Mua sắm Phần mềm Autodesk Architecture Engineering & Construction Collection IC Commercial New Single user ELD Annual Subscription

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm Phần mềm Autodesk Architecture Engineering & Construction Collection IC Commercial New Single user ELD Annual Subscription
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
64.800.000 VND
Ngày đăng tải
13:42 12/06/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
187/QĐ-VKHTLMN
Cơ quan phê duyệt
Viện Khoa học Thủy lợi miền Nam
Ngày phê duyệt
11/06/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0100775353 0100775353

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ TƯ VẤN CIC

64.800.000 VND 30 ngày 30 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Mua sắm Phần mềm Autodesk Architecture Engineering & Construction Collection IC Commercial New Single – user ELD Annual Subscription
02HI1-WW8500-L937
1 phần mềm Revit: BIM toàn diện cho kiến trúc, kết cấu và MEP. Co-authoring, phân tích và liên kết dữ liệu xuyên suốt. Civil 3D: Thiết kế hạ tầng dân dụng 3D: lộ trình, thoát nước, san nền. Tự động hóa bản vẽ thi công. Navisworks Manage: Phối hợp mô hình đa ngành, phát hiện xung đột tự động (Clash Detection), mô phỏng tiến độ 4D. Forma Site Design: Công cụ AI cho quy hoạch site và phân tích môi trường (gió, nắng, carbon) từ giai đoạn sơ bộ. Forma Data Management: CDE trên cloud: quản lý tài liệu, kiểm soát phiên bản, phê duyệt theo chuẩn ISO 19650. Advance Steel: Chi tiết hóa kết cấu thép tự động: bản vẽ thi công, CNC và quản lý vật tư chính xác. InfraWorks: Thiết kế ý tưởng hạ tầng trong bối cảnh địa lý thực tế 3D. Kết nối trực tiếp Civil 3D. Robot Structural Analysis: Phân tích kết cấu nâng cao: tính toán tải trọng, mô phỏng phá hoại, tích hợp Revit. 3ds Max + ReCap Pro: Kết xuất hình ảnh photorealistic và xử lý dữ liệu điểm đám (Point Cloud) từ scan hiện trường Mỹ 64.800.000
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây