Mua sắm màn hình LED

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm màn hình LED
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
315.200.000 VND
Ngày đăng tải
09:03 13/08/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
108/QĐ-THBTĐ
Cơ quan phê duyệt
TRƯỜNG TIỂU HỌC BÀN TÂN ĐỊNH
Ngày phê duyệt
10/08/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn1702247465 1702247465

CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TIN HỌC ĐỖ MINH VÂN

315.200.000 VND 30 ngày 30 NGÀY
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 "Bảng led ma trận P2.5 trong nhà - Card hình ảnh KR7512 Thương hiệu: Kystar - Nguồn 5v60A - Bộ xử lý hình ảnh KLS2C"
LED P2.5
8 M2 Màn hình (hoặc bảng) LED ma trận P2.5 trong nhà là giải pháp trình chiếu cao cấp, nổi bật với khoảng cách điểm ảnh cực nhỏ chỉ 2.5mm. Thiết bị này mang lại hình ảnh sắc nét, màu sắc sống động, lý tưởng cho các không gian cần cự ly nhìn gần như phòng họp, hội trường hay showroom. Trung Quốc 38.000.000
2 Webcam Logitech C922 PRO HD
960-001090
1 Cái là thiết bị chuyên dụng cho streamer, nổi bật với khả năng truyền phát Full HD 1080p@30fps hoặc 720p@60fps. Sản phẩm tích hợp lấy nét tự động, công nghệ tự động điều chỉnh ánh sáng, góc nhìn 78 độ và micro kép stereo, lý tưởng cho livestream (OBS, XSplit) và gọi trực tuyến Trung Quốc 6.500.000
3 Micro UGREEN USB có đèn RGB CM769 35629
35629
1 Cái micro condenser USB cao cấp với đèn LED RGB, nổi bật nhờ độ phân giải âm thanh 24bit/96kHz và tính năng giảm ồn DSP, phù hợp cho livestream, gaming và thu âm. Sản phẩm có hướng thu Cardioid giúp giảm tiếng ồn xung quanh, tích hợp nút mute và cổng tai nghe 3.5mm, tương thích tốt với PC, Laptop và PS4/PS5. Trung Quốc 3.500.000
4 USB nối dài micro 5m unitex
Unitex
1 Cái là giải pháp kết nối micro USB hoặc thiết bị USB khác ở khoảng cách xa mà không bị suy hao tín hiệu. Dây hỗ trợ chuẩn USB 2.0 (tốc độ 480Mbps), tích hợp IC khuếch đại, chống nhiễu tốt và thiết kế cắm-là-chạy (Plug & Play) tiện lợi Trung Quốc 1.200.000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây