ắc quy: 12V – 20A Nguồn sạc: 220V Thời gian sử dụng: 3-4h Thời gian sạc: 6-8h Công tắc: Điện Ắc quy và Điện 220V Micro: 02 Micro không dây UHF – Tần số Núm điều chỉnh Volume, Echo, Delay, Bass, Treble Micro riêng biệt Trọng lượng loa: 60kg Trong lượng thùng: 65kg Kích thước: 950 x 480 x 800(mm) Trung Quốc 13.650.000
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây