Shopping for gifts

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Shopping for gifts
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
356.500.000 VND
Publication date
09:44 29/08/2025
Type of contract
Fixed unit price
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
18.2025/QĐ-CĐCS
Approval Entity
Trade Union of Peony Company Limited
Approval date
28/08/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn3700667933 3700667933

ORION FOOD VINA CO., LTD

344.935.692 VND 20 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bánh nướng đậu xanh
0
2.300 HỘP 1. Thành phần: Đường, đậu xanh (20,5%), bột mì, dầu thực vật, chất làm ẩm (420(ii)), lòng đỏ trứng muối (6,6%), mạch nha glucose ,trứng, chanh tươi, chất tạo xốp (451(i), 450(ii)), chất điều chỉnh độ acid (501(i), 500(i), 330), chất ổn định (1440), chất bảo quản (202) hương liệu tổng hợp (đậu xanh, vani, hương ngọt), đường trehalose, , dứa tươi. 2. Yêu cầu về an toàn thực phẩm - QCVN 8-1:2011/BYT: Quy chuẩn kỹ thuật quốc gia đối với giới hạn ô nhiễm độc tố vi nấm trong thực phẩm. - Thông tư số 24/2019/TT-BYT quy định về quản lý và sử dụng phụ gia thực phẩm và thông tư số 17/2023/TT-BYT sửa đổi, bổ sung và bãi bỏ một số văn bản quy phạm pháp luật về an toàn thực phẩm do bộ trưởng Bộ Y Tế ban hành. - Tiêu chuẩn Quốc gia: TCVN 12940:2020: Bánh Nướng 3. Trọng lượng : 150 gr 4. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: - Quy cách đóng gói: 150gr/Cái - Chất liệu bao bì tiếp xúc trực tiếp với thực phẩm: Sản phẩm được chứa trong khay nhựa PP màu vàng và được đóng gói kín bằng bao bì có chất liệu PA/PE/CPP dùng để đóng gói cho từng bánh. - Bánh được cho vào hộp giấy theo các quy cách qui định. 5. Thời hạn sử dụng - Ngày sản xuất: được in trên bao bì (ngày/ tháng/ năm). - Hạn sử dụng: 60 ngày kể từ ngày sản xuất. Thời hạn còn sử dụng tối thiểu đến 12/10/2025 6. Chỉ tiêu cảm quan - Bánh có hình dạng tròn hoàn chỉnh - Vỏ bánh không bị cháy, nhân cứng hoặc nhân nhuyễn - Mùi vị đặc trưng Đậu xanh và hương cốm thơm dịu ,không có mùi vị lạ, không có mùi hôi , không có mùi mốc, không có tạp chất nhìn thấy bằng mắt thường VIỆT NAM 37,210
2 Bánh nướng thập cẩm lạp xưởng
0
2.300 HỘP 1. Thành phần: Đường , bột mì, mè, mứt bí, mỡ lợn, lòng đỏ trứng muối( 6,6%), hạt dưa, bột nếp,mứt gừng, dầu thực vật, mứt chanh , nạp xưởng (3,0%), trứng, rượu, dầu mè, chanh tươi, chất làm ẩm (420(ii)), hương liệu tổng hợp ( huowngthitj, vani), lá chanh, chao đỏ, muối, chất điều vị (621), ngũ vị hương, tiêu, chất bảo quản (202), chất điều chỉnh độ acid (501(i)), 330), hoa hồi, dứa tươi. 2.Yêu cầu về an toàn thực phẩm - QCVN 8-1:2011/BYT: Quy chuẩn kỹ thuật quốc gia đối với giới hạn ô nhiễm độc tố vi nấm trong thực phẩm. - Thông tư số 24/2019/TT-BYT quy định về quản lý và sử dụng phụ gia thực phẩm và thông tư số 17/2023/TT-BYT sửa đổi, bổ sung và bãi bỏ một số văn bản quy phạm pháp luật về an toàn thực phẩm do bộ trưởng Bộ Y Tế ban hành. - Tiêu chuẩn Quốc gia: TCVN 12940:2020: Bánh Nướng 3. Trọng lượng : 150 gr 4. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: - Quy cách đóng gói: 150gr/Cái - Chất liệu bao bì tiếp xúc trực tiếp với thực phẩm: Sản phẩm được chứa trong khay nhựa PP màu vàng và được đóng gói kín bằng bao bì có chất liệu PA/PE/CPP dùng để đóng gói cho từng bánh. - Bánh được cho vào hộp giấy theo các quy cách qui định. 5. Thời hạn sử dụng - Ngày sản xuất: được in trên bao bì (ngày/ tháng/ năm). - Hạn sử dụng: 60 ngày kể từ ngày sản xuất. Thời hạn còn sử dụng tối thiểu đến 12/10/2025 6. Chỉ tiêu cảm quan Hình thái: Vỏ bánh không bị cháy, nhân cứng hoặc nhân nhuyễn - Màu sắc: Đặc trưng cho sản phẩm - Mùi: Đặc trưng cho sản phẩm, không có mùi lạ - Vị : Đặc trưng cho sản phẩm, không có vị lạ - Tạp chất: Không có tạp chất nhìn thấy bằng mắt thường VIỆT NAM 42,000
3 Bánh dẻo đậu xanh hạt dưa
0
2.300 HỘP 1. Thành phần Đường, đường trehalose,bột nếp, dầu thực vật, đậu xanh (10,2%), hạt dưa( 4,0%), mạch nha glucose, chất làm ẩm( 420(ii), 1520), chất ổn định (1440), hương liệu tổng hợp (bưởi, đậu xanh, vani, hương ngọt), chất bảo quản( 202), chất tạo xốp(451(i)), chất điều chỉnh độ acid( 501(i), 500(i),330), chanh tươi 2. Thời hạn sử dụng sản phẩm: - Ngày sản xuất: được in trên bao bì (ngày/ tháng/ năm). - Hạn sử dụng: 45 ngày kể từ ngày sản xuất. Thời hạn còn sử dụng tối thiểu đến 12/10/2025 2. Thời hạn sử dụng sản phẩm: - Ngày sản xuất: được in trên bao bì (ngày/ tháng/ năm). - Hạn sử dụng: 45 ngày kể từ ngày sản xuất. 3. Trọng lượng: 150g/ chiếc 4. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: - Quy cách đóng gói: 150gr/chiếc - Chất liệu bao bì tiếp xúc trực tiếp với thực phẩm: Sản phẩm được chứa trong khay nhựa PP màu vàng và được đóng gói kín bằng bao bì có chất liệu PA/PE/CPP dùng để đóng gói cho từng bánh. - Bánh được cho vào hộp giấy theo các quy cách qui định. 5. Các chỉ tiêu cảm quan: Theo TCVN 12941-2020 - Hình thái: Vỏ bánh mềm, dẻo; nhân bánh( nếu có) là nhân cứng hoặc nhân nhuyễn - Màu sắc: Đặc trưng cho sản phẩm - Mùi: Đặc trưng cho sản phẩm, không có mùi lạ - Vị : Đặc trưng cho sản phẩm, không có vị lạ - Tạp chất: Không có tạp chất nhìn thấy bằng mắt thường VIỆT NAM 35,381
4 Bánh dẻo sữa dừa
0
2.300 HỘP 1. Thành phần Đường, bột nếp, đường trehalose, dừa tươi (15,3%), chất làm ẩm( 420(ii), 1520), mứt bí, chất ổn định (1442), bột kem sữa (2,6%), dầu thực vật, hạt dưa, hương liệu tổng hợp (bưởi, dừa, vani, hương ngọt), bột dừa (0,6%), chất bảo quản ( 202, 200), rượu, chất điều chỉnh độ acid (330). 2. Thời hạn sử dụng sản phẩm: - Ngày sản xuất: được in trên bao bì (ngày/ tháng/ năm). - Hạn sử dụng: 45 ngày kể từ ngày sản xuất. Thời hạn còn sử dụng tối thiểu đến 12/10/2025 3. Trọng lượng: 150g/ chiếc 4. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: - Quy cách đóng gói: 150gr/chiếc - Chất liệu bao bì tiếp xúc trực tiếp với thực phẩm: Sản phẩm được chứa trong khay nhựa PP màu vàng và được đóng gói kín bằng bao bì có chất liệu PA/PE/CPP dùng để đóng gói cho từng bánh. - Bánh được cho vào hộp giấy theo các quy cách qui định. 5. Các chỉ tiêu cảm quan: Theo TCVN 12941-2020 - Hình thái: Vỏ bánh mềm, dẻo; nhân bánh( nếu có) là nhân cứng hoặc nhân nhuyễn - Màu sắc: Đặc trưng cho sản phẩm - Mùi: Đặc trưng cho sản phẩm, không có mùi lạ - Vị : Đặc trưng cho sản phẩm, không có vị lạ - Tạp chất: Không có tạp chất nhìn thấy bằng mắt thường VIỆT NAM 35,381
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second