Shopping for gifts

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Shopping for gifts
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
177.516.144 VND
Publication date
11:24 16/09/2025
Type of contract
Fixed unit price
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
20250915/QĐKQ-CĐ
Approval Entity
SUNSHINE SHOES CO., LTD
Approval date
15/09/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0107723851 0107723851

XNK VIET NAM THINH VUONG JOINT STOCK COMPANY

177.516.144 VND 20 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bánh nướng đậu xanh không trứng
0
770 Cái 1. Thành phần Đường, đậu xanh (19.3%), bột mì, nước đường, dầu thực vật (dầu cọ, dầu nành, dầu phộng), mạch nha, mỡ heo, trứng gà, chất làm ẩm (420(ii), 422), bột nếp, chất ổn định (1442, 170(i)), chất xơ, hương liệu tổng hợp (đậu xanh, vani), chất tạo xốp (339(i), 452(i)), muối, chất bảo quản (202), đạm sữa, chất điều chỉnh độ acid (330), chất chống oxi hóa (223), chất tạo màu tổng hợp (150c, 102, 160a(i), 129). 2. Thời hạn sử dụng - HSD tối đa: 75 ngày kể từ ngày sản xuất - HSD tối thiếu: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu ( tức ngày 15/8/2025 âm lịch ) từ 4-7 ngày 3. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì Mỗi bánh được chứa trong một khay nhựa PET và được đóng gói kín trong bao bì màng nhựa phức hợp cho riêng từng bánh 4. Trọng lượng: 150g 5. Yêu cầu về an toàn thực phẩm: - Quy chuẩn kỹ thuật Quốc gia số QCVN 8-1:2011/BYT Quy chuẩn kỹ thuật Quốc gia về giới hạn ô nhiễm độc tố vi nấm trong thực phẩm - Tiêu chuẩn Quốc gia TCVN 12940:2020: Bánh nướng Việt Nam 48,880.8
2 Bánh nướng khoai môn 1 trứng
0
990 Cái . Thành phần Đường, bột mì, dầu thực vật (dầu cọ, dầu nành, dầu phộng, dầu mè), nước đường, đậu xanh, trứng vịt muối, hạt sen, khoai môn (5,7%), mạch nha, trứng gà, chất làm ẩm ( 422, 420(ii)), bột nếp, chất ổn định (1442, 461, 170(i)), hương liệu tổng hợp (khoai môn, dừa, vani), chất tạo xốp (339(i), 452(i)), chất xơ, chất bảo quản (202), đạm sữa, muối, chất tạo màu tổng hợp (150c, 129, 160a(i), 133, 102), chất điều chỉnh độ acid (330), rượu trắng. 2. Thời hạn sử dụng sản phẩm: - HSD tối đa: 75 ngày kể từ ngày sản xuất - HSD tối thiếu: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu ( tức ngày 15/8/2025 âm lịch ) từ 4-7 ngày 3. Khối lượng tịnh: 150g/cái 4. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: - Mỗi bánh được chứa trong một khay nhựa PET và được đóng gói kín trong bao bì màng nhựa phức hợp cho riêng từng bánh. 5. Các yêu cầu về an toàn thực phẩm: Sản phẩm đạt yêu cầu về an toàn thực phẩm theo: - Quy chuẩn kỹ thuật Quốc gia số: + QCVN 8-1:2011/BYT: Quy chuẩn kỹ thuật quốc gia đối với giới hạn ô nhiễm độc tố vi nấm trong thực phẩm Việt Nam 52,822.8
3 Bánh dẻo hạt sen không trứng
0
990 Cái . Thành phần Đường, bột nếp, dầu thực vật (dầu nành, dầu cọ, dầu phộng), hạt sen (6,4%), chất ổn định (1442, 170(i)), đậu xanh, chất làm ẩm (422, 420(i), 1520), mạch nha, hương liệu tổng hợp (sen, lá dứa), chất bảo quản (202), chất tạo xốp (339(i), 452(i)), chất điều chỉnh độ acid (501(i), 330), chất xơ, muối, chất chống oxi hóa (223). 2. Thời hạn sử dụng: - HSD tối đa: 50 ngày kể từ ngày sản xuất - HSD tối thiểu: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu ( tức sau ngày 15/8/2025 âm lịch ) từ 4-7 ngày 3. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì Mỗi bánh được chứa trong 1 khay nhựa PET và được đóng gói kín bằng bao bì có chất liệu PA/PE/CPP hoặc BOPP/CPP cho riêng từng bánh. 4. Trọng lượng: 180g/ cái 5. Yêu cầu về an toàn thực phẩm - Quy chuẩn kỹ thuật Quốc gia số: QCVN 8-1/2011/BYT: Quy chuẩn quốc gia đối với giới hạn ô nhiễm độc tố vi nấm trong thực phẩm - Tiêu chuẩn Quốc gia TCVB 12941:2020: Bánh dẻo Việt Nam 47,304
4 Bánh dẻo đậu xanh không trứng
0
770 Cái 1. Thành phần Đường, bột nếp, đậu xanh (9,9%), chất ổn định (1442, 170(i)), dầu thực vật (dầu nành, dầu cọ), chất làm ẩm (422, 420(ii), 1520), mạch nha, mỡ heo, chất xơ, hương liệu tổng hợp (đậu xanh, lá dứa, vani), chất bảo quản (202), chất tạo xốp (339(i), 452(i)), muối, chất điều chỉnh độ acid (330), chất chống oxi hóa (223), chất tạo màu tổng hợp (102). 2. Thời hạn sử dụng sản phẩm: HSD tối đa: 50 ngày trước hạn sử dụng. HSD tối thiếu: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu ( tức sau ngày 15/8/2025 âm lịch ) từ 4-7 ngày 3. Khối lượng tịnh: 180g 4. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: Mỗi bánh được chứa trong một khay nhựa PET và được đóng gói kín trong bao bì màng nhựa phức hợp cho riêng từng bánh. 5. Các yêu cầu về an toàn thực phẩm: Sản phẩm đạt yêu cầu về an toàn thực phẩm theo: - Quy chuẩn kỹ thuật Quốc gia số: + QCVN 8-1:2011/BYT: Quy chuẩn kỹ thuật quốc gia đối với giới hạn ô nhiễm độc tố vi nấm trong thực phẩm Tiêu chuẩn Quốc gia: + TCVN 12941:2020: Bánh dẻo. Việt Nam 47,304
5 Bánh nướng đậu xanh không trứng
0
45 Cái . Thành phần Đường, đậu xanh (19.3%), bột mì, nước đường, dầu thực vật (dầu cọ, dầu nành, dầu phộng), mạch nha, mỡ heo, trứng gà, chất làm ẩm (420(ii), 422), bột nếp, chất ổn định (1442, 170(i)), chất xơ, hương liệu tổng hợp (đậu xanh, vani), chất tạo xốp (339(i), 452(i)), muối, chất bảo quản (202), đạm sữa, chất điều chỉnh độ acid (330), chất chống oxi hóa (223), chất tạo màu tổng hợp (150c, 102, 160a(i), 129). 2. Thời hạn sử dụng - HSD tối đa: 75 ngày kể từ ngày sản xuất - HSD tối thiếu: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu ( tức ngày 15/8/2025 âm lịch ) từ 4-7 ngày 3. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì Mỗi bánh được chứa trong một khay nhựa PET và được đóng gói kín trong bao bì màng nhựa phức hợp cho riêng từng bánh 4. Trọng lượng: 150g 5. Yêu cầu về an toàn thực phẩm: - Quy chuẩn kỹ thuật Quốc gia số QCVN 8-1:2011/BYT Quy chuẩn kỹ thuật Quốc gia về giới hạn ô nhiễm độc tố vi nấm trong thực phẩm - Tiêu chuẩn Quốc gia TCVN 12940:2020: Bánh nướng Việt Nam 48,880.8
6 Bánh dẻo hạt sen không trứng
0
45 Cái 1. Thành phần Đường, bột nếp, dầu thực vật (dầu nành, dầu cọ, dầu phộng), hạt sen (6,4%), chất ổn định (1442, 170(i)), đậu xanh, chất làm ẩm (422, 420(i), 1520), mạch nha, hương liệu tổng hợp (sen, lá dứa), chất bảo quản (202), chất tạo xốp (339(i), 452(i)), chất điều chỉnh độ acid (501(i), 330), chất xơ, muối, chất chống oxi hóa (223). 2. Thời hạn sử dụng: - HSD tối đa: 50 ngày kể từ ngày sản xuất - HSD tối thiểu: Bánh sẽ còn hạn sử dụng tối thiểu sau rằm trung thu ( tức sau ngày 15/8/2025 âm lịch ) từ 4-7 ngày 3. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì Mỗi bánh được chứa trong 1 khay nhựa PET và được đóng gói kín bằng bao bì có chất liệu PA/PE/CPP hoặc BOPP/CPP cho riêng từng bánh. 4. Trọng lượng: 180g/ cái 5. Yêu cầu về an toàn thực phẩm - Quy chuẩn kỹ thuật Quốc gia số: QCVN 8-1/2011/BYT: Quy chuẩn quốc gia đối với giới hạn ô nhiễm độc tố vi nấm trong thực phẩm - Tiêu chuẩn Quốc gia TCVB 12941:2020: Bánh dẻo Việt Nam 47,304
7 Hộp bánh 4
0
770 Cái Gồm: 1. Bánh nướng đậu xanh không trứng 2. Bánh nướng khoai môn 1 trứng 3. Bánh dẻo hạt sen không trứng 4. Bánh dẻo đậu xanh không trứng - Vỏ hộp - Hộp được làm từ chất liệu giấy metaline, phủ nhũ thúc nổi, bồi trên song E, in đa màu - Kích thước : 285mm*65mm*288mm - Khay: - Khay được làm từ chất liệu giấy duplex 150 bồi song E - Kích thước: 247.5mm*247.5mm*30mm - Túi giấy: + Túi được làm từ chất liệu giấy Kraft 180. + Kích thước : 295mm*323mm*80mm Việt Nam 0
8 Hộp bánh 2
0
265 Cái *) 220 Hộp loại: 1. Bánh nướng khoai môn 1 trứng 2. Bánh dẻo hạt sen không trứng *) 44 Hộp loại: 1. Bánh nướng đậu xanh không trứng 2. Bánh dẻo hạt sen không trứng - Vỏ hộp + Hộp được làm từ chất liệu duplex 230, bồi trên sóng E, in đa màu cán bóng, bế gián thành phẩm + Kích thước vỏ hộp: 240mm*130mm*55mm - Túi giấy: + Túi được làm từ chất liệu Kraft 180 + Kích thước túi: 245mm*145mm*60mm - Kích thước quai túi : 35cm Việt Nam 0
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second