Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 27 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 67 gói thầu, trong đó có 25 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 62 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 49 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,22 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 11,11%, Tư vấn 11,11%, Phi tư vấn 44,44%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.654.600.948 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.526.510.496 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,50%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng như sau:
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,22 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 11,11%, Tư vấn 11,11%, Phi tư vấn 44,44%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.654.600.948 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.526.510.496 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,50%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính để bàn của chủ đầu tư Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MINH HẰNG
10/08/2026 21:28
Bên mời thầu Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Cài đặt phần mền Microsoft OFFICE của chủ đầu tư Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng.
10/08/2026 11:54
Bên mời thầu Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính xách tay của chủ đầu tư Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MINH HẰNG
10/08/2026 11:38
Bên mời thầu Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy scan, máy in văn phòng của chủ đầu tư Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MINH HẰNG
10/08/2026 11:23
Bên mời thầu Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị văn phòng phục vụ chuyển đổi số của Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng với 4 gói thầu.
31/07/2026 12:08
Bên mời thầu Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy scan chuyên dùng năm 2026 của chủ đầu tư Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG THỊNH SOLUTION
22/05/2026 11:13
Bên mời thầu Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy scan chuyên dùng 2026 của chủ đầu tư Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng với 1 gói thầu.
08/05/2026 15:17
Bên mời thầu Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính xách tay chuyên dùng, máy scan chuyên dùng năm 2025 của chủ đầu tư Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BROTHER
30/12/2025 15:32
Bên mời thầu Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Xử lý tiêu hủy vật chứng, tài sản theo bản án của Tòa án đã có hiệu lực pháp luật của chủ đầu tư Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG XANH MINH PHÚC
24/12/2025 14:34
Bên mời thầu Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Xử lý tiêu hủy vật chứng, tài sản theo bản án của Tòa án đã có hiệu lực pháp luật của chủ đầu tư Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng với 1 gói thầu.
19/12/2025 17:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị máy tính, máy in.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BROTHER
20/05/2025 14:05
Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tiêu hủy tang vật là vật chứng trong các vụ án của Cục Thi hành án Dân sự thành phố Hải Phòng..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TOÀN THẮNG
13/05/2025 17:27
Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Thẩm định Hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu "Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công, dự toán xây dựng công trình".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG THÀNH
10/05/2025 14:28
Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Tiêu hủy tang vật là vật chứng trong các vụ án của Cục Thi hành án Dân sự thành phố Hải Phòng. với 1 nhà thầu tham gia.
10/05/2025 10:39
Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Trích đo địa chính thửa đất phục vụ giao đất, lập hồ sơ địa chính và bàn giao mốc giới vị trí khu đất xây dựng các đơn vị trên địa bàn thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật - Dữ liệu, Thông tin tài nguyên và môi trường
07/05/2025 11:26
Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Trích đo địa chính thửa đất phục vụ giao đất, lập hồ sơ địa chính và bàn giao mốc giới vị trí khu đất xây dựng các đơn vị trên địa bàn tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐO ĐẠC VIỆT
07/05/2025 11:22
Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá Hồ sơ dự thầu gói thầu "Tư vấn Quản lý dự án".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG 7
07/05/2025 11:13
Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Giám sát khảo sát địa chất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NỀN MÓNG HASU
07/05/2025 10:58
Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa chất giai đoạn thiết kế bản vẽ thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KHẢO SÁT VÀ KIỂM ĐỊNH ĐÔNG PHƯƠNG
07/05/2025 10:55
Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Thẩm định Hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu "Tư vấn Quản lý dự án".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VIỆT HÀ
07/05/2025 10:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính để bàn của chủ đầu tư Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MINH HẰNG
10/08/2026 21:28
Bên mời thầu Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Cài đặt phần mền Microsoft OFFICE của chủ đầu tư Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng.
10/08/2026 11:54
Bên mời thầu Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính xách tay của chủ đầu tư Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MINH HẰNG
10/08/2026 11:38
Bên mời thầu Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy scan, máy in văn phòng của chủ đầu tư Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MINH HẰNG
10/08/2026 11:23
Bên mời thầu Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị văn phòng phục vụ chuyển đổi số của Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng với 4 gói thầu.
31/07/2026 12:08
Bên mời thầu Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy scan chuyên dùng năm 2026 của chủ đầu tư Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG THỊNH SOLUTION
22/05/2026 11:13
Bên mời thầu Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy scan chuyên dùng 2026 của chủ đầu tư Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng với 1 gói thầu.
08/05/2026 15:17
Bên mời thầu Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính xách tay chuyên dùng, máy scan chuyên dùng năm 2025 của chủ đầu tư Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BROTHER
30/12/2025 15:32
Bên mời thầu Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Xử lý tiêu hủy vật chứng, tài sản theo bản án của Tòa án đã có hiệu lực pháp luật của chủ đầu tư Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG XANH MINH PHÚC
24/12/2025 14:34
Bên mời thầu Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Xử lý tiêu hủy vật chứng, tài sản theo bản án của Tòa án đã có hiệu lực pháp luật của chủ đầu tư Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng với 1 gói thầu.
19/12/2025 17:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng là chủ đầu tư của 27 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 16 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng là chủ đầu tư của 18 TBMT, trong đó tự mời thầu 15 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng là chủ đầu tư của 62 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thi hành án dân sự thành phố Hải Phòng là chủ đầu tư có quan hệ với 38 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khoa học vẫn chưa cho ta biết sự điên cuồng là hay không là trí tuệ siêu phàm. "
Edgar Allan Poe
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh