Mua sắm quà tặng

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm quà tặng
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
177.516.144 VND
Ngày đăng tải
11:24 16/09/2025
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
20250915/QĐKQ-CĐ
Cơ quan phê duyệt
CÔNG ĐOÀN CƠ SỞ CÔNG TY TNHH GIÀY SUNSHINE
Ngày phê duyệt
15/09/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0107723851 0107723851

CÔNG TY CỔ PHẦN XNK VIỆT NAM THỊNH VƯỢNG

177.516.144 VND 20 ngày 20 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bánh nướng đậu xanh không trứng
0
770 Cái 1. Thành phần Đường, đậu xanh (19.3%), bột mì, nước đường, dầu thực vật (dầu cọ, dầu nành, dầu phộng), mạch nha, mỡ heo, trứng gà, chất làm ẩm (420(ii), 422), bột nếp, chất ổn định (1442, 170(i)), chất xơ, hương liệu tổng hợp (đậu xanh, vani), chất tạo xốp (339(i), 452(i)), muối, chất bảo quản (202), đạm sữa, chất điều chỉnh độ acid (330), chất chống oxi hóa (223), chất tạo màu tổng hợp (150c, 102, 160a(i), 129). 2. Thời hạn sử dụng - HSD tối đa: 75 ngày kể từ ngày sản xuất - HSD tối thiếu: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu ( tức ngày 15/8/2025 âm lịch ) từ 4-7 ngày 3. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì Mỗi bánh được chứa trong một khay nhựa PET và được đóng gói kín trong bao bì màng nhựa phức hợp cho riêng từng bánh 4. Trọng lượng: 150g 5. Yêu cầu về an toàn thực phẩm: - Quy chuẩn kỹ thuật Quốc gia số QCVN 8-1:2011/BYT Quy chuẩn kỹ thuật Quốc gia về giới hạn ô nhiễm độc tố vi nấm trong thực phẩm - Tiêu chuẩn Quốc gia TCVN 12940:2020: Bánh nướng Việt Nam 48.880,8
2 Bánh nướng khoai môn 1 trứng
0
990 Cái . Thành phần Đường, bột mì, dầu thực vật (dầu cọ, dầu nành, dầu phộng, dầu mè), nước đường, đậu xanh, trứng vịt muối, hạt sen, khoai môn (5,7%), mạch nha, trứng gà, chất làm ẩm ( 422, 420(ii)), bột nếp, chất ổn định (1442, 461, 170(i)), hương liệu tổng hợp (khoai môn, dừa, vani), chất tạo xốp (339(i), 452(i)), chất xơ, chất bảo quản (202), đạm sữa, muối, chất tạo màu tổng hợp (150c, 129, 160a(i), 133, 102), chất điều chỉnh độ acid (330), rượu trắng. 2. Thời hạn sử dụng sản phẩm: - HSD tối đa: 75 ngày kể từ ngày sản xuất - HSD tối thiếu: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu ( tức ngày 15/8/2025 âm lịch ) từ 4-7 ngày 3. Khối lượng tịnh: 150g/cái 4. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: - Mỗi bánh được chứa trong một khay nhựa PET và được đóng gói kín trong bao bì màng nhựa phức hợp cho riêng từng bánh. 5. Các yêu cầu về an toàn thực phẩm: Sản phẩm đạt yêu cầu về an toàn thực phẩm theo: - Quy chuẩn kỹ thuật Quốc gia số: + QCVN 8-1:2011/BYT: Quy chuẩn kỹ thuật quốc gia đối với giới hạn ô nhiễm độc tố vi nấm trong thực phẩm Việt Nam 52.822,8
3 Bánh dẻo hạt sen không trứng
0
990 Cái . Thành phần Đường, bột nếp, dầu thực vật (dầu nành, dầu cọ, dầu phộng), hạt sen (6,4%), chất ổn định (1442, 170(i)), đậu xanh, chất làm ẩm (422, 420(i), 1520), mạch nha, hương liệu tổng hợp (sen, lá dứa), chất bảo quản (202), chất tạo xốp (339(i), 452(i)), chất điều chỉnh độ acid (501(i), 330), chất xơ, muối, chất chống oxi hóa (223). 2. Thời hạn sử dụng: - HSD tối đa: 50 ngày kể từ ngày sản xuất - HSD tối thiểu: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu ( tức sau ngày 15/8/2025 âm lịch ) từ 4-7 ngày 3. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì Mỗi bánh được chứa trong 1 khay nhựa PET và được đóng gói kín bằng bao bì có chất liệu PA/PE/CPP hoặc BOPP/CPP cho riêng từng bánh. 4. Trọng lượng: 180g/ cái 5. Yêu cầu về an toàn thực phẩm - Quy chuẩn kỹ thuật Quốc gia số: QCVN 8-1/2011/BYT: Quy chuẩn quốc gia đối với giới hạn ô nhiễm độc tố vi nấm trong thực phẩm - Tiêu chuẩn Quốc gia TCVB 12941:2020: Bánh dẻo Việt Nam 47.304
4 Bánh dẻo đậu xanh không trứng
0
770 Cái 1. Thành phần Đường, bột nếp, đậu xanh (9,9%), chất ổn định (1442, 170(i)), dầu thực vật (dầu nành, dầu cọ), chất làm ẩm (422, 420(ii), 1520), mạch nha, mỡ heo, chất xơ, hương liệu tổng hợp (đậu xanh, lá dứa, vani), chất bảo quản (202), chất tạo xốp (339(i), 452(i)), muối, chất điều chỉnh độ acid (330), chất chống oxi hóa (223), chất tạo màu tổng hợp (102). 2. Thời hạn sử dụng sản phẩm: HSD tối đa: 50 ngày trước hạn sử dụng. HSD tối thiếu: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu ( tức sau ngày 15/8/2025 âm lịch ) từ 4-7 ngày 3. Khối lượng tịnh: 180g 4. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: Mỗi bánh được chứa trong một khay nhựa PET và được đóng gói kín trong bao bì màng nhựa phức hợp cho riêng từng bánh. 5. Các yêu cầu về an toàn thực phẩm: Sản phẩm đạt yêu cầu về an toàn thực phẩm theo: - Quy chuẩn kỹ thuật Quốc gia số: + QCVN 8-1:2011/BYT: Quy chuẩn kỹ thuật quốc gia đối với giới hạn ô nhiễm độc tố vi nấm trong thực phẩm Tiêu chuẩn Quốc gia: + TCVN 12941:2020: Bánh dẻo. Việt Nam 47.304
5 Bánh nướng đậu xanh không trứng
0
45 Cái . Thành phần Đường, đậu xanh (19.3%), bột mì, nước đường, dầu thực vật (dầu cọ, dầu nành, dầu phộng), mạch nha, mỡ heo, trứng gà, chất làm ẩm (420(ii), 422), bột nếp, chất ổn định (1442, 170(i)), chất xơ, hương liệu tổng hợp (đậu xanh, vani), chất tạo xốp (339(i), 452(i)), muối, chất bảo quản (202), đạm sữa, chất điều chỉnh độ acid (330), chất chống oxi hóa (223), chất tạo màu tổng hợp (150c, 102, 160a(i), 129). 2. Thời hạn sử dụng - HSD tối đa: 75 ngày kể từ ngày sản xuất - HSD tối thiếu: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu ( tức ngày 15/8/2025 âm lịch ) từ 4-7 ngày 3. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì Mỗi bánh được chứa trong một khay nhựa PET và được đóng gói kín trong bao bì màng nhựa phức hợp cho riêng từng bánh 4. Trọng lượng: 150g 5. Yêu cầu về an toàn thực phẩm: - Quy chuẩn kỹ thuật Quốc gia số QCVN 8-1:2011/BYT Quy chuẩn kỹ thuật Quốc gia về giới hạn ô nhiễm độc tố vi nấm trong thực phẩm - Tiêu chuẩn Quốc gia TCVN 12940:2020: Bánh nướng Việt Nam 48.880,8
6 Bánh dẻo hạt sen không trứng
0
45 Cái 1. Thành phần Đường, bột nếp, dầu thực vật (dầu nành, dầu cọ, dầu phộng), hạt sen (6,4%), chất ổn định (1442, 170(i)), đậu xanh, chất làm ẩm (422, 420(i), 1520), mạch nha, hương liệu tổng hợp (sen, lá dứa), chất bảo quản (202), chất tạo xốp (339(i), 452(i)), chất điều chỉnh độ acid (501(i), 330), chất xơ, muối, chất chống oxi hóa (223). 2. Thời hạn sử dụng: - HSD tối đa: 50 ngày kể từ ngày sản xuất - HSD tối thiểu: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu ( tức sau ngày 15/8/2025 âm lịch ) từ 4-7 ngày 3. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì Mỗi bánh được chứa trong 1 khay nhựa PET và được đóng gói kín bằng bao bì có chất liệu PA/PE/CPP hoặc BOPP/CPP cho riêng từng bánh. 4. Trọng lượng: 180g/ cái 5. Yêu cầu về an toàn thực phẩm - Quy chuẩn kỹ thuật Quốc gia số: QCVN 8-1/2011/BYT: Quy chuẩn quốc gia đối với giới hạn ô nhiễm độc tố vi nấm trong thực phẩm - Tiêu chuẩn Quốc gia TCVB 12941:2020: Bánh dẻo Việt Nam 47.304
7 Hộp bánh 4
0
770 Cái Gồm: 1. Bánh nướng đậu xanh không trứng 2. Bánh nướng khoai môn 1 trứng 3. Bánh dẻo hạt sen không trứng 4. Bánh dẻo đậu xanh không trứng - Vỏ hộp - Hộp được làm từ chất liệu giấy metaline, phủ nhũ thúc nổi, bồi trên song E, in đa màu - Kích thước : 285mm*65mm*288mm - Khay: - Khay được làm từ chất liệu giấy duplex 150 bồi song E - Kích thước: 247.5mm*247.5mm*30mm - Túi giấy: + Túi được làm từ chất liệu giấy Kraft 180. + Kích thước : 295mm*323mm*80mm Việt Nam 0
8 Hộp bánh 2
0
265 Cái *) 220 Hộp loại: 1. Bánh nướng khoai môn 1 trứng 2. Bánh dẻo hạt sen không trứng *) 44 Hộp loại: 1. Bánh nướng đậu xanh không trứng 2. Bánh dẻo hạt sen không trứng - Vỏ hộp + Hộp được làm từ chất liệu duplex 230, bồi trên sóng E, in đa màu cán bóng, bế gián thành phẩm + Kích thước vỏ hộp: 240mm*130mm*55mm - Túi giấy: + Túi được làm từ chất liệu Kraft 180 + Kích thước túi: 245mm*145mm*60mm - Kích thước quai túi : 35cm Việt Nam 0
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây