mua sắm máy in

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
mua sắm máy in
Tên dự án
mua sắm máy in các cơ quan chuyên trách tham mưu, giúp việc huyện ủy
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
54.000.000 VND
Giá gói thầu
54.000.000 VND
Ngày quy đổi
24/06/2021
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
14-QĐ/VPHU ngày 18/6/2021
Ngày phê duyệt
18/06/2021
Hoàn thành
20:27 24/06/2021
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 5900476714 5900476714

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HN DOTNET

53.910.000 VND 15 ngày 15
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 máy in Laser CANON LBP226Dw
1 in 2 mặt, kết nối Wifi, khay 250 tờ Philippines 53.910.000
53910000
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây