Mua sắm quà tặng

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm quà tặng
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
113.424.000 VND
Ngày đăng tải
09:58 06/03/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
20250303/QĐ-CĐCS
Cơ quan phê duyệt
BCH công đoàn công ty TNHH điện tử Chilisin (VN)
Ngày phê duyệt
03/03/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0202200467 0202200467

CÔNG TY TNHH TM THIÊN THANH VIỆT NAM

113.424.000 VND 10 ngày 10 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bộ Khăn
Không có
1.112 Bộ 1. Khăn mặt 100% Cotton Kích thước: 30x48cm Trọng lượng: 65g Khăn Nam Đô là món quà tặng mang thông điệp trao gửi yêu thương được quý khách hàng lựa chọn. Đặc tính: Bông min, thấm nước cực tốt 100% sợi bông tự nhiêu, giúp chăm sóc và bảo vệ làn da 2. Khăn tắm 100% Cotton Kích thước: 60x120cm Trọng lượng: 320g Khăn Nam Đô là món quà tặng mang thông điệp trao gửi yêu thương được quý khách hàng lựa chọn. Đặc tính: Bông min, thấm nước cực tốt 100% sợi bông tự nhiêu, giúp chăm sóc và bảo vệ làn da 3. Hộp đựng Kích thước túi hộp: a*b*h = 230*320*80cm - Chất liệu: Ivory - Cán màng mờ - Túi thiết kế - Công đoàn Công ty TNHH Chilisin - Đục mắt ngỗng, xỏ dây dù tròn xoắn màu gold phi 4mm, có nẹp đầu. - Bế có dán TP Việt Nam 102.000
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây