Mua sắm máy tính, camera an ninh

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm máy tính, camera an ninh
Chủ đầu tư
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
468.500.000 VND
Ngày đăng tải
09:43 20/07/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
127/QĐ-TYT
Cơ quan phê duyệt
TRẠM Y TẾ XÃ TIÊN LỮ
Ngày phê duyệt
17/07/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vnz000051075 033080004910

Trung tâm phát triển công nghệ Tiến Thành

468.500.000 VND 30 ngày 30 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Máy tính xách tay Dell
Dell
1 Bộ CPU: Intel Core i5-1334U (upto 4.60 GHz, 12 MB )RAM: 8GB DDR4 (1x16GB) Ổ cứng: 512GB SSD VGA: Intel Graphics Màn hình: 15.6inch FHD (1920x1080) IPS 120Hz Pin: 3-cell, 41 Wh VN 20.000.000
2 Bộ máy tính để bàn ĐNA
ĐNA
21 Bộ MainH610 - Chipset: Intel H610 - Socket: Intel LGA 1700 - Kích thước:M-ATX - Số khe RAM: 2 khe (Tối đa 64GB) CPU Core i3 12100 Ram DDR 4 8Gb ổ Cứng SSD 256Gb Bộ bàn phím + chuột quang Nguồn ATX 350W Màn hình HP 21,5 Inch VN 20.000.000
3 Hệ thống camera an ninh
Camera
1 Hệ thống - Đầu ghi dahua IP: 16 kênh - Camera IP 2Mb: 03 chiếc - Ổ cứng lưu trữ 2Tb: 01 chiếc - Hộp nối kỹ thuật: 01 hộp - Dây Mạng Cat6: 850m - Dây điện 2x1,5: 50m - Ghen đi dây: 10 hộp VN 28.500.000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây