Shopping for gifts

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Shopping for gifts
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
239.500.000 VND
Publication date
11:17 19/05/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
20250514/QĐ-CĐCS
Approval Entity
Jasan Vietnam Co., Ltd. Union
Approval date
14/05/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0202200467 0202200467

CÔNG TY TNHH TM THIÊN THANH VIỆT NAM

239.500.000 VND 10 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bộ quà tặng
0
2.395 bộ Kích thước 30*42 Thành phần: làm từ nhựa nguyên sinh PP, hạt Taical trắng, hạt màu trắng sứ Thời hạn sử dụng 36 tháng kể từ ngày sản xuất Quy cách đóng gói phù hợp an toàn thực phẩm theo quy định của bộ Y tế Chất liệu bao gói: PP - PE 143 Bao bì trung gian và bao bì ngoài là Bao PP hoặc hộp carton. Sản phẩm không có chì và Cadimi trong sản phẩm theo phương pháp thử theo QCVN 12-1:2011/BYT. Hàm lượng phụ gia trong giới hạn cho phép của Thông tư 24/2019/TT-BYT.Bộ quà tặng bao gồm: - Rong biển giòn trộn gia vị 40g - Thức uống dinh dưỡng Sữa trái cây KUN - Hương trái cây nhiệt đới 180ml - Bánh trứng tươi chà bông Karo- phô mai Hoàng Kim 156g - Túi in logo A.THÔNG SỐ TÚI ĐỰNG QUÀ Kích thước 30*42 Thành phần: làm từ nhựa nguyên sinh PP, hạt Taical trắng, hạt màu trắng sứ Thời hạn sử dụng 36 tháng kể từ ngày sản xuất Quy cách đóng gói phù hợp an toàn thực phẩm theo quy định của bộ Y tế Chất liệu bao gói: PP - PE 143 Bao bì trung gian và bao bì ngoài là Bao PP hoặc hộp carton. Sản phẩm không có chì và Cadimi trong sản phẩm theo phương pháp thử theo QCVN 12-1:2011/BYT. Hàm lượng phụ gia trong giới hạn cho phép của Thông tư 24/2019/TT-BYT. B.THÔNG SỐ KĨ THUẬT CỦA SẢN PHẨM I.Rong biển giòn trộn gia vị 40g 1. Thành phần: Hỗn hợp dầu thực vật (Dầu ngô, dầu mè), rong biển Hàn Quốc (27,2%), đường, vừng, muối gia vị (3,4%). 2. Thời hạn sử dụng sản phẩm: Thời hạn sử dụng: 12 tháng. + Ngày sản xuất (NSX): được in trên bao bì của sản phẩm. + Hạn sử dụng (HSD): được in trên bao bì của sản phẩm. 3. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: - Bao bì: phù hợp an toàn thực phẩm theo quy định bộ Y tế. + Chất liệu: PET/PE/AL/PE/CPP. + Bao bì ngoài: hộp carton. Quy cách bao gói: 40g 4. Hướng dẫn sử dụng và bảo quản: * Hướng dẫn sử dụng: Ăn liền, rắc cơm hoặc ăn với cháo, súp, xôi... * Đối tượng sử dụng: Tất cả các đối tượng khách hàng. Hướng dẫn bảo quản: Bảo quản trong bao bì kín, nơi khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp. 5. Thông tin cảnh báo: Không sử dụng cho người dị ứng với bất cứ thành phần nào của sản phẩm. II. Thức uống dinh dưỡng Sữa trái cây KUN - Hương trái cây nhiệt đới 180ml 1. Thành phần: Nước, nước ép trái cây nguyên chất (30g/L), đường tinh luyện, đường fructose, bột sữa (20g/L), chất béo thực vật, chất ổn định (466, 418), chất điều chỉnh axit (330, 270), hương trái cây tổng hợp dùng cho thực phẩm, màu tự nhiên dùng cho thực phẩm (120, 160b(ii)), vitamin và khoáng chất (A, B6, C, Kẽm lactat), Beta glucan. Không chất bảo quản. Không màu tổng hợp. Không chất tạo ngọt tổng hợp. Sản phẩm có chứa sữa. Thực phẩm bổ sung 2. Thời hạn sử dụng sản phẩm: 08 tháng kể từ ngày sản xuất. Ngày sản xuất và hạn sử dụng xem trên bao bì. 3. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: Chất liệu bao bì: Bao bì bằng hộp giấy hoặc túi chuyên dụng có lớp trong cùng là PE, đạt yêu cầu về an toàn vệ sinh thực phẩm theo quy định của Bộ y tế. - Quy cách đóng gói: Thể tích thực: 180 ml. III. Bánh trứng tươi chà bông Karo- phô mai Hoàng Kim 156g 1.Thành phần: Trứng gà tươi (24.7%), bột mì, dầu thực vật, đường, chà bông gà (9.4%) [chà bông tương đương 21% thịt gà tươi thái sợi, nước mắm, chất điều vị (Mononatri L- glutamat (INS 621), Dinatri 5'-guanylat (INS 627), Dinatri 5'-inosinat (INS 631))], chất làm ẩm [Siro sorbitol (INS 420(ii)), Glycerol (INS 422)], shortening, mạch nha, chất nhũ hóa [Lecithin (INS 322(i)), Este của polyglycerol với các acid béo (INS 475), Propylen glycol (INS 1520), Mono và diglycerid của các acid béo (INS 471), Sorbitan monostearat (INS 491), Este của propylen glycol với acid béo (INS 477), Muối của acid myristic, palmitic và stearic (NH4, Ca, K và Na) (INS 470(i)), Dinatri diphosphat (INS 450(i)), Este của glycerol với acid diacetyl tartaric và acid béo (INS 472e), Gôm xanthan (INS 415)], chất tạo xốp [Natri hydro carbonat (INS 500(ii))], bột phô mai (0.5%), hương liệu tổng hợp (phô mai, trứng muối), hương liệu giống tự nhiên (bơ), sữa bột nguyên kem, chất điều chỉnh độ acid [Acid citric (INS 330), Calci dihydro phosphate (INS 341(i)), Dicalci hydro phosphate (INS 341(ii)), Natri hydroxyd (INS 524)], chất bảo quản [Kali sorbat (INS 202), Calci propionat (INS 282)], chiết xuất nấm men, muối, chất ổn định [Calci clorid (INS 509)], chất tạo màu tổng hợp [Beta-caroten tổng hợp (INS 160a(i))]. 2. Thời hạn sử dụng sản phẩm: 45 ngày kể từ ngày sản xuất trong điều kiện chưa mở bao bì sản phẩm. 3. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: - Quy cách đóng gói:156g, Bộ 2.395 100.000 239.500.000 Việt Nam 100,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second