Mua sắm máy tính để bàn

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm máy tính để bàn
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
498.750.000 VND
Ngày đăng tải
21:28 10/08/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
346/QĐ-THADS
Cơ quan phê duyệt
Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng
Ngày phê duyệt
06/08/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0200614575 0200614575

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MINH HẰNG

498.750.000 VND 10 ngày Tháng 8/2026
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Mạch chính Gigabyte GA-H610M H V3 DDR4
GA-H610M H V3 DDR4
25 Cái Theo thông số kỹ thuật trong báo giá của nhà thầu Việt Nam 1.950.000
2 Bộ vi xử lý Intel Core i5-14400
Intel Core i5-14400
25 Cái Theo thông số kỹ thuật trong báo giá của nhà thầu Việt Nam 5.630.000
3 SSD HIKSEMI HS-SSD-WAVE(P) 256G
HS-SSD-WAVE(P) 256G
25 Cái Theo thông số kỹ thuật trong báo giá của nhà thầu Trung Quốc 1.380.000
4 RAM TwinMOS Thunder GX 16G
Thunder GX 16G
25 Cái Theo thông số kỹ thuật trong báo giá của nhà thầu Đài Loan 2.550.000
5 Nguồn Huntkey CP4500
CP4500
25 Cái Theo thông số kỹ thuật trong báo giá của nhà thầu Trung Quốc 600.000
6 Vỏ máy tính Huntkey HK360
HK360
25 Cái Theo thông số kỹ thuật trong báo giá của nhà thầu Trung Quốc 350.000
7 Bàn phím Logitech K120
K120
25 Cái Theo thông số kỹ thuật trong báo giá của nhà thầu Việt Nam 190.000
8 Chuột Logitech B100
B100
25 Cái Theo thông số kỹ thuật trong báo giá của nhà thầu Việt Nam 100.000
9 Màn hình Dahua DHI-LM24-A211Y
DHI-LM24-A211Y
25 Cái Theo thông số kỹ thuật trong báo giá của nhà thầu Trung Quốc 2.000.000
10 Phần mềm Win Pro 11
FQC-10572
25 Cái Theo thông số kỹ thuật trong báo giá của nhà thầu Hoa Kỳ 5.200.000
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây