Mua sắm máy photocopy

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm máy photocopy
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
66.500.000 VND
Ngày đăng tải
08:49 21/11/2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
243/QĐ-TTS
Cơ quan phê duyệt
Thanh tra Sở Giao thông vận tải tỉnh Bắc Kạn
Ngày phê duyệt
20/11/2024
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0101292334 0101292334

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ QUẢNG LỢI

66.500.000 VND 10 ngày 10 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Máy photocopy
HP LaserJet Managed MFP E731DN printer
1 Bộ - Kiểu máy Để bàn - Bộ nhớ tiêu chuẩn 6GB - Màn hình điều khiển cảm ứng màu 10.1 inch, Hỗ trợ đa ngôn ngữ , thông báo âm thanh và hình ảnh. - Dung lượng ổ cứng: 500 GB - Khổ giấy tối thiểu: A5, tối đa: A3 - Trữ lượng giấy: + Khay 1,2: 520 tờ x2 + Khay tay:100 tờ - Tổng trữ lượng giấy tiêu chuẩn: 1.140 tờ - Khay giấy ra: 500 Tờ - Bộ phận nạp và đảo bản gốc: có sẵn - Bộ phận nạp và đảo bản sao: có sẵn - Chức năng copy: - Tốc độ copy liên tục: 35 bản/phút - Dải thu phóng điều chỉnh từng 1% 25% - 400% - Độ phân giải Scan: 600 x 600 dpi - Trữ lượng giấy Bộ nạp và đảo bản gốc: 200 tờ Chức năng in: - Tốc độ in liên tục: 35 bản/phút - Độ phân giải in: 1200 x 1200 dpi - Ngôn ngữ in chuẩn PCL 5e, PCL 6, Postscript, PDF tương thích với AirPrint™ - Giao diện kết nối Ethernet 1000BASE-T/100BASE-TX/10BASE-T; USB 3.0 Chức năng Scan - Kiểu quét: Quét đen trắng, quét màu - Độ phân giải quét tối đa: 600 x 600 dpi - Tốc độ quét (Trắng đen/màu): 1 mặt 90 trang/ phút; 2 mặt 180 trang/ phút - Scan loại bỏ trang trắng: có sẵn - Tính năng quét: Quét tới Email, thư mục/pc; USB bằng giao thức SMB, SFTP/FTP. - Hộp mực theo tiêu chuẩn hãng sản xuất: 48.000 bản Trung Quốc 66.500.000
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây