Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Phú Lệ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 18 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 72 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 47 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 46 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,21 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 31,25%, Xây lắp 68,75%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.716.345.757 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.672.946.965 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Phú Lệ như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,21 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 31,25%, Xây lắp 68,75%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.716.345.757 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.672.946.965 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,19%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND xã Phú Lệ như sau:
- Là chủ đầu tư của 18 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 13 KHLCNT trong đó có 11 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 15 TBMT trong đó tự mời thầu 14 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Phú Lệ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Phú Lệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP VÀ PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ XUÂN PHÚC
18/06/2025 09:25
Bên mời thầu UBND xã Phú Lệ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm các thiết bị phục vụ hoạt động văn hóa, văn nghệ, thể dục thể thao tại nhà văn hóa thôn bản xã Phú Lệ, huyện Quan Hóa của chủ đầu tư UBND xã Phú Lệ với 1 gói thầu.
18/06/2025 09:07
Bên mời thầu UBND xã Phú Lệ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Phú Lệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ SỐ VIỆT NAM
16/12/2024 01:19
Bên mời thầu UBND xã Phú Lệ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Phú Lệ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/11/2024 10:24
Bên mời thầu UBND xã Phú Lệ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hóa, văn nghệ, thể thao các nhà văn hóa thôn bản và Trung tâm Văn hóa - Thể thao xã Phú Lệ, huyện Quan Hoá Phú Lệ, huyện Quan Hoá của chủ đầu tư UBND xã Phú Lệ với 3 gói thầu.
26/11/2024 21:04
Bên mời thầu UBND xã Phú Lệ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua Bò giống của chủ đầu tư UBND xã Phú Lệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI HUY HOÀNG
31/10/2024 16:56
Bên mời thầu UBND xã Phú Lệ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua Bò giống của chủ đầu tư UBND xã Phú Lệ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/10/2024 08:29
Bên mời thầu UBND xã Phú Lệ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Phú Lệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGỌC UYỂN
10/10/2024 17:00
Bên mời thầu UBND xã Phú Lệ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã Phú Lệ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Tư vấn xây dựng và chuyển giao công nghệ Thanh Hoá
10/10/2024 16:35
Bên mời thầu UBND xã Phú Lệ đã đăng tải KHLCNT “Đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo thuộc DA2 Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2024” (Mô hình: Nuôi bò cái sinh sản tại bản Đuốm, bản Hang xã Phú Lệ) của chủ đầu tư UBND xã Phú Lệ với 3 gói thầu.
09/10/2024 17:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Phú Lệ công bố kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP VÀ PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ XUÂN PHÚC
18/06/2025 09:25
UBND xã Phú Lệ đăng tải KHLCNT Mua sắm các thiết bị phục vụ hoạt động văn hóa, văn nghệ, thể dục thể thao tại nhà văn hóa thôn bản xã Phú Lệ, huyện Quan Hóa với 1 gói thầu.
18/06/2025 09:07
UBND xã Phú Lệ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ SỐ VIỆT NAM
16/12/2024 01:19
UBND xã Phú Lệ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp và lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
05/12/2024 14:57
UBND xã Phú Lệ đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp và lắp đặt thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/11/2024 10:24
UBND xã Phú Lệ đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hóa, văn nghệ, thể thao các nhà văn hóa thôn bản và Trung tâm Văn hóa - Thể thao xã Phú Lệ, huyện Quan Hoá Phú Lệ, huyện Quan Hoá với 3 gói thầu.
26/11/2024 21:04
UBND xã Phú Lệ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua Bò giống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI HUY HOÀNG
31/10/2024 16:56
UBND xã Phú Lệ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua Bò giống với 1 nhà thầu tham gia.
22/10/2024 07:08
UBND xã Phú Lệ đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua Bò giống theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/10/2024 08:29
UBND xã Phú Lệ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGỌC UYỂN
10/10/2024 17:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Phú Lệ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Phú Lệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP VÀ PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ XUÂN PHÚC
18/06/2025 09:25
Bên mời thầu UBND xã Phú Lệ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm các thiết bị phục vụ hoạt động văn hóa, văn nghệ, thể dục thể thao tại nhà văn hóa thôn bản xã Phú Lệ, huyện Quan Hóa của chủ đầu tư UBND xã Phú Lệ với 1 gói thầu.
18/06/2025 09:07
Bên mời thầu UBND xã Phú Lệ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Phú Lệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ SỐ VIỆT NAM
16/12/2024 01:19
Bên mời thầu UBND xã Phú Lệ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Phú Lệ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/11/2024 10:24
Bên mời thầu UBND xã Phú Lệ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hóa, văn nghệ, thể thao các nhà văn hóa thôn bản và Trung tâm Văn hóa - Thể thao xã Phú Lệ, huyện Quan Hoá Phú Lệ, huyện Quan Hoá của chủ đầu tư UBND xã Phú Lệ với 3 gói thầu.
26/11/2024 21:04
Bên mời thầu UBND xã Phú Lệ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua Bò giống của chủ đầu tư UBND xã Phú Lệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI HUY HOÀNG
31/10/2024 16:56
Bên mời thầu UBND xã Phú Lệ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua Bò giống của chủ đầu tư UBND xã Phú Lệ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/10/2024 08:29
Bên mời thầu UBND xã Phú Lệ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Phú Lệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGỌC UYỂN
10/10/2024 17:00
Bên mời thầu UBND xã Phú Lệ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã Phú Lệ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Tư vấn xây dựng và chuyển giao công nghệ Thanh Hoá
10/10/2024 16:35
Bên mời thầu UBND xã Phú Lệ đã đăng tải KHLCNT “Đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo thuộc DA2 Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2024” (Mô hình: Nuôi bò cái sinh sản tại bản Đuốm, bản Hang xã Phú Lệ) của chủ đầu tư UBND xã Phú Lệ với 3 gói thầu.
09/10/2024 17:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Phú Lệ đã đăng tải 22 KHLCNT, trong đó có 72 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Phú Lệ đã đăng tải 16 TBMT trong 16 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 14 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Phú Lệ đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Phú Lệ đã đăng tải 25 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Phú Lệ có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Phú Lệ có quan hệ với 21 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Phú Lệ có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tình yêu chống đỡ không nổi công việc nhà phiền toái. "
Balzac (Pháp)
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.