Mua sắm quà tặng

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm quà tặng
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
382.500.000 VND
Ngày đăng tải
14:18 16/05/2026
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
20260515/QĐKQ-CĐ
Cơ quan phê duyệt
Công Đoàn Công Ty TNHH Kido Vinh
Ngày phê duyệt
15/05/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0700869564 0700869564

CÔNG TY TNHH AN THỊNH TRADING

382.500.000 VND 20 ngày 20 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bộ quà tặng
.
3.750 Bộ 1. Solite-bánh bông lan cuộn kem vị xoài, 238gr Thành phần: Trứng (22,2%), bột mì, mạch nha, dầu thực vật (dầu cọ), đường, chất làm ẩm … - Thời hạn sử dụng sản phẩm: + Ngày sản xuất: 10 tháng kể từ ngày sản xuất + Hạn sử dụng: + Tối thiểu 50% kể từ ngày sản xuất - Khối lượng tịnh: 238 g ((14 gói x 17 g) - Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: Sản phẩm được đóng gói kín thành từng gói nhỏ trong bao bì màng nhựa phức hợp và đóng vào hộp giấy hoặc khay giấy. - Các yêu cầu về an toàn thực phẩm: Sản phẩm đáp ứng các yêu cầu an toàn thực phẩm thep quy định hiện hành 2. Oreo Cookie Mix 2 Vị Hg - Thành phần + Bánh quy socola vị vani 61.25g: Bột mì, đường, dầu thực vật không hydro hóa (dầu cọ - chứa chất chống oxi hóa TBHQ (319)), bột cacao (3,9%), … + Bánh quy socola 61.25g: Bột mì, đường, dầu thực vật không hydro hóa (dầu cọ - chứa chất chống oxi hóa TBHQ (319)), bột cacao (4,8%), xirô fructoza, … - Thời hạn sử dụng: + Ngày sản xuất : 12 tháng kể từ ngày sản xuất + Hạn sử dụng: Tối thiểu 30%. - Khối lượng tịnh: 122,5g - Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: Bánh được đóng gói kín trong bao bì với chất liệu OPP/VMCPP - Yêu cầu về an toàn thực phẩm: Sản phẩm đáp ứng các yêu cầu an toàn thực phẩm theo quy định hiện hành 3.Thạch sữa chua Long Hải 432gr - Thành phần: Nước tinh lọc, đường mía, sữa bột béo, bột rong biển Carrageenan – INS 407 (0.1% khối lượng), nhân thạch dừa, muối ăn, hương hoa quả tổng hợp ( Dừa, Cam, Đào, Xoài, Dứa, Dưa, Dâu), … - Thời hạn sử dụng sản phẩm: 12 tháng - Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì + Chất liệu bao bì: cốc và màng tem được sản xuất từ nhựa PE dùng cho thực phẩm, đảm bảo theo yêu cầu QCVN 12-1:2011/BYT + Quy cách đóng gói: 36g/ cốc, túi 432g - Yêu cầu về an toàn thực phẩm Công ty TNHH Long Hải sản xuất, kinh doanh sản phẩm Thạch kem tươi sữa chua Long Hải đạt yêu cầu về an toàn thực phẩm theo các QCVN 4 Sữa Lof Malto Sôcola ,180ml x 4 - Thành phần:Sữa 32% (nước, bột sữa), chất béo thực vật, đường kính, bột cacao, chiết xuất từ lúa mạch (10 g/L), … - Thời hạn sử dụng sản phẩm: 08 tháng kể từ ngày sản xuất. Hạn sử dụng: Tối thiểu 50% - Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: + Quy cách đóng gói: thể tích thực 180ml/ hộp x 4 hộp/ vỉ + Chất liệu bao bì: Bao bì bằng hộp giấy hoặc túi chuyên dụng có lớp trong cùng là PE, đạt yêu cầu về an toàn vệ sinh thực phẩm theo QCVN 12-1:2011/BYT của Bộ y tế - Yêu cầu về an toàn thực phẩm: Sản phẩm đạt yêu cầu về an toàn thực phẩm. 5. Túi đựng - Kích thước túi: đủ đựng các sản phẩm theo yêu cầu. - Túi có quai xách chắc chắn Việt Nam 102.000
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây