Mua sắm quà tặng

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm quà tặng
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
239.500.000 VND
Ngày đăng tải
11:17 19/05/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
20250514/QĐ-CĐCS
Cơ quan phê duyệt
Công đoàn công ty TNHH Jasan Việt Nam
Ngày phê duyệt
14/05/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0202200467 0202200467

CÔNG TY TNHH TM THIÊN THANH VIỆT NAM

239.500.000 VND 10 ngày 10 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bộ quà tặng
0
2.395 bộ Kích thước 30*42 Thành phần: làm từ nhựa nguyên sinh PP, hạt Taical trắng, hạt màu trắng sứ Thời hạn sử dụng 36 tháng kể từ ngày sản xuất Quy cách đóng gói phù hợp an toàn thực phẩm theo quy định của bộ Y tế Chất liệu bao gói: PP - PE 143 Bao bì trung gian và bao bì ngoài là Bao PP hoặc hộp carton. Sản phẩm không có chì và Cadimi trong sản phẩm theo phương pháp thử theo QCVN 12-1:2011/BYT. Hàm lượng phụ gia trong giới hạn cho phép của Thông tư 24/2019/TT-BYT.Bộ quà tặng bao gồm: - Rong biển giòn trộn gia vị 40g - Thức uống dinh dưỡng Sữa trái cây KUN - Hương trái cây nhiệt đới 180ml - Bánh trứng tươi chà bông Karo- phô mai Hoàng Kim 156g - Túi in logo A.THÔNG SỐ TÚI ĐỰNG QUÀ Kích thước 30*42 Thành phần: làm từ nhựa nguyên sinh PP, hạt Taical trắng, hạt màu trắng sứ Thời hạn sử dụng 36 tháng kể từ ngày sản xuất Quy cách đóng gói phù hợp an toàn thực phẩm theo quy định của bộ Y tế Chất liệu bao gói: PP - PE 143 Bao bì trung gian và bao bì ngoài là Bao PP hoặc hộp carton. Sản phẩm không có chì và Cadimi trong sản phẩm theo phương pháp thử theo QCVN 12-1:2011/BYT. Hàm lượng phụ gia trong giới hạn cho phép của Thông tư 24/2019/TT-BYT. B.THÔNG SỐ KĨ THUẬT CỦA SẢN PHẨM I.Rong biển giòn trộn gia vị 40g 1. Thành phần: Hỗn hợp dầu thực vật (Dầu ngô, dầu mè), rong biển Hàn Quốc (27,2%), đường, vừng, muối gia vị (3,4%). 2. Thời hạn sử dụng sản phẩm: Thời hạn sử dụng: 12 tháng. + Ngày sản xuất (NSX): được in trên bao bì của sản phẩm. + Hạn sử dụng (HSD): được in trên bao bì của sản phẩm. 3. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: - Bao bì: phù hợp an toàn thực phẩm theo quy định bộ Y tế. + Chất liệu: PET/PE/AL/PE/CPP. + Bao bì ngoài: hộp carton. Quy cách bao gói: 40g 4. Hướng dẫn sử dụng và bảo quản: * Hướng dẫn sử dụng: Ăn liền, rắc cơm hoặc ăn với cháo, súp, xôi... * Đối tượng sử dụng: Tất cả các đối tượng khách hàng. Hướng dẫn bảo quản: Bảo quản trong bao bì kín, nơi khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp. 5. Thông tin cảnh báo: Không sử dụng cho người dị ứng với bất cứ thành phần nào của sản phẩm. II. Thức uống dinh dưỡng Sữa trái cây KUN - Hương trái cây nhiệt đới 180ml 1. Thành phần: Nước, nước ép trái cây nguyên chất (30g/L), đường tinh luyện, đường fructose, bột sữa (20g/L), chất béo thực vật, chất ổn định (466, 418), chất điều chỉnh axit (330, 270), hương trái cây tổng hợp dùng cho thực phẩm, màu tự nhiên dùng cho thực phẩm (120, 160b(ii)), vitamin và khoáng chất (A, B6, C, Kẽm lactat), Beta glucan. Không chất bảo quản. Không màu tổng hợp. Không chất tạo ngọt tổng hợp. Sản phẩm có chứa sữa. Thực phẩm bổ sung 2. Thời hạn sử dụng sản phẩm: 08 tháng kể từ ngày sản xuất. Ngày sản xuất và hạn sử dụng xem trên bao bì. 3. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: Chất liệu bao bì: Bao bì bằng hộp giấy hoặc túi chuyên dụng có lớp trong cùng là PE, đạt yêu cầu về an toàn vệ sinh thực phẩm theo quy định của Bộ y tế. - Quy cách đóng gói: Thể tích thực: 180 ml. III. Bánh trứng tươi chà bông Karo- phô mai Hoàng Kim 156g 1.Thành phần: Trứng gà tươi (24.7%), bột mì, dầu thực vật, đường, chà bông gà (9.4%) [chà bông tương đương 21% thịt gà tươi thái sợi, nước mắm, chất điều vị (Mononatri L- glutamat (INS 621), Dinatri 5'-guanylat (INS 627), Dinatri 5'-inosinat (INS 631))], chất làm ẩm [Siro sorbitol (INS 420(ii)), Glycerol (INS 422)], shortening, mạch nha, chất nhũ hóa [Lecithin (INS 322(i)), Este của polyglycerol với các acid béo (INS 475), Propylen glycol (INS 1520), Mono và diglycerid của các acid béo (INS 471), Sorbitan monostearat (INS 491), Este của propylen glycol với acid béo (INS 477), Muối của acid myristic, palmitic và stearic (NH4, Ca, K và Na) (INS 470(i)), Dinatri diphosphat (INS 450(i)), Este của glycerol với acid diacetyl tartaric và acid béo (INS 472e), Gôm xanthan (INS 415)], chất tạo xốp [Natri hydro carbonat (INS 500(ii))], bột phô mai (0.5%), hương liệu tổng hợp (phô mai, trứng muối), hương liệu giống tự nhiên (bơ), sữa bột nguyên kem, chất điều chỉnh độ acid [Acid citric (INS 330), Calci dihydro phosphate (INS 341(i)), Dicalci hydro phosphate (INS 341(ii)), Natri hydroxyd (INS 524)], chất bảo quản [Kali sorbat (INS 202), Calci propionat (INS 282)], chiết xuất nấm men, muối, chất ổn định [Calci clorid (INS 509)], chất tạo màu tổng hợp [Beta-caroten tổng hợp (INS 160a(i))]. 2. Thời hạn sử dụng sản phẩm: 45 ngày kể từ ngày sản xuất trong điều kiện chưa mở bao bì sản phẩm. 3. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: - Quy cách đóng gói:156g, Bộ 2.395 100.000 239.500.000 Việt Nam 100.000
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây