Mua sắm máy vi tính, phần mềm Win

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm máy vi tính, phần mềm Win
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá gói thầu
53.988.000 VND
Ngày đăng tải
12:54 01/01/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
1185/QĐ-UBND
Cơ quan phê duyệt
Ủy ban nhân dân Phường 9 Quận 5
Ngày phê duyệt
25/06/2024
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0313120432 0313120432

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TIN HỌC 146

53.988.000 VND 10 ngày 10 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Máy vi tính bộ lắp ráp I5-12400
TCNSX
3 Bộ Cấu hình: Bộ vi xử lý intel core i5 - 12400 / Bảng Mạch chính ASUS PRIME H610M / Bộ nhớ trong 16GB-3200 CORSAIR CMK16GX4M1E3200C16 / Ổ cứng SSD 500GB SAMSUNG 980 MZ-V8V500BW-M2 PCIe / Nguồn 550W-CoolerMaster MWE BRONZE-230V / Thùng máy vi tính E77 / Bàn phím dell Multimedia KB216 / Chuột quang vi tính dell MS116 / Màn hình LCD Dell SE2422H 23.8'' TCNSX 14.960.000
2 Phần mềm Win 11 Pro 64bit Eng lntl 1pk DSP OEi DVD (FQC-10528)
TCNSX
3 Cái Phần mềm Win 11 Pro 64bit Eng lntl 1pk DSP OEi DVD (FQC-10528) TCNSX 3.036.000
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây