Mua sắm quà tặng

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm quà tặng
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
388.800.000 VND
Ngày đăng tải
14:46 30/03/2026
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
20260328/QĐKQ-CĐ
Cơ quan phê duyệt
Công đoàn Công ty TNHH Bujeon Vietnam Electronics
Ngày phê duyệt
28/03/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0106726779 0106726779

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN KHAI TUỆ

388.800.000 VND 20 ngày 20 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Dầu ăn Neptune và Nước mắm Nam Ngư
0
2.700 Bộ I. Dầu ăn Neptune 1. Thành phần: dầu đậu nành, dầu gạo lứt, dầu hướng dương, vitamin A palmitate. 2. Thời hạn sử dụng sản phẩm: 24 tháng kể từ ngày sản xuất. Thời gian còn sử dụng của sản phẩm tối thiểu 18 tháng kể từ ngày bàn giao. 3. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: - Quy Cách đóng gói: Thể tích thực ở 20 °C là 2 lít, Chất liệu bao bì: Sản phẩm đựng trong chai nhựa PET (bảo đảm an toàn vệ sinh thực phẩm) 4. Yêu cầu kỹ thuật: Đáp ứng các yêu cầu kĩ thuật theo quy định hiện hành II. Nước mắm Nam Ngư 1. Thành phần: Thành phần chính (> 97%): nước mắm cốt (cá, muối), nước muối, đường Thành phần khác (< %): chất điều vị (639, 621, 635, 620, 640), chất điều chỉnh độ acid (260, 330), hương cá hồi tổng hợp, chất bảo quản (211), chất ổn định (415), chất tạo màu (beet red, caramen nhóm I) tự nhiên, chiết xuất trái dành dành, chất tạo ngọt aspartam tổng hợp 2. Thời hạn sử dụng sản phẩm: Hạn sử dụng: 12 tháng kể từ ngày sản xuất. Thời gian còn sử dụng của sản phẩm tối thiểu 10 tháng kể từ ngày bàn giao. 3. Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: - Quy cách đóng gói: + Đóng chai với thể tích thực ở 20 °C: 500 ml. Chai: nhựa Nắp: nhựa Thùng: Giấy carton 4. Yêu cầu kỹ thuật: Đáp ứng các yêu cầu kĩ thuật theo quy định hiện hành. ViệtNam 144.000
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây