Mua sắm quà tặng

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm quà tặng
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
356.500.000 VND
Ngày đăng tải
09:44 29/08/2025
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
18.2025/QĐ-CĐCS
Cơ quan phê duyệt
Công đoàn Công ty TNHH Peony
Ngày phê duyệt
28/08/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn3700667933 3700667933

CÔNG TY TNHH THỰC PHẨM ORION VINA

344.935.692 VND 20 ngày 20 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bánh nướng đậu xanh
0
2.300 HỘP 1. Thành phần: Đường, đậu xanh (20,5%), bột mì, dầu thực vật, chất làm ẩm (420(ii)), lòng đỏ trứng muối (6,6%), mạch nha glucose ,trứng, chanh tươi, chất tạo xốp (451(i), 450(ii)), chất điều chỉnh độ acid (501(i), 500(i), 330), chất ổn định (1440), chất bảo quản (202) hương liệu tổng hợp (đậu xanh, vani, hương ngọt), đường trehalose, , dứa tươi. 2. Yêu cầu về an toàn thực phẩm - QCVN 8-1:2011/BYT: Quy chuẩn kỹ thuật quốc gia đối với giới hạn ô nhiễm độc tố vi nấm trong thực phẩm. - Thông tư số 24/2019/TT-BYT quy định về quản lý và sử dụng phụ gia thực phẩm và thông tư số 17/2023/TT-BYT sửa đổi, bổ sung và bãi bỏ một số văn bản quy phạm pháp luật về an toàn thực phẩm do bộ trưởng Bộ Y Tế ban hành. - Tiêu chuẩn Quốc gia: TCVN 12940:2020: Bánh Nướng 3. Trọng lượng : 150 gr 4. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: - Quy cách đóng gói: 150gr/Cái - Chất liệu bao bì tiếp xúc trực tiếp với thực phẩm: Sản phẩm được chứa trong khay nhựa PP màu vàng và được đóng gói kín bằng bao bì có chất liệu PA/PE/CPP dùng để đóng gói cho từng bánh. - Bánh được cho vào hộp giấy theo các quy cách qui định. 5. Thời hạn sử dụng - Ngày sản xuất: được in trên bao bì (ngày/ tháng/ năm). - Hạn sử dụng: 60 ngày kể từ ngày sản xuất. Thời hạn còn sử dụng tối thiểu đến 12/10/2025 6. Chỉ tiêu cảm quan - Bánh có hình dạng tròn hoàn chỉnh - Vỏ bánh không bị cháy, nhân cứng hoặc nhân nhuyễn - Mùi vị đặc trưng Đậu xanh và hương cốm thơm dịu ,không có mùi vị lạ, không có mùi hôi , không có mùi mốc, không có tạp chất nhìn thấy bằng mắt thường VIỆT NAM 37.210
2 Bánh nướng thập cẩm lạp xưởng
0
2.300 HỘP 1. Thành phần: Đường , bột mì, mè, mứt bí, mỡ lợn, lòng đỏ trứng muối( 6,6%), hạt dưa, bột nếp,mứt gừng, dầu thực vật, mứt chanh , nạp xưởng (3,0%), trứng, rượu, dầu mè, chanh tươi, chất làm ẩm (420(ii)), hương liệu tổng hợp ( huowngthitj, vani), lá chanh, chao đỏ, muối, chất điều vị (621), ngũ vị hương, tiêu, chất bảo quản (202), chất điều chỉnh độ acid (501(i)), 330), hoa hồi, dứa tươi. 2.Yêu cầu về an toàn thực phẩm - QCVN 8-1:2011/BYT: Quy chuẩn kỹ thuật quốc gia đối với giới hạn ô nhiễm độc tố vi nấm trong thực phẩm. - Thông tư số 24/2019/TT-BYT quy định về quản lý và sử dụng phụ gia thực phẩm và thông tư số 17/2023/TT-BYT sửa đổi, bổ sung và bãi bỏ một số văn bản quy phạm pháp luật về an toàn thực phẩm do bộ trưởng Bộ Y Tế ban hành. - Tiêu chuẩn Quốc gia: TCVN 12940:2020: Bánh Nướng 3. Trọng lượng : 150 gr 4. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: - Quy cách đóng gói: 150gr/Cái - Chất liệu bao bì tiếp xúc trực tiếp với thực phẩm: Sản phẩm được chứa trong khay nhựa PP màu vàng và được đóng gói kín bằng bao bì có chất liệu PA/PE/CPP dùng để đóng gói cho từng bánh. - Bánh được cho vào hộp giấy theo các quy cách qui định. 5. Thời hạn sử dụng - Ngày sản xuất: được in trên bao bì (ngày/ tháng/ năm). - Hạn sử dụng: 60 ngày kể từ ngày sản xuất. Thời hạn còn sử dụng tối thiểu đến 12/10/2025 6. Chỉ tiêu cảm quan Hình thái: Vỏ bánh không bị cháy, nhân cứng hoặc nhân nhuyễn - Màu sắc: Đặc trưng cho sản phẩm - Mùi: Đặc trưng cho sản phẩm, không có mùi lạ - Vị : Đặc trưng cho sản phẩm, không có vị lạ - Tạp chất: Không có tạp chất nhìn thấy bằng mắt thường VIỆT NAM 42.000
3 Bánh dẻo đậu xanh hạt dưa
0
2.300 HỘP 1. Thành phần Đường, đường trehalose,bột nếp, dầu thực vật, đậu xanh (10,2%), hạt dưa( 4,0%), mạch nha glucose, chất làm ẩm( 420(ii), 1520), chất ổn định (1440), hương liệu tổng hợp (bưởi, đậu xanh, vani, hương ngọt), chất bảo quản( 202), chất tạo xốp(451(i)), chất điều chỉnh độ acid( 501(i), 500(i),330), chanh tươi 2. Thời hạn sử dụng sản phẩm: - Ngày sản xuất: được in trên bao bì (ngày/ tháng/ năm). - Hạn sử dụng: 45 ngày kể từ ngày sản xuất. Thời hạn còn sử dụng tối thiểu đến 12/10/2025 2. Thời hạn sử dụng sản phẩm: - Ngày sản xuất: được in trên bao bì (ngày/ tháng/ năm). - Hạn sử dụng: 45 ngày kể từ ngày sản xuất. 3. Trọng lượng: 150g/ chiếc 4. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: - Quy cách đóng gói: 150gr/chiếc - Chất liệu bao bì tiếp xúc trực tiếp với thực phẩm: Sản phẩm được chứa trong khay nhựa PP màu vàng và được đóng gói kín bằng bao bì có chất liệu PA/PE/CPP dùng để đóng gói cho từng bánh. - Bánh được cho vào hộp giấy theo các quy cách qui định. 5. Các chỉ tiêu cảm quan: Theo TCVN 12941-2020 - Hình thái: Vỏ bánh mềm, dẻo; nhân bánh( nếu có) là nhân cứng hoặc nhân nhuyễn - Màu sắc: Đặc trưng cho sản phẩm - Mùi: Đặc trưng cho sản phẩm, không có mùi lạ - Vị : Đặc trưng cho sản phẩm, không có vị lạ - Tạp chất: Không có tạp chất nhìn thấy bằng mắt thường VIỆT NAM 35.381
4 Bánh dẻo sữa dừa
0
2.300 HỘP 1. Thành phần Đường, bột nếp, đường trehalose, dừa tươi (15,3%), chất làm ẩm( 420(ii), 1520), mứt bí, chất ổn định (1442), bột kem sữa (2,6%), dầu thực vật, hạt dưa, hương liệu tổng hợp (bưởi, dừa, vani, hương ngọt), bột dừa (0,6%), chất bảo quản ( 202, 200), rượu, chất điều chỉnh độ acid (330). 2. Thời hạn sử dụng sản phẩm: - Ngày sản xuất: được in trên bao bì (ngày/ tháng/ năm). - Hạn sử dụng: 45 ngày kể từ ngày sản xuất. Thời hạn còn sử dụng tối thiểu đến 12/10/2025 3. Trọng lượng: 150g/ chiếc 4. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: - Quy cách đóng gói: 150gr/chiếc - Chất liệu bao bì tiếp xúc trực tiếp với thực phẩm: Sản phẩm được chứa trong khay nhựa PP màu vàng và được đóng gói kín bằng bao bì có chất liệu PA/PE/CPP dùng để đóng gói cho từng bánh. - Bánh được cho vào hộp giấy theo các quy cách qui định. 5. Các chỉ tiêu cảm quan: Theo TCVN 12941-2020 - Hình thái: Vỏ bánh mềm, dẻo; nhân bánh( nếu có) là nhân cứng hoặc nhân nhuyễn - Màu sắc: Đặc trưng cho sản phẩm - Mùi: Đặc trưng cho sản phẩm, không có mùi lạ - Vị : Đặc trưng cho sản phẩm, không có vị lạ - Tạp chất: Không có tạp chất nhìn thấy bằng mắt thường VIỆT NAM 35.381
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây