Shopping for gifts

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Shopping for gifts
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
382.500.000 VND
Publication date
14:18 16/05/2026
Type of contract
Fixed unit price
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
20260515/QĐKQ-CĐ
Approval Entity
Trade Union of Kido Vinh Company Limited
Approval date
15/05/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0700869564 0700869564

AN THINH TRADING COMPANY

382.500.000 VND 20 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bộ quà tặng
.
3.750 Bộ 1. Solite-bánh bông lan cuộn kem vị xoài, 238gr Thành phần: Trứng (22,2%), bột mì, mạch nha, dầu thực vật (dầu cọ), đường, chất làm ẩm … - Thời hạn sử dụng sản phẩm: + Ngày sản xuất: 10 tháng kể từ ngày sản xuất + Hạn sử dụng: + Tối thiểu 50% kể từ ngày sản xuất - Khối lượng tịnh: 238 g ((14 gói x 17 g) - Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: Sản phẩm được đóng gói kín thành từng gói nhỏ trong bao bì màng nhựa phức hợp và đóng vào hộp giấy hoặc khay giấy. - Các yêu cầu về an toàn thực phẩm: Sản phẩm đáp ứng các yêu cầu an toàn thực phẩm thep quy định hiện hành 2. Oreo Cookie Mix 2 Vị Hg - Thành phần + Bánh quy socola vị vani 61.25g: Bột mì, đường, dầu thực vật không hydro hóa (dầu cọ - chứa chất chống oxi hóa TBHQ (319)), bột cacao (3,9%), … + Bánh quy socola 61.25g: Bột mì, đường, dầu thực vật không hydro hóa (dầu cọ - chứa chất chống oxi hóa TBHQ (319)), bột cacao (4,8%), xirô fructoza, … - Thời hạn sử dụng: + Ngày sản xuất : 12 tháng kể từ ngày sản xuất + Hạn sử dụng: Tối thiểu 30%. - Khối lượng tịnh: 122,5g - Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: Bánh được đóng gói kín trong bao bì với chất liệu OPP/VMCPP - Yêu cầu về an toàn thực phẩm: Sản phẩm đáp ứng các yêu cầu an toàn thực phẩm theo quy định hiện hành 3.Thạch sữa chua Long Hải 432gr - Thành phần: Nước tinh lọc, đường mía, sữa bột béo, bột rong biển Carrageenan – INS 407 (0.1% khối lượng), nhân thạch dừa, muối ăn, hương hoa quả tổng hợp ( Dừa, Cam, Đào, Xoài, Dứa, Dưa, Dâu), … - Thời hạn sử dụng sản phẩm: 12 tháng - Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì + Chất liệu bao bì: cốc và màng tem được sản xuất từ nhựa PE dùng cho thực phẩm, đảm bảo theo yêu cầu QCVN 12-1:2011/BYT + Quy cách đóng gói: 36g/ cốc, túi 432g - Yêu cầu về an toàn thực phẩm Công ty TNHH Long Hải sản xuất, kinh doanh sản phẩm Thạch kem tươi sữa chua Long Hải đạt yêu cầu về an toàn thực phẩm theo các QCVN 4 Sữa Lof Malto Sôcola ,180ml x 4 - Thành phần:Sữa 32% (nước, bột sữa), chất béo thực vật, đường kính, bột cacao, chiết xuất từ lúa mạch (10 g/L), … - Thời hạn sử dụng sản phẩm: 08 tháng kể từ ngày sản xuất. Hạn sử dụng: Tối thiểu 50% - Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: + Quy cách đóng gói: thể tích thực 180ml/ hộp x 4 hộp/ vỉ + Chất liệu bao bì: Bao bì bằng hộp giấy hoặc túi chuyên dụng có lớp trong cùng là PE, đạt yêu cầu về an toàn vệ sinh thực phẩm theo QCVN 12-1:2011/BYT của Bộ y tế - Yêu cầu về an toàn thực phẩm: Sản phẩm đạt yêu cầu về an toàn thực phẩm. 5. Túi đựng - Kích thước túi: đủ đựng các sản phẩm theo yêu cầu. - Túi có quai xách chắc chắn Việt Nam 102,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second