Mua sắm Media Converter FE 1 Core

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Mua sắm Media Converter FE 1 Core
Tên dự án
Mua sắm Media Converter FE 1 Core
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
485.100.000 VND
Giá gói thầu
485.100.000 VND
Đóng thầu
09:00 08/07/2014
Hình thức HĐ
Đơn giá
Văn bản phê duyệt
3198/QĐ-ĐTĐTP-ĐT
Ngày phê duyệt
Lý do chọn nhà thầu
Nhà thầu đáp ứng các yêu cầu qui định trong hồ sơ yêu cầu
Hoàn thành
16:06 05/09/2014
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0304876952 0304876952

Công ty cổ phần Viễn Tâm

382.800.000 VND 6 ngày 6 THÁNG
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây