Mua sắm quà tặng

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm quà tặng
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
283.272.734 VND
Ngày đăng tải
17:53 07/01/2026
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
20260106/QĐKQ-CĐ
Cơ quan phê duyệt
BCH công đoàn công ty TNHH điện tử Chilisin (VN)
Ngày phê duyệt
06/01/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0200785901 0200785901

CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI TUÂN VIỆT

283.272.734 VND 30 ngày 30 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bộ quà Tết
0
1.200 Bộ 1.Nước Ngọt Coca Cola Vị Nguyên Bản Thùng 24 Lon x 235ml - Thành phần: Nước bão hòa CO2, đường HFCS, đường mía, màu tự nhiên (150d), chất điều chỉnh độ acid (338), hương liệu tự nhiên, caffeine. - Thể tích thực: 235ml, - Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: - Sản phẩm đóng trong lon nhôm, chất liệu phù hợp quy định vệ sinh an toàn thực phẩm. - Thể tích thực: 235ml - Thùng 24 lon 2. Bánh ChocoPie 20p , Trọng lượng 726g Thành phần: bột mì, đường, mạch nha glucose, shortening thực vật (có chứa chất nhũ hóa (471, 475)), chất béo thực vật (có chứa chất nhũ hóa (492, 322(i))), bột cacao (2,7%), mạch nha isomalto oligo, sữa bột nguyên kem, trứng, chất tạo xốp (500(ii), 503(ii)), đường dextrose, gelatin, muối, hỗn hợp bột cacao và bơ cacao (0,2%), chất ổn định (1442, 415), chất điều chỉnh độ acid (341(i)), chất nhũ hóa (322(i), 476), hương liệu tổng hợp (vani), muối i-ốt, protein sữa. - Trọng lượng: 726gr - Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: +Quy cách đóng gói: 36,3 g/ gói x 20gói/ hộp + Chất liệu bao bì tiếp xúc trực tiếp với thực phẩm: OPP/ VMCPP - Sản phẩm đáp ứng các yêu cầu về an toàn thực phẩm Việt Nam 236.060,61
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây