Mua sắm quà tặng

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Mua sắm quà tặng
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
132.402.325 VND
Ngày đăng tải
14:31 16/05/2026
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
20260515/QĐKQ-CĐ
Cơ quan phê duyệt
BCH công đoàn công ty TNHH điện tử Chilisin (VN)
Ngày phê duyệt
15/05/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0202200467 0202200467

CÔNG TY TNHH TM THIÊN THANH VIỆT NAM

132.402.325 VND 20 ngày 20 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Sữa tươi tiệt trùng TH True Milk không đường 180ml x 4(Nguyên chất) ( bộ 2 vỉ)
.
1.054 Vỉ Thành Phần: Sữa bò tươi nguyên chất (khoảng 98-99%), chất ổn định (E460, E466, E407). Quy cách đóng gói: Lốc 04 hộp x 180ml/ hộp x 2 Thời hạn sử dụng: 6-9 tháng kể từ ngày sản xuất. Ngày sản xuất và hạn sử dụng: Xem trên bao bì. Các yêu cầu về an toàn thự Việt Nam 76.839,46
2 Thạch phô mai Đức Hạnh hộp 420g
.
1.054 Hộp 1. Thành phần + Thành phần chung: Nước, đường kính, siro đường, bột làm thạch, thạch dừa, sữa bột, bột phô mai (1%), chất ổn định (INS 471), chất điều chỉnh độ axit (INS 330, INS 331 (iii)), chất bảo quản (INS 202). + Thành phần của 6 loại thạch phô mai: - Thạch phô mai nguyên vị Thành phần chung, màu thực phẩm tổng hợp (INS 171, INS 110), hương phô mai tổng hợp. Thạch phô mai hương sữa chua: Thành phần chung, màu thực phẩm tổng hợp (INS 171), hương sữa chua tổng hợp. Thạch phô mai hương đào: Thành phần chung, màu thực phẩm tổng hợp (INS 171, INS 124), hương đào tổng hợp. - Thạch phô mai hương dâu: Thành phần chung, màu thực phẩm tổng hợp (INS 171, INS 124), hương dâu tổng hợp. - Thạch phô mai hương xoài: Thành phần chung, màu thực phẩm tổng hợp (INS 171, INS 110, INS 101). hương xoài tổng hợp. - Thạch phô mai hương cam: Thành phần chung, màu thực phẩm tổng hợp (INS 171, INS 110), hương cam tổng hợp. 2. Thời hạn sử dụng sản phẩm: 12 tháng kể từ ngày sản xuất. 3. Chất liệu bao bì - Chất liệu bao bì: Màng PE/PP/PVC/ PET/AL/PE hoặc theo yêu cầu của khách hàng đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm theo quy định của Bộ Y tế. 4. Trọng lượng: 420/ hộp 5. Các yêu cầu về an toàn thực phẩm: Sản phẩm đáp ứng các yêu cầu an toàn thực phẩm thep quy định hiện hành Việt Nam 46.765
3 Túi bóng
.
1.054 cái 1 Thành phần: Hạt nhựa nguyên sinh hoặc nhựa đạt tiêu chuẩn sử dụng trong bao bì Phụ gia (nếu có) đảm bảo an toàn theo quy định hiện hành 2. Quy cách – Kích thước: 25 x 35 cm 3. Đặc tính nổi bật - Túi có độ bền cao, chắc chắn, khó rách Việt Nam 2.014,43
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây