Mua sắm máy photocopy

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
362
Số KHLCNT
Gói thầu
Mua sắm máy photocopy
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
1.529.700.000 VND
Giá dự toán
0 VND
Hoàn thành
15:03 10/10/2018
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
5 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Lý do chọn nhà thầu

Đáp ứng yêu cầu của HSMT

Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 5400227815 5400227815

Công ty cổ phần Lê Bảo

1.515.000.000 VND 0 1.515.000.000 VND 5 tháng 5 tháng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Ghi chú
1
Máy photocopy Kyocera TASKalfa 4002i hoặc tương đương
Máy photocopy Kyocera TASKalfa 4002i
1
Bộ
Tính năng: Copy, in mạng, scan màu mạngMàn hình cảm ứng LCD màu 9 inch, hiển thị tiếng ViệtBộ nhớ: 4 GB; Ổ cứng: 8 GB (SSD)/ 320 GB (HDD)Tốc độ copy, in: 40 tờ A4 /phút. Thời gian khởi động: 17 giâyĐộ phân giải in: 1.200 x 1.200 dpi. Tối đa 4.800 x 1.200 dpi; Độ phân giải scan: 600 dpi, 400 dpi, 300 dpi, 200 dpi, 200 x 100 dpi, 200x 400 dpi;Khổ giấy lớn nhất: A3.Tỷ lệ thu/phóng: 25 % – 400%.Bộ phận tự động chia bản chụp điện tử.Bộ tự động nạp bản gốc DP7110: Quét một lần 2 mặtBộ tự động đảo bản sao (Duplex).Trữ lượng giấy: 2 khay tự động x 500 tờ + 1 khay tay 150 tờTính năng in: In trực tiếp PDF mã hóa, In IPP, in email, in WSD, in bảo mật qua SSL, sao chụp nhanh, in bộ mẫu, in riêng tư, chức năng quản lý tác vụ lưu trữ, airprint.Tính năng quét: Tốc độ quét 2 mặt (khổ A4, độ phân giải 300 dpi): 180 trang/phút; Một mặt: 100 trang/phút.Quét tới email, quét tới FTP hoặc FTP qua SSL, quét tới SMB, quét vào USB, TWAIN, WSDTuổi thọ trống: Trên 300.00 bản in; Hộp mực TK6329: 35.000 bản độ che phủ 6%
Trung Quốc
86.000.000
2
Máy photocopy Kyocera TASKalfa 4002i hoặc tương đương
Máy photocopy Kyocera TASKalfa 4002i
1
Bộ
Tính năng: Copy, in mạng, scan màu mạngMàn hình cảm ứng LCD màu 9 inch, hiển thị tiếng ViệtBộ nhớ: 4 GB; Ổ cứng: 8 GB (SSD)/ 320 GB (HDD)Tốc độ copy, in: 40 tờ A4 /phút. Thời gian khởi động: 17 giâyĐộ phân giải in: 1.200 x 1.200 dpi. Tối đa 4.800 x 1.200 dpi; Độ phân giải scan: 600 dpi, 400 dpi, 300 dpi, 200 dpi, 200 x 100 dpi, 200x 400 dpi;Khổ giấy lớn nhất: A3.Tỷ lệ thu/phóng: 25 % – 400%.Bộ phận tự động chia bản chụp điện tử.Bộ tự động nạp bản gốc DP7110: Quét một lần 2 mặtBộ tự động đảo bản sao (Duplex).Trữ lượng giấy: 2 khay tự động x 500 tờ + 1 khay tay 150 tờTính năng in: In trực tiếp PDF mã hóa, In IPP, in email, in WSD, in bảo mật qua SSL, sao chụp nhanh, in bộ mẫu, in riêng tư, chức năng quản lý tác vụ lưu trữ, airprint.Tính năng quét: Tốc độ quét 2 mặt (khổ A4, độ phân giải 300 dpi): 180 trang/phút; Một mặt: 100 trang/phút.Quét tới email, quét tới FTP hoặc FTP qua SSL, quét tới SMB, quét vào USB, TWAIN, WSDTuổi thọ trống: Trên 300.00 bản in; Hộp mực TK6329: 35.000 bản độ che phủ 6%
Trung Quốc
86.000.000
3
Máy photocopy CANON IR2535W hoặc tương đương
Máy photocopy CANON IR2535W
1
Bộ
Tính năng: Copy, in mạng, scan màuMàn hình cảm ứng - hỗ trợ Tiếng ViệtTốc độ copy, in: 35 trang A4 /phút.Độ phân giải in / copy: 1200 x 1200 dpi / 600 x 600 dpi; Độ phân giải Scan: 600 dpiKhổ giấy lớn nhất: A3.Bộ nhớ tiêu chuẩn: 256MB, tối đa 512 MBTỷ lệ thu/phóng: 25 % – 400%.Bộ phận tự động chia bản chụp điện tử DADF – AA1.Bộ tự động nạp và đảo bản gốc tự động.Bộ tự động đảo bản sao.Trữ lượng giấy: 2 khay tự động x 550tờ) + khay tay 100 tờ. Sao chụp liên tục : 999 bản
Thái Lan
85.000.000
4
Máy photocopy CANON IR2535W hoặc tương đương
Máy photocopy CANON IR2535W
1
Bộ
Tính năng: Copy, in mạng, scan màuMàn hình cảm ứng - hỗ trợ Tiếng ViệtTốc độ copy, in: 35 trang A4 /phút.Độ phân giải in / copy: 1200 x 1200 dpi / 600 x 600 dpi; Độ phân giải Scan: 600 dpiKhổ giấy lớn nhất: A3.Bộ nhớ tiêu chuẩn: 256MB, tối đa 512 MBTỷ lệ thu/phóng: 25 % – 400%.Bộ phận tự động chia bản chụp điện tử DADF – AA1.Bộ tự động nạp và đảo bản gốc tự động.Bộ tự động đảo bản sao.Trữ lượng giấy: 2 khay tự động x 550tờ) + khay tay 100 tờ. Sao chụp liên tục : 999 bản
Thái Lan
85.000.000
5
Máy photocopy CANON IR2535W hoặc tương đương
Máy photocopy CANON IR2535W
1
Bộ
Tính năng: Copy, in mạng, scan màuMàn hình cảm ứng - hỗ trợ Tiếng ViệtTốc độ copy, in: 35 trang A4 /phút.Độ phân giải in / copy: 1200 x 1200 dpi / 600 x 600 dpi; Độ phân giải Scan: 600 dpiKhổ giấy lớn nhất: A3.Bộ nhớ tiêu chuẩn: 256MB, tối đa 512 MBTỷ lệ thu/phóng: 25 % – 400%.Bộ phận tự động chia bản chụp điện tử DADF – AA1.Bộ tự động nạp và đảo bản gốc tự động.Bộ tự động đảo bản sao.Trữ lượng giấy: 2 khay tự động x 550tờ) + khay tay 100 tờ. Sao chụp liên tục : 999 bản
Thái Lan
85.000.000
6
Máy photocopy CANON IR2530 hoặc tương đương
Máy photocopy CANON IR2530
1
Bộ
Tính năng: Copy, in mạng, scan màuMàn hình cảm ứng - hỗ trợ Tiếng ViệtTốc độ copy, in: 30 trang A4 /phút.Độ phân giải in / copy: 1200 x 1200 dpi / 600 x 600 dpi; Độ phân giải Scan: 600 dpiKhổ giấy lớn nhất: A3.Bộ nhớ tiêu chuẩn: 256MB, tối đa 512 MBTỷ lệ thu/phóng: 25 % – 400%.Bộ phận tự động chia bản chụp điện tử.Bộ tự động nạp và đảo bản gốc tự động DADF – AB1Bộ tự động đảo bản sao (Duplex).Trữ lượng giấy: 1 khay tự động x 550 tờ + 1 khay 250 tờ, khay tay 100 tờ. Sao chụp liên tục : 999 bản
Thái Lan
71.000.000
7
Máy photocopy CANON IR2530 hoặc tương đương
Máy photocopy CANON IR2530
1
Bộ
Tính năng: Copy, in mạng, scan màuMàn hình cảm ứng - hỗ trợ Tiếng ViệtTốc độ copy, in: 30 trang A4 /phút.Độ phân giải in / copy: 1200 x 1200 dpi / 600 x 600 dpi; Độ phân giải Scan: 600 dpiKhổ giấy lớn nhất: A3.Bộ nhớ tiêu chuẩn: 256MB, tối đa 512 MBTỷ lệ thu/phóng: 25 % – 400%.Bộ phận tự động chia bản chụp điện tử.Bộ tự động nạp và đảo bản gốc tự động DADF – AB1Bộ tự động đảo bản sao (Duplex).Trữ lượng giấy: 1 khay tự động x 550 tờ + 1 khay 250 tờ, khay tay 100 tờ. Sao chụp liên tục : 999 bản
Thái Lan
71.000.000
8
Máy photocopy CANON IR2530 hoặc tương đương
Máy photocopy CANON IR2530
1
Bộ
Tính năng: Copy, in mạng, scan màuMàn hình cảm ứng - hỗ trợ Tiếng ViệtTốc độ copy, in: 30 trang A4 /phút.Độ phân giải in / copy: 1200 x 1200 dpi / 600 x 600 dpi; Độ phân giải Scan: 600 dpiKhổ giấy lớn nhất: A3.Bộ nhớ tiêu chuẩn: 256MB, tối đa 512 MBTỷ lệ thu/phóng: 25 % – 400%.Bộ phận tự động chia bản chụp điện tử.Bộ tự động nạp và đảo bản gốc tự động DADF – AB1Bộ tự động đảo bản sao (Duplex).Trữ lượng giấy: 1 khay tự động x 550 tờ + 1 khay 250 tờ, khay tay 100 tờ. Sao chụp liên tục : 999 bản
Thái Lan
71.000.000
9
Máy photocopy CANON IR2530 hoặc tương đương
Máy photocopy CANON IR2530
1
Bộ
Tính năng: Copy, in mạng, scan màuMàn hình cảm ứng - hỗ trợ Tiếng ViệtTốc độ copy, in: 30 trang A4 /phút.Độ phân giải in / copy: 1200 x 1200 dpi / 600 x 600 dpi; Độ phân giải Scan: 600 dpiKhổ giấy lớn nhất: A3.Bộ nhớ tiêu chuẩn: 256MB, tối đa 512 MBTỷ lệ thu/phóng: 25 % – 400%.Bộ phận tự động chia bản chụp điện tử.Bộ tự động nạp và đảo bản gốc tự động DADF – AB1Bộ tự động đảo bản sao (Duplex).Trữ lượng giấy: 1 khay tự động x 550 tờ + 1 khay 250 tờ, khay tay 100 tờ. Sao chụp liên tục : 999 bản
Thái Lan
71.000.000
10
Máy photocopy CANON IR2530 hoặc tương đương
Máy photocopy CANON IR2530
1
Bộ
Tính năng: Copy, in mạng, scan màuMàn hình cảm ứng - hỗ trợ Tiếng ViệtTốc độ copy, in: 30 trang A4 /phút.Độ phân giải in / copy: 1200 x 1200 dpi / 600 x 600 dpi; Độ phân giải Scan: 600 dpiKhổ giấy lớn nhất: A3.Bộ nhớ tiêu chuẩn: 256MB, tối đa 512 MBTỷ lệ thu/phóng: 25 % – 400%.Bộ phận tự động chia bản chụp điện tử.Bộ tự động nạp và đảo bản gốc tự động DADF – AB1Bộ tự động đảo bản sao (Duplex).Trữ lượng giấy: 1 khay tự động x 550 tờ + 1 khay 250 tờ, khay tay 100 tờ. Sao chụp liên tục : 999 bản
Thái Lan
71.000.000
11
Máy photocopy CANON IR2530 hoặc tương đương
Máy photocopy CANON IR2530
1
Bộ
Tính năng: Copy, in mạng, scan màuMàn hình cảm ứng - hỗ trợ Tiếng ViệtTốc độ copy, in: 30 trang A4 /phút.Độ phân giải in / copy: 1200 x 1200 dpi / 600 x 600 dpi; Độ phân giải Scan: 600 dpiKhổ giấy lớn nhất: A3.Bộ nhớ tiêu chuẩn: 256MB, tối đa 512 MBTỷ lệ thu/phóng: 25 % – 400%.Bộ phận tự động chia bản chụp điện tử.Bộ tự động nạp và đảo bản gốc tự động DADF – AB1Bộ tự động đảo bản sao (Duplex).Trữ lượng giấy: 1 khay tự động x 550 tờ + 1 khay 250 tờ, khay tay 100 tờ. Sao chụp liên tục : 999 bản
Thái Lan
71.000.000
12
Máy photocopy CANON IR2530 hoặc tương đương
Máy photocopy CANON IR2530
1
Bộ
Tính năng: Copy, in mạng, scan màuMàn hình cảm ứng - hỗ trợ Tiếng ViệtTốc độ copy, in: 30 trang A4 /phút.Độ phân giải in / copy: 1200 x 1200 dpi / 600 x 600 dpi; Độ phân giải Scan: 600 dpiKhổ giấy lớn nhất: A3.Bộ nhớ tiêu chuẩn: 256MB, tối đa 512 MBTỷ lệ thu/phóng: 25 % – 400%.Bộ phận tự động chia bản chụp điện tử.Bộ tự động nạp và đảo bản gốc tự động DADF – AB1Bộ tự động đảo bản sao (Duplex).Trữ lượng giấy: 1 khay tự động x 550 tờ + 1 khay 250 tờ, khay tay 100 tờ. Sao chụp liên tục : 999 bản
Thái Lan
71.000.000
13
Máy photocopy CANON IR2525W hoặc tương đương
Máy photocopy CANON IR2525W
1
Bộ
Tính năng: Copy, in mạng, scan màuMàn hình cảm ứng - hỗ trợ Tiếng ViệtTốc độ copy, in: 25 trang A4 /phút.Độ phân giải in / copy: 1200 x 1200 dpi / 600 x 600 dpi; Độ phân giải Scan: 600 dpiKhổ giấy lớn nhất: A3.Bộ nhớ tiêu chuẩn: 256MB, tối đa 512 MBTỷ lệ thu/phóng: 25 % – 400%.Bộ phận tự động chia bản chụp điện tử DADF – AA1.Bộ tự động nạp và đảo bản gốc tự động.Bộ tự động đảo bản sao.Trữ lượng giấy: 2 khay tự động x 550tờ) + khay tay 100 tờ. Sao chụp liên tục : 999 bản
Thái Lan
50.000.000
14
Máy photocopy CANON IR2525W hoặc tương đương
Máy photocopy CANON IR2525W
4
Bộ
Tính năng: Copy, in mạng, scan màuMàn hình cảm ứng - hỗ trợ Tiếng ViệtTốc độ copy, in: 25 trang A4 /phút.Độ phân giải in / copy: 1200 x 1200 dpi / 600 x 600 dpi; Độ phân giải Scan: 600 dpiKhổ giấy lớn nhất: A3.Bộ nhớ tiêu chuẩn: 256MB, tối đa 512 MBTỷ lệ thu/phóng: 25 % – 400%.Bộ phận tự động chia bản chụp điện tử DADF – AA1.Bộ tự động nạp và đảo bản gốc tự động.Bộ tự động đảo bản sao.Trữ lượng giấy: 2 khay tự động x 550tờ) + khay tay 100 tờ. Sao chụp liên tục : 999 bản
Thái Lan
50.000.000
15
Máy photocopy Kyocera TASKalfa 3011i hoặc tương đương
Máy photocopy Kyocera TASKalfa 3011i
1
Bộ
Tính năng: Copy, in mạng, scan màu mạngMàn hình cảm ứng LCD màu 9 inch, hiển thị tiếng Việt, điều chỉnh được độ nghiêng.Bộ nhớ: Ram 2 GB; Ổ cứng: 32 GB (SSD)Tốc độ copy, in: 30 tờ A4 /phút.Độ phân giải in: 600 x 600 dpi; Độ phân giải scan: 600 dpi, 400 dpi, 300 dpi, 200 dpi, 200 x 100 dpi, 200x 400 dpi; Độ phân giải copy: 600 x 600 dpi.Khổ giấy lớn nhất: A3.Tỷ lệ thu/phóng: 25 % – 400%.Bộ phận tự động chia bản chụp điện tử.Bộ tự động nạp bản gốc DP7100Bộ tự động đảo bản sao (Duplex).Trữ lượng giấy: 2 khay tự động x 500 tờ + 1 khay tay 150 tờTính năng in: In trực tiếp PDF mã hóa, In IPP, in email, in WSD, in bảo mật qua SSL, sao chụp nhanh, in bộ mẫu, in riêng tư, chức năng quản lý tác vụ lưu trữ, airprint.Tính năng quét: Tốc độ quét 2 mặt (khổ A4, độ phân giải 300 dpi): lên đến 180 trang/phút;Quét tới email, quét tới FTP hoặc FTP qua SSL, quét tới SMB, quét vào USB, TWAIN, WSD; Địa chỉ lưu trữ: 2.000 địa chỉ (Danh sách địa chỉ chung), 500 nhóm (Danh sách địa chỉ nhóm)Tuổi thọ trống: Trên 300.000 bản in; Hộp mực TK-7219: 32.000 bản in A4, độ phủ mực 5%
Trung Quốc
51.000.000
16
Máy photocopy Kyocera TASKalfa 3011i hoặc tương đương
Máy photocopy Kyocera TASKalfa 3011i
1
Bộ
Tính năng: Copy, in mạng, scan màu mạngMàn hình cảm ứng LCD màu 9 inch, hiển thị tiếng Việt, điều chỉnh được độ nghiêng.Bộ nhớ: Ram 2 GB; Ổ cứng: 32 GB (SSD)Tốc độ copy, in: 30 tờ A4 /phút.Độ phân giải in: 600 x 600 dpi; Độ phân giải scan: 600 dpi, 400 dpi, 300 dpi, 200 dpi, 200 x 100 dpi, 200x 400 dpi; Độ phân giải copy: 600 x 600 dpi.Khổ giấy lớn nhất: A3.Tỷ lệ thu/phóng: 25 % – 400%.Bộ phận tự động chia bản chụp điện tử.Bộ tự động nạp bản gốc DP7100Bộ tự động đảo bản sao (Duplex).Trữ lượng giấy: 2 khay tự động x 500 tờ + 1 khay tay 150 tờTính năng in: In trực tiếp PDF mã hóa, In IPP, in email, in WSD, in bảo mật qua SSL, sao chụp nhanh, in bộ mẫu, in riêng tư, chức năng quản lý tác vụ lưu trữ, airprint.Tính năng quét: Tốc độ quét 2 mặt (khổ A4, độ phân giải 300 dpi): lên đến 180 trang/phút;Quét tới email, quét tới FTP hoặc FTP qua SSL, quét tới SMB, quét vào USB, TWAIN, WSD; Địa chỉ lưu trữ: 2.000 địa chỉ (Danh sách địa chỉ chung), 500 nhóm (Danh sách địa chỉ nhóm)Tuổi thọ trống: Trên 300.000 bản in; Hộp mực TK-7219: 32.000 bản in A4, độ phủ mực 5%
Trung Quốc
51.000.000
17
Máy photocopyKyocera TASKalfa 3011i hoặc tương đương
Máy photocopyKyocera TASKalfa 3011i
1
Bộ
Tính năng: Copy, in mạng, scan màu mạngMàn hình cảm ứng LCD màu 9 inch, hiển thị tiếng Việt, điều chỉnh được độ nghiêng.Bộ nhớ: Ram 2 GB; Ổ cứng: 32 GB (SSD)Tốc độ copy, in: 30 tờ A4 /phút.Độ phân giải in: 600 x 600 dpi; Độ phân giải scan: 600 dpi, 400 dpi, 300 dpi, 200 dpi, 200 x 100 dpi, 200x 400 dpi; Độ phân giải copy: 600 x 600 dpi.Khổ giấy lớn nhất: A3.Tỷ lệ thu/phóng: 25 % – 400%.Bộ phận tự động chia bản chụp điện tử.Bộ tự động nạp bản gốc DP7100Bộ tự động đảo bản sao (Duplex).Trữ lượng giấy: 2 khay tự động x 500 tờ + 1 khay tay 150 tờTính năng in: In trực tiếp PDF mã hóa, In IPP, in email, in WSD, in bảo mật qua SSL, sao chụp nhanh, in bộ mẫu, in riêng tư, chức năng quản lý tác vụ lưu trữ, airprint.Tính năng quét: Tốc độ quét 2 mặt (khổ A4, độ phân giải 300 dpi): lên đến 180 trang/phút;Quét tới email, quét tới FTP hoặc FTP qua SSL, quét tới SMB, quét vào USB, TWAIN, WSD; Địa chỉ lưu trữ: 2.000 địa chỉ (Danh sách địa chỉ chung), 500 nhóm (Danh sách địa chỉ nhóm)Tuổi thọ trống: Trên 300.000 bản in; Hộp mực TK-7219: 32.000 bản in A4, độ phủ mực 5%
Trung Quốc
51.000.000
18
Kyocera TASKalfa 3011i hoặc tương đương
Kyocera TASKalfa 3011i
1
Bộ
Tính năng: Copy, in mạng, scan màu mạngMàn hình cảm ứng LCD màu 9 inch, hiển thị tiếng Việt, điều chỉnh được độ nghiêng.Bộ nhớ: Ram 2 GB; Ổ cứng: 32 GB (SSD)Tốc độ copy, in: 30 tờ A4 /phút.Độ phân giải in: 600 x 600 dpi; Độ phân giải scan: 600 dpi, 400 dpi, 300 dpi, 200 dpi, 200 x 100 dpi, 200x 400 dpi; Độ phân giải copy: 600 x 600 dpi.Khổ giấy lớn nhất: A3.Tỷ lệ thu/phóng: 25 % – 400%.Bộ phận tự động chia bản chụp điện tử.Bộ tự động nạp bản gốc DP7100Bộ tự động đảo bản sao (Duplex).Trữ lượng giấy: 2 khay tự động x 500 tờ + 1 khay tay 150 tờTính năng in: In trực tiếp PDF mã hóa, In IPP, in email, in WSD, in bảo mật qua SSL, sao chụp nhanh, in bộ mẫu, in riêng tư, chức năng quản lý tác vụ lưu trữ, airprint.Tính năng quét: Tốc độ quét 2 mặt (khổ A4, độ phân giải 300 dpi): lên đến 180 trang/phút;Quét tới email, quét tới FTP hoặc FTP qua SSL, quét tới SMB, quét vào USB, TWAIN, WSD; Địa chỉ lưu trữ: 2.000 địa chỉ (Danh sách địa chỉ chung), 500 nhóm (Danh sách địa chỉ nhóm)Tuổi thọ trống: Trên 300.000 bản in; Hộp mực TK-7219: 32.000 bản in A4, độ phủ mực 5%
Trung Quốc
51.000.000
19
Máy photocopy Kyocera TASKalfa 3511i hoặc tương đương
Máy photocopy Kyocera TASKalfa 3511i
1
Bộ
Tính năng: Copy, in mạng, scan màu mạngMàn hình cảm ứng LCD màu 9 inch, hiển thị tiếng Việt, điều chỉnh được độ nghiêng.Bộ nhớ: Ram 2 GB; Ổ cứng: 32 GB (SSD)Tốc độ copy, in: 35 tờ A4 /phút.Độ phân giải in: 600 x 600 dpi; Độ phân giải scan: 600 dpi, 400 dpi, 300 dpi, 200 dpi, 200 x 100 dpi, 200x 400 dpi; Độ phân giải copy: 600 x 600 dpi.Khổ giấy lớn nhất: A3.Tỷ lệ thu/phóng: 25 % – 400%.Bộ phận tự động chia bản chụp điện tử.Bộ tự động nạp bản gốc DP7100Bộ tự động đảo bản sao (Duplex).Trữ lượng giấy: 2 khay tự động x 500 tờ + 1 khay tay 150 tờTính năng in: In trực tiếp PDF mã hóa, In IPP, in email, in WSD, in bảo mật qua SSL, sao chụp nhanh, in bộ mẫu, in riêng tư, chức năng quản lý tác vụ lưu trữ, airprint.Tính năng quét: Tốc độ quét 2 mặt (khổ A4, độ phân giải 300 dpi): lên đến 180 trang/phút;Quét tới email, quét tới FTP hoặc FTP qua SSL, quét tới SMB, quét vào USB, TWAIN, WSD; Địa chỉ lưu trữ: 2.000 địa chỉ (Danh sách địa chỉ chung), 500 nhóm (Danh sách địa chỉ nhóm)Tuổi thọ trống: Trên 300.000 bản in; Hộp mực TK-7219: 32.000 bản in A4, độ phủ mực 5%
Trung Quốc
68.500.000
20
Máy photocopy Kyocera TASKalfa 3511i hoặc tương đương
Máy photocopy Kyocera TASKalfa 3511i
1
Bộ
Tính năng: Copy, in mạng, scan màu mạngMàn hình cảm ứng LCD màu 9 inch, hiển thị tiếng Việt, điều chỉnh được độ nghiêng.Bộ nhớ: Ram 2 GB; Ổ cứng: 32 GB (SSD)Tốc độ copy, in: 35 tờ A4 /phút.Độ phân giải in: 600 x 600 dpi; Độ phân giải scan: 600 dpi, 400 dpi, 300 dpi, 200 dpi, 200 x 100 dpi, 200x 400 dpi; Độ phân giải copy: 600 x 600 dpi.Khổ giấy lớn nhất: A3.Tỷ lệ thu/phóng: 25 % – 400%.Bộ phận tự động chia bản chụp điện tử.Bộ tự động nạp bản gốc DP7100Bộ tự động đảo bản sao (Duplex).Trữ lượng giấy: 2 khay tự động x 500 tờ + 1 khay tay 150 tờTính năng in: In trực tiếp PDF mã hóa, In IPP, in email, in WSD, in bảo mật qua SSL, sao chụp nhanh, in bộ mẫu, in riêng tư, chức năng quản lý tác vụ lưu trữ, airprint.Tính năng quét: Tốc độ quét 2 mặt (khổ A4, độ phân giải 300 dpi): lên đến 180 trang/phút;Quét tới email, quét tới FTP hoặc FTP qua SSL, quét tới SMB, quét vào USB, TWAIN, WSD; Địa chỉ lưu trữ: 2.000 địa chỉ (Danh sách địa chỉ chung), 500 nhóm (Danh sách địa chỉ nhóm)Tuổi thọ trống: Trên 300.000 bản in; Hộp mực TK-7219: 32.000 bản in A4, độ phủ mực 5%
Trung Quốc
68.500.000
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây