Mua sắm mới Đàn Organ

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Mua sắm mới Đàn Organ
Tên dự án
Mua sắm mới Đàn Organ cấp cho các trường Tiểu học trong huyện
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
376.000.000 VND
Giá gói thầu
376.000.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
15:30 24/05/2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
1183/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
06/06/2018
Hoàn thành
10:58 29/07/2022
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 6000597348 6000597348

BÙI VĂN QUỲNH

376.000.000 VND 30 ngày 30 Ngày
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây