Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ như sau:
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 31.549.863.960 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.700.610.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 21,71%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 31.549.863.960 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.700.610.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 21,71%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Media Converter FE 1 Core của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ.
05/09/2014 16:06
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị đầu cuối ONT phục vụ SXKD Công ty Điện thoại Đông TP 6 tháng cuối năm 2014 của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ.
05/09/2014 16:02
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm module SFP FE 1 core phục vụ sản xuất kinh doanh của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Song Công
05/09/2014 15:59
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị đầu cuối ONT phục vụ SXKD Công ty Điện thoại Đông TP 6 tháng cuối năm 2014 của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/06/2014 16:48
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ đã đăng tải TBMT Mua sắm Media Converter FE 1 Core của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/06/2014 14:43
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dây thuê bao quang treo các loại của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ.
29/05/2014 10:57
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ đã đăng tải TBMT Mua sắm module SFP FE 1 core phục vụ sản xuất kinh doanh của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/05/2014 09:01
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dây thuê bao quang ngầm các loại của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SAMETEL
29/04/2014 18:11
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ đã đăng tải TBMT Mua sắm dây thuê bao quang treo các loại của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/03/2014 09:10
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ đã đăng tải TBMT Mua sắm dây thuê bao quang treo các loại của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/03/2014 09:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ công bố kết quả gói thầu Mua sắm Media Converter FE 1 Core.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Viễn Tâm
05/09/2014 16:06
CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ công bố kết quả gói thầu Mua sắm module SFP FE 1 core phục vụ sản xuất kinh doanh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Song Công
05/09/2014 15:59
CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ đăng tải TBMT Mua sắm Media Converter FE 1 Core theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/06/2014 14:43
CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ công bố kết quả gói thầu Mua sắm dây thuê bao quang treo các loại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DÂY VÀ CÁP SACOM
29/05/2014 10:57
CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ đăng tải TBMT Mua sắm module SFP FE 1 core phục vụ sản xuất kinh doanh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/05/2014 09:01
CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ công bố kết quả gói thầu Mua sắm dây thuê bao quang ngầm các loại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SAMETEL
29/04/2014 18:11
CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ công bố KQMT gói thầu Mua sắm dây thuê bao quang treo các loại với 4 nhà thầu tham gia.
10/04/2014 09:14
CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ đăng tải TBMT Mua sắm dây thuê bao quang treo các loại theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/03/2014 09:31
CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ công bố KQMT gói thầu Mua sắm dây thuê bao quang ngầm các loại với 2 nhà thầu tham gia.
21/02/2014 09:48
CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ công bố KQMT gói thầu Mua sắm dây dropwire DW 1x2x0,5 1,2 PE với 2 nhà thầu tham gia.
21/02/2014 09:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Media Converter FE 1 Core của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ.
05/09/2014 16:06
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị đầu cuối ONT phục vụ SXKD Công ty Điện thoại Đông TP 6 tháng cuối năm 2014 của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ.
05/09/2014 16:02
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm module SFP FE 1 core phục vụ sản xuất kinh doanh của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Song Công
05/09/2014 15:59
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị đầu cuối ONT phục vụ SXKD Công ty Điện thoại Đông TP 6 tháng cuối năm 2014 của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/06/2014 16:48
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ đã đăng tải TBMT Mua sắm Media Converter FE 1 Core của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/06/2014 14:43
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dây thuê bao quang treo các loại của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ.
29/05/2014 10:57
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ đã đăng tải TBMT Mua sắm module SFP FE 1 core phục vụ sản xuất kinh doanh của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/05/2014 09:01
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dây thuê bao quang ngầm các loại của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SAMETEL
29/04/2014 18:11
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ đã đăng tải TBMT Mua sắm dây thuê bao quang treo các loại của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/03/2014 09:10
Bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ đã đăng tải TBMT Mua sắm dây thuê bao quang treo các loại của chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/03/2014 09:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY ĐIỆN THOẠI ĐÔNG THÀNH PHỐ là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trong những sự trụy lạc có thể có, du lịch là hình thức tốt nhất mà tôi biết; đó là hình thức mà người ta nghĩ ra khi họ đã chán tất cả các loại khác. "
Gustave Flaubert
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh